PDA

View Full Version : Cuộc thi làm Wallpage cho Travian - giải thưởng cực kỳ hấp dẫn

_Moon_
11-09-2012, 07:33 PM
Xin chào mọi người,

Nhân dịp sinh nhật lần thứ 8 của Travian, Travian sẽ có một loạt những sự kiện thú vị trong thời gian sắp tới. Và sự kiện đầu tiên mà mọi người có thể tham gia chính là cuộc thi VẼ HÌNH NỀN CHO TRAVIAN.:o055::o055:

Bạn có thể vẽ bằng tay, vẽ bằng phân mềm, chụp hình, cắt dán ảnh,... mọi thứ miễn sao có một tấm hình wallpage (vì là hình nền wallpage nên các bạn lưu ý là những hình nhỏ sẽ không được chọn) đẹp và độc đáo với chủ đề là Travian.

Điều kiện dự thi hết sức đơn giản. Hãy gửi hình bạn làm được đến địa chỉ email "admin@travian.com.vn" từ đây cho tới hết ngày 24/9/2012 (bài post sau thời hạn đó sẽ không được nhận). Mình sẽ mở một cuộc bỏ phiếu sau ngày hôm đó đến hết ngày 1/10/2012 để chọn ra 3 hình xuất sắc nhất để tranh giải toàn Travian.

Và đây là phần thưởng dành cho người chiến thắng cuộc thi toàn Travian :o050::o050:
- Hạng 1 : 1 máy IPAD, một gói quà dành tặng cho Fan & 1500 Gold ở bất kỳ máy chủ Travian nào trên thế giới.
- Hạng 2+3: một gói quà dành tặng cho Fan & 750 Gold ở bất kỳ máy chủ Travian nào trên thế giới.
- Hạng 4-10 : một gói quà dành tặng cho Fan & 250 Gold ở bất kỳ máy chủ Travian nào trên thế giới.
- Dành cho tất cả những người tham gia là cơ hội rút thăm và dành được 200 Vàng.

Và để giải thưởng phong phú hơn, mình cũng sẽ đề nghị Travian hỗ trợ Vàng làm giải thưởng dành cho 3 người được chọn vào vòng trong ở máy chủ Việt Nam. Giải thưởng cụ thể sẽ được cập nhật sau, đảm bảo hấp dẫn :o059::o059:

Còn chờ gì mà chưa bắt tay vào vẽ và chụp hình ngay đi nào? Chúc các bạn may mắn :happys::happys::happys:

TRAVIAN TEAM

bebibo
13-09-2012, 10:44 PM
cái này là thi cả inter hay mỗi travian VN thế Mun :ha 2:

biggun008
13-09-2012, 10:52 PM
Tớ có gửi 1 bài vào admin@travian.com.vn. Tuy nhiên vài giờ sau lại nhận dc một mail phản hồi từ hệ thống, nội dung đại loại là : "Travian Games Ticketsystem
16:55 (5 giờ trước)

tới tôi
Oh! Máy chủ của chúng tôi đang đánh dấu thư của bạn là thư spam.
Sau đây có thể là một trong những lý do:

1. Bạn viết thư từ địa chỉ không được sử dụng để đăng ký tài khoản của bạn.
2. Bạn vừa đăng ký trong vòng 24 tiếng và hệ thống của chúng tôi chưa kịp ghi nhận bạn.

Đừng lo lắng! Bạn chỉ cần xác nhận yêu cầu hỗ trợ của bạn bằng cách nhấn vào liên kết bên dưới...."
Đồng thời có 1 cái link, tớ click zô đó, nhận tiếp 1 thông bao là đã gửi vé thành công....
Vụ này loằng ngoằng quá moon ơi!!!! :ha:

SS King
14-09-2012, 07:15 PM
Vẽ cho Travian toàn cõi hay là chỉ VN thôi vậy admin?

Tử Thần
15-09-2012, 03:03 PM
Cuộc thi này có quy mô toàn thế giới travian.
Bình chọn công khai 3 bức wallpaper đẹp nhất Travian Việt bởi ý kiến của các bạn để đem đi dự thi với inter.
Nếu đạt giải inter thì giải thưởng sẽ như trên (giải nhất 1 ipad+quà+1500gold inter.....)
Các bạn có thể theo dõi kết quả cuối cùng để biết tác phẩm của mình admin mang đi dự thi có đạt giải hay không.

death_mod

_Moon_
18-09-2012, 09:39 PM
Tớ có gửi 1 bài vào admin@travian.com.vn. Tuy nhiên vài giờ sau lại nhận dc một mail phản hồi từ hệ thống, nội dung đại loại là : "Travian Games Ticketsystem
16:55 (5 giờ trước)

tới tôi
Oh! Máy chủ của chúng tôi đang đánh dấu thư của bạn là thư spam.
Sau đây có thể là một trong những lý do:

1. Bạn viết thư từ địa chỉ không được sử dụng để đăng ký tài khoản của bạn.
2. Bạn vừa đăng ký trong vòng 24 tiếng và hệ thống của chúng tôi chưa kịp ghi nhận bạn.

Đừng lo lắng! Bạn chỉ cần xác nhận yêu cầu hỗ trợ của bạn bằng cách nhấn vào liên kết bên dưới...."
Đồng thời có 1 cái link, tớ click zô đó, nhận tiếp 1 thông bao là đã gửi vé thành công....
Vụ này loằng ngoằng quá moon ơi!!!! :ha:

Bạn chỉ cần nhấn vào liên kết đi kèm trong thư báo spam đó là mình sẽ nhận được hình của bạn gửi

Cuộc thi này là toàn bộ các máy chủ Travian thuộc tất cả các nước. Và như smod đã nói, 3 hình được chọn ở cụm máy chủ vn sẽ được chọn để dự thi.

Lần bầu chọn ở Việt nam sẽ thông qua hình thức bỏ phiếu trên diễn đàn, còn bầu chọn thế giới sẽ là bỏ phiếu trên facebook fanpage của Travian.

koolnhok
20-09-2012, 12:52 PM
admin có link của facebook fanpage ko>?

It's me!
21-09-2012, 09:55 AM
Xin hỏi làm hình khổ bao nhiêu và độ phân giải bao nhiêu ạ?

koolnhok
21-09-2012, 12:41 PM
time hết hạn quá sớm admin dời lại dx ko?

biggun008
02-10-2012, 08:20 AM
Moon cho mình hỏi, các bài thi show ở đâu ấy nhỉ? :hoc:

scorpio
07-10-2012, 03:45 PM
Sao không nghe hồi âm gì cả :matrix:

biggun008
11-10-2012, 09:15 AM
Đề nghị ban quản tri trả lời câu hỏi của anh em đi chứ? Sao nêu ra vấn đề rồi lại bỏ lơ lửng giữa chừng thế nhỉ? Moon cũng không trả lời, kể cả mess vào hòm thư cũng không hồi âm. Trong khi đó hạn show bài của anh em là ngày 1/10/2012 như moon đã thông báo thì qua lâu rồi. Trong khi đó cái title "cuộc thi làm hình neend cho travian" ngày nào cũng vàng rực, nổi chình ình trên forrum. :o052:

_Moon_
19-10-2012, 11:10 PM
Chào các bạn,

Rất tiếc về sự chậm trễ này. Hiện tại chính Travian thế giới cũng quyết định dừng chương trình này mà không có câu trả lời chính thức. Thay mặt Travian Games _Moon_ rất lấy làm tiếc. Tuy nhiên _Moon_ sẽ có một phần quà nhỏ dành cho những bạn đã tham gia chương trình này bằng cách gửi tác phẩm tới email admin@travian.com.vn.

Một lần nữa rất lấy làm tiếc!

_Moon_