Trang 1/2 12 cuốicuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 14

Chủ đề: Travian trên di động

Unhappy Travian trên di động

uh, hết tiền online, lấy cái máy điện thoại của anh vào chơi travian thử ai ngờ đc, mừng muốn chết
    Ai nhè nó chỉ toàn tiếng anh, đã vậy chỉ có cái ảnh thôi, chứ chả có đăng nhập đc, buồn muốn chết
    Thất vọng ê chề

kkt557 Guest

ai nói đăng nhập dc chứ sao lại ko, nhưng chỉ có chữ thôi. Mỗi lần zô lâu như cái gì , ngồi vào máy sẹt sẹt nhanh cha rồi, làm như nghèo lắm vậy

zerooflove123 Guest

ối zời . tôi vẫn chơi trên di động mà. nó hiện lên hết như ở máy tính luôn có sao đâu . hoàn toàn là tiếng việt luôn.

Trích Nguyên văn bởi zerooflove123 Xem bài viết
    ối zời . tôi vẫn chơi trên di động mà. nó hiện lên hết như ở máy tính luôn có sao đâu . hoàn toàn là tiếng việt luôn.
    với cái máy 3G của mình có thể online 24/24 nâng cấp vùi vù, flast đầy đủ, không khác gì máy tính mỗi cái là đi raid hơi lâu. Ước gì máy điện thoại có TM Bot keke....

tôi chơi trên di động suốt đây nè, nhưng cũng chỉ canh time vào nâng cấp + time lính raid tấn công và trở về để cho nó đi tiếp

minh cung muon dung tren di dong nhung ma hinh nhu khoing ho tro giava hay sao ay' ko co dang nhap dc . minh sai blackbery ma`. hien het travian nhu binh thuong nhung ma viet tai khoan song ko co chu dang nhap de an' chang biet lam the nao ca??? hic

Mình đang dùng trên opera mini.rất tốt.mình từng chèn sweep trên dđ lệch 5s. :)

bạn nào cho có thể chỉ cách cho tớ chơi trên di động với, tớ có cái Q-mobile M22i thôi, không biết có được không?
    cám ơn trước nha!

Trích Nguyên văn bởi duong156 Xem bài viết
    bạn nào cho có thể chỉ cách cho tớ chơi trên di động với, tớ có cái Q-mobile M22i thôi, không biết có được không?
    cám ơn trước nha!
    Máy bạn có hỗ trợ Java + GPRS nên có thể lên mạng đc !!

Bạn tải chương trình Opera mini (dành cho đt) về và cái đặt vào máy !!
    Cái đặt GPRS cho đt của bạn (lên google tìm là ra à, còn hok thì ra tiệm kêu ng ta cài dùm)

Rùi mở Operamini lên, đánh địa chỉ travian vào thế là chơi thoy

Nếu đc thì cộng điểm cho mình nhé !!

Trích Nguyên văn bởi tiger2009 Xem bài viết
    với cái máy 3G của mình có thể online 24/24 nâng cấp vùi vù, flast đầy đủ, không khác gì máy tính mỗi cái là đi raid hơi lâu. Ước gì máy điện thoại có TM Bot keke....
    3G làm j cho tốn, GPRS + Operamini (tắt chức năng load hình ảnh) là nhanh + tiết kiệm nhất !!
    1 trang nếu tắt ảnh thì chỉ 3kb/trang !! GPRS viettel 10k/tháng + 1đ/1kb thì 1 tháng mất chừng <20k !!
    Xái cái 3G ấy rùi có ngày ôm nợ !! Có 1 ông kia xài 3g chưa đc 1/2 tháng thì nợ mobif 19 triệu gòi , thật là vãi hàng :JFBQ00168070301A:

Trang 1/2 12 cuốicuối

Chủ đề giống nhau

1. chơi travian trên di động
    By uocnguyen1105 in forum Các công cụ hỗ trợ Travian
    Trả lời: 44
    Bài mới gửi: 08-05-2011, 04:14 PM
  2. Chơi travian trên di động
    By alone in forum Nhà chính
    Trả lời: 162
    Bài mới gửi: 25-09-2010, 11:19 AM
  3. Travian trên PSP
    By namdepzai in forum Các công cụ hỗ trợ Travian