Trang 3/5 ĐầuĐầu 12345 cuốicuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 44

Chủ đề: Ai Bi Khoa Tai Khoan Vao Day Chia Se?

Trích Nguyên văn bởi LouisZhang Xem bài viết
    Hôm nay bị khóa tài khoản 1 một cách hết sức vô lý mà ko biết kêu ai? MH cho rằng tất cả các tài khoản đã buff RES cho mình đều do mình muti cả bắt phải kể ra hết . Tính ra thì hơn 100 acc . Phải coi lại báo cáo để nhận các acc đó là của mình mới dc mở khóa tài khoản ?
    Cuối cùng cũng được mở khóa . tài khoản bị khóa 1 cách hết sức vô lý : "' Nhận được quá nhiều RES " .Sau 1 ngày bị dọn kho là trừ 10% POP .
    Thế bạn giải thích đc vì sao cả trăm tk Buff res cho bạn ko ??? Nếu bạn nói là không biết , tự nhiên ngta Buff cho bạn thì sao bạn ko Pm cho MH báo ngay . Bạn reg hàng trăm Clone Buff res gây ảnh hưởng và ko công bằng sever thì bị phạt là phải rồi . -10% là MH còn nương tay đấy . Đúng ra là 25>33% ... vì mình đã bị 1 lần rồi :D hihi
    vậy giả sử mình REG 100acc rồi buff cho 1 người top server thế là ng đó cũng bị lock acc đúng ko? Cách này hay nè . Áp dụng cho acc _BiHin_ dc?
    Câu này thì càng vớ va vớ vẩn . Cậu xem vào Top raid thấy Bihin đang Top mấy . Click sang thị trường Tranh xem Bihin mua thế nào . Mỗi raid là thừa mua 3 Khai khoang 1 ngày . Mỗi tranh là thừa CP lên làng trong 2 ngày ... có gì để bạn khó hiểu .

Bị khóa thì tự nghĩ vì sao mình bị khóa , chứ đừng đem cái lỗi của mình so sánh với người khác ... đàn ông chút đi :))

Vừa thấy AnhPhat bên cậu cũng bị - pop mất Top 1 đấy .
    Đùa với tuyết,rỡn với vân

Một mình nhớ mãi gái trần gian xa

Sương buổi sớm,nắng chiều tà

Trăm năm hồng lệ có là bao nhiêu?

Để giữ đc hạnh phúc phải biết đến chữ “nhẫn” và lòng vị tha.
    Vợ ơi !!! Anh biết lỗi rồi
    Ghita đỉnh cao : Sun Flower
    Thú vui nhỏ: trừ điểm nick đỏ, nick hồng
    Kiến trúc sư đầu tiên hân hạnh vào tù vì công trình chưa xây xong đã sập
    Team CS-Speed Forever

Nếu mà BiHin mà có 100 acc push res như của bạn thì tôi có thể khẳng định giờ này tức là Sever chạy được 1 tuần KHÔNG BAO GIỜ có chuyện BIHIN này dừng ở mốc 4 làng như thế này bạn nhé. Lần sau nên tìm hiểu và học luật hãy nói nha.

vậy giả sử mình REG 100acc rồi buff cho 1 người top server thế là ng đó cũng bị lock acc đúng ko? Cách này hay nè . Áp dụng cho acc _BiHin_ dc?
    TRAVIAN TRÒN 3 NĂM MỚI NHẬN RA ...
    HAMMER ĐẢO THẬT TUYỆT

Trích Nguyên văn bởi tinideptrai Xem bài viết
    Thế bạn giải thích đc vì sao cả trăm tk Buff res cho bạn ko ??? Nếu bạn nói là không biết , tự nhiên ngta Buff cho bạn thì sao bạn ko Pm cho MH báo ngay . Bạn reg hàng trăm Clone Buff res gây ảnh hưởng và ko công bằng sever thì bị phạt là phải rồi . -10% là MH còn nương tay đấy . Đúng ra là 25>33% ... vì mình đã bị 1 lần rồi :D hihi

Câu này thì càng vớ va vớ vẩn . Cậu xem vào Top raid thấy Bihin đang Top mấy . Click sang thị trường Tranh xem Bihin mua thế nào . Mỗi raid là thừa mua 3 Khai khoang 1 ngày . Mỗi tranh là thừa CP lên làng trong 2 ngày ... có gì để bạn khó hiểu .

Bị khóa thì tự nghĩ vì sao mình bị khóa , chứ đừng đem cái lỗi của mình so sánh với người khác ... đàn ông chút đi :))

Vừa thấy AnhPhat bên cậu cũng bị - pop mất Top 1 đấy .
    Xin thưa với bạn là mình không hề so sánh cái j cả? Mình đang giả sử ràng có 1 ai đó muốn hại bạn . Họ có thể reg 100 acc rồi buff RES cho bạn như thế có phải bạn cũng bị MH tóm đúng ko ? Ở đây mình chỉ giả sử người đang ở top 1 là BiHin . Chứ ko hề có ý so sánh hay công kích Bác BiHin nhé . Cậu đọc kỹ lại dùm cái .

Trích Nguyên văn bởi BiHin Xem bài viết
    Nếu mà BiHin mà có 100 acc push res như của bạn thì tôi có thể khẳng định giờ này tức là Sever chạy được 1 tuần KHÔNG BAO GIỜ có chuyện BIHIN này dừng ở mốc 4 làng như thế này bạn nhé. Lần sau nên tìm hiểu và học luật hãy nói nha.
    Mình biết bạn chơi rất chuyên nghiệp nhưng mình không đề cập đến vấn đề đó ở đây ? Mình đang nói rằng có người nào đó muốn hại bạn thì đây cũng có thể là 1 cách đúng ko? MH sẽ xử lý trường hợp như thế nào ? Đây là vấn đề mình cần biết . Chứ ko cần biết bạn tài giỏi thế nào ? Vì cả server speed ai cũng biết bạn rất pro rồi !!

Nếu tự nhiên có nhiều tk gửi ress đến bạn, thật bất ngờ. bạn không biết hỏi ai. hãy pm MH, SMH, Admin. để có hướng dẫn cụ thể cách giải quyết và khắc phục
    Nếu không nói gì. cứ giữ khư khư như vớ được của rơi. Khi bị phát hiện tài khoản bạn sẽ bị band vì vi phạm luật. Giống như tiêu thụ đồ ăn cắp đó...
    Đừng có ngụy biện ở đây không ai rảnh đâu mà tạo cả đám tk mà ngồi buzzz ress. Sống biết mình biết ta. Không làm thì không ai động đến bạn

Xin thưa với bạn là mình không hề so sánh cái j cả? Mình đang giả sử ràng có 1 ai đó muốn hại bạn . Họ có thể reg 100 acc rồi buff RES cho bạn như thế có phải bạn cũng bị MH tóm đúng ko ? Ở đây mình chỉ giả sử người đang ở top 1 là BiHin . Chứ ko hề có ý so sánh hay công kích Bác BiHin nhé . Cậu đọc kỹ lại dùm cái .
    Mình biết bạn chơi rất chuyên nghiệp nhưng mình không đề cập đến vấn đề đó ở đây ? Mình đang nói rằng có người nào đó muốn hại bạn thì đây cũng có thể là 1 cách đúng ko? MH sẽ xử lý trường hợp như thế nào ? Đây là vấn đề mình cần biết . Chứ ko cần biết bạn tài giỏi thế nào ? Vì cả server speed ai cũng biết bạn rất pro rồi !!
    Chịu khó đọc lại câu trên : sao khi bạn nhận res từ hàng trăm tk bạn ko báo ngay MH biết mà cố tình hưởng lợi ... bị khóa là phải :))

Hay bạn thử reg 100 tài khoản Buff res vào acc Bihin :) xem MH có khóa ko

Đã bảo có lỗi thì nhận lỗi đi , lại còn này nọ chầy chối rồi méc người này mách người kia ...
    thay đổi nội dung bởi: tinideptrai, 29-08-2012 lúc 10:04 PM

Team CS-Speed Forever

Trích Nguyên văn bởi vothien Xem bài viết
    Nếu tự nhiên có nhiều tk gửi ress đến bạn, thật bất ngờ. bạn không biết hỏi ai. hãy pm MH, SMH, Admin. để có hướng dẫn cụ thể cách giải quyết và khắc phục
    Nếu không nói gì. cứ giữ khư khư như vớ được của rơi. Khi bị phát hiện tài khoản bạn sẽ bị band vì vi phạm luật. Giống như tiêu thụ đồ ăn cắp đó...
    Đừng có ngụy biện ở đây không ai rảnh đâu mà tạo cả đám tk mà ngồi buzzz ress. Sống biết mình biết ta. Không làm thì không ai động đến bạn
    Vợ thiến chỉ đc cái nói đúng :)) Luật Việt Nam có hẳn tội tiêu thụ hàng gian ... thì Travian cũng tương tự :))

Sao ko thấy ai rãnh tạo 100 acc buff res cho mềnh nhỉ

Team CS-Speed Forever

Hoài ơi, mi lập 10acc push ré cho ta với.
    Thích chém gió với mấy anh... trẩu tre ...

Trích Nguyên văn bởi It's me! Xem bài viết
    Hoài ơi, mi lập 10acc push ré cho ta với.
    Ta còn ko có ai buff đây này :(

Team CS-Speed Forever

Uhm ... chơi mà push res thì đâu có hay.
    Trên thế gian làm gì có đường, người ta đi mãi thành đường đó thôi.

Trang 3/5 ĐầuĐầu 12345 cuốicuối

Chủ đề giống nhau

1. muon xoa tai khoan
    By loyalty123 in forum Thắc mắc trong game
    Trả lời: 4
    Bài mới gửi: 25-02-2010, 09:48 PM
  2. thac mac ve tai khoan plus
    By tho985ok in forum Thắc mắc trong game
    Trả lời: 17
    Bài mới gửi: 14-02-2010, 01:31 AM