Trang 2/5 ĐầuĐầu 1234 ... cuốicuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 44

Chủ đề: Ai Bi Khoa Tai Khoan Vao Day Chia Se?

Trích Nguyên văn bởi takomoo Xem bài viết
    Đề nghị MOD xem xét. Tại sao lại band nick coi0575 (do không làm Tivi) nhưng thực tế máy tính mình đang sử dụng là mạng nội bộ lên bị chặn (do đường dẫn có chữ GAME) khi chuyển sang định dang png do đó không thể làm tivi đc. Vậy MOD xem xét cho trường hợp nick này. Thân
    Ta cũng mạng nội bộ. Sao ta làm được?
    Trên thế gian làm gì có đường, người ta đi mãi thành đường đó thôi.

Đề nghị MOD xem xét. Tại sao lại band nick coi0575 (do không làm Tivi) nhưng thực tế máy tính mình đang sử dụng là mạng nội bộ lên bị chặn (do đường dẫn có chữ GAME) khi chuyển sang định dang png do đó không thể làm tivi đc. Vậy MOD xem xét cho trường hợp nick này. Thân
    Hầu hết các chương trình quản lý mạng nội bộ làm việc là để cấm phần mềm khả chạy, ví dụ như cấm hẳn file chạy chrome.exe; iexplorer.exe, firefox.exe
    Các tiện ích quản lý trình duyệt thì có thể cấm vào một số trang nhất định chứ không mấy khi lọc cụm từ trong tên trang web, và trường hợp này là cấm truy cập trang chứ cũng không thể cấm post bài có đường link có cụm từ quy định trước được. Điều mà bạn mô tả là bất khả thi với các phần mềm quản lý dùng internet hiện tại.

cứ cho là vậy đi thì:
    mình ví dụ như report này: http://travian-reports.net/vn/img/1174757e427.png đâu có chữ "game" như bạn nói, còn nếu cấm cụm từ travian thì bạn sẽ lại không vào được forum travian và các máy chủ ts_travian để chơi game.

vậy lý do chính xác là gì ta?

Trên thế gian làm gì có đường, người ta đi mãi thành đường đó thôi.

Trích Nguyên văn bởi ™©ThỏNgọc® Xem bài viết
    Hầu hết các chương trình quản lý mạng nội bộ làm việc là để cấm phần mềm khả chạy, ví dụ như cấm hẳn file chạy chrome.exe; iexplorer.exe, firefox.exe
    Các tiện ích quản lý trình duyệt thì có thể cấm vào một số trang nhất định chứ không mấy khi lọc cụm từ trong tên trang web, và trường hợp này là cấm truy cập trang chứ cũng không thể cấm post bài có đường link có cụm từ quy định trước được. Điều mà bạn mô tả là bất khả thi với các phần mềm quản lý dùng internet hiện tại.

cứ cho là vậy đi thì:
    mình ví dụ như report này: http://travian-reports.net/vn/img/1174757e427.png đâu có chữ "game" như bạn nói, còn nếu cấm cụm từ travian thì bạn sẽ lại không vào được forum travian và các máy chủ ts_travian để chơi game.

vậy lý do chính xác là gì ta?
    MOD ơi, mạng nhà em nó chặn hết các web có chữ "game" và "sex".
    Theo cách làm tivi màu phải nhấn vô cum từ "chuyển định dạng sang png" Khi nhấn vô link này nó sẽ chạy qua 1 link quảng cáo có chữ " game...." sau đó nó mới nhả ra báo cáo định dang png.
    Do đó em bị chặn từ trước khi chuyển sang định dang png rùi.
    Vì vậy em o thể làm tivi đc.
    MOD xem xét tha cho về quê hương. Ở đảo lạnh lắm.
    Người không đụng ta thì ta cũng đụng người

MOD ơi, mạng nhà em nó chặn hết các web có chữ "game" và "sex".
    Theo cách làm tivi màu phải nhấn vô cum từ "chuyển định dạng sang png" Khi nhấn vô link này nó sẽ chạy qua 1 link quảng cáo có chữ " game...." sau đó nó mới nhả ra báo cáo định dang png.
    Do đó em bị chặn từ trước khi chuyển sang định dang png rùi.
    Vì vậy em o thể làm tivi đc.
    MOD xem xét tha cho về quê hương. Ở đảo lạnh lắm.
    vậy là bạn chưa có link ảnh để post, chứ không phải có link ảnh mà bị chặn post nhỉ?

như thế bạn có 4 cách khác:
    1. dùng trang travianreports.com sẽ không dính quảng cáo như travian-reports.net
    2. đưa link bạn có và ghi chú để mọi người thông cảm
    3. chụp ảnh màn hình và attach file ảnh đó theo chức năng có sẵn của diễn đàn
    4. bấm chuyển link ảnh lần 1 với travian-reports.net dù bị chặn để hết quảng cáo lần đầu, sau đó làm lại 1 lần nữa sẽ không dính trang chuyển có quảng cáo và sẽ không bị chặn như bạn nói (cái này là phỏng đoán vì mình không có soft đó để test)

Tuy nhiên, mình sẽ nhắn tới 2 smod xem sét thả nick sớm giúp bạn

Hôm nay bị khóa tài khoản 1 một cách hết sức vô lý mà ko biết kêu ai? MH cho rằng tất cả các tài khoản đã buff RES cho mình đều do mình muti cả bắt phải kể ra hết . Tính ra thì hơn 100 acc . Phải coi lại báo cáo để nhận các acc đó là của mình mới dc mở khóa tài khoản ?

bạn đọc lại luật. nhận ress nhiều một cách bất thường hay trái phép đều vi phạm

vậy giả sử mình REG 100acc rồi buff cho 1 người top server thế là ng đó cũng bị lock acc đúng ko? Cách này hay nè . Áp dụng cho acc _BiHin_ dc?

Cuối cùng cũng được mở khóa . tài khoản bị khóa 1 cách hết sức vô lý : "' Nhận được quá nhiều RES " .Sau 1 ngày bị dọn kho là trừ 10% POP .

Trích Nguyên văn bởi LouisZhang Xem bài viết
    Hôm nay bị khóa tài khoản 1 một cách hết sức vô lý mà ko biết kêu ai? MH cho rằng tất cả các tài khoản đã buff RES cho mình đều do mình muti cả bắt phải kể ra hết . Tính ra thì hơn 100 acc . Phải coi lại báo cáo để nhận các acc đó là của mình mới dc mở khóa tài khoản ?
    Thật là vô lý wa' .... ta cũng bi khóa tài khoản vì chơi 2 acc , chỉ raid thôi :(( chứ có bush ress đâu
    Bạn có thắc mắc trên diễn đàn?
    Bạn chưa hài lòng về cách xử phạt những vi phạm mà bạn đã mắc lỗi?

Hãy liên lạc với mình theo một trong hai cách sau:
    - Hòm thư cá nhân: smod.travian.vn@gmail.com

Chỉ có một sự thật duy nhất đó là cậu đang cố bảo vệ mình khỏi bị tổn thương

Trang 2/5 ĐầuĐầu 1234 ... cuốicuối

Chủ đề giống nhau

1. muon xoa tai khoan
    By loyalty123 in forum Thắc mắc trong game
    Trả lời: 4
    Bài mới gửi: 25-02-2010, 09:48 PM
  2. thac mac ve tai khoan plus
    By tho985ok in forum Thắc mắc trong game
    Trả lời: 17
    Bài mới gửi: 14-02-2010, 01:31 AM