Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: Thắc mắc về luật!!!

Cool Thắc mắc về luật!!!

:Tài khoản chăm nom" là gì ạ? :Gửi 2 giờ tài nguyên mỗi ngày" là sao ạ? Có phải đó là lượng tài nguyên mà làng sản xuất được trong 2 giờ không ạ, hay là sao? "Không thể gửi tài nguyên đến tài khoản lớn hơn. Tài khoản lớn hơn cần phải gửi tài nguyên trước." Có phải tk có thứ hạng cao hơn là lớn hơn ? Vậy mình lấy tài khoản lớn hơn mình gửi cho tk nhỏ hơn rồi sau đó lấy tài khoản nhỏ hơn gửi tài khoản lớn hơn với lượng TN lớn hơn tk lớn gửi cho tk nhỏ phải không?
    "Gửi lính tiếp viện cho tài khoản lớn hơn kèm theo 100% lúa nuôi lính trong vòng 6h. Có thể gửi bổ sung thêm lúa nuôi lính sau 6h với số lượng ít hơn.
    • gửi lính tiếp viện đến tài khoản nhỏ hơn kèm theo 100% lúa nuôi lính trong 12h. Có thể gửi bổ sung sau 12h với lượng lúa ít hơn." Vậy nếu mình ko gửi lúa có bị del-acc ko? các bác nào pro chỉ em với, cám ơn nhiều.

ko gửi lúa thì chết lính máy nó tự tính luọng tn được gửi rồi cứ gửi bao nhiu thì gửi miễn là gủi được
    king đã trở lại,tệ hại hơn xưa
    king ngày xưa "xxx viết :đừng atk mình nữa nhé sau này mình làm def cho ban "
    king ngày nay "tommynt1 viết:thôi! chơi cho vui thôi, i am raid lien tục la cậu chết chắc, tôi còn 1 acc có cata rồi nên cung ko lo lam! tôi trả lính lại, và tôi ko muốn có bất kì cuộc tấn công nào xuất phát từ làng cậu đấy nha! "
    king tương lai " Tài khoản sẽ bị xóa trong 71:59:48 và bạn sẽ phải đi chơi ké ăn bám ở acc người khác "
    đang cần 1 acc để chơi ai có acc cho cop-lay thì pm
    acc teu off raid thì quá tốt ko thì roman sim cũng được
    hok biết chơi gaul

loằng bà ngoằng....chả hiểu

Ối trời! Ko ai iết rõ ràng cả, phải hỏi support thôi!!!

Sờ pót cũng bó tay mà ^^!

ban nguyentongkhanh hoi cau ma minh cung muon hoi moi nguoi chi giup , co doan nay toi khong hieu
    "gửi 2 giờ tài nguyên mỗi ngày cho tài khoản nhỏ hơn. Không có tài nguyên nào được phép gửi nếu 2 tài khoản chênh lệch nhau 50 dân trở xuống." 2 gio tai nguyen la goi duoc moi thu 2 gio khong biet toi hieu nhu vay co dung khong moi nguoi chi voi?
    vi du: go 100, dat set 100, sat 100 lua 100 vay thi minh gui den tk nho hon theo luat la go 100*2, dat set 100*2, sat 100*2, lua 100*2. khong biet co dung vay khong ta

Chủ đề giống nhau

1. Thắc mắc về luật!
    By ThanhNguyễn in forum Thắc mắc trong game
    Trả lời: 2
    Bài mới gửi: 13-11-2009, 09:02 AM