Trang 4/5 ĐầuĐầu ... 2345 cuốicuối
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 44

Chủ đề: Ai Bi Khoa Tai Khoan Vao Day Chia Se?

Trích Nguyên văn bởi vothien Xem bài viết
    Nếu tự nhiên có nhiều tk gửi ress đến bạn, thật bất ngờ. bạn không biết hỏi ai. hãy pm MH, SMH, Admin. để có hướng dẫn cụ thể cách giải quyết và khắc phục
    Nếu không nói gì. cứ giữ khư khư như vớ được của rơi. Khi bị phát hiện tài khoản bạn sẽ bị band vì vi phạm luật. Giống như tiêu thụ đồ ăn cắp đó...
    Đừng có ngụy biện ở đây không ai rảnh đâu mà tạo cả đám tk mà ngồi buzzz ress. Sống biết mình biết ta. Không làm thì không ai động đến bạn
    làm sao cậu biết rằng không ai sẽ phá bạn . Đời còn nhiều ng ích kỷ lắm !!

Trích Nguyên văn bởi tinideptrai Xem bài viết
    Chịu khó đọc lại câu trên : sao khi bạn nhận res từ hàng trăm tk bạn ko báo ngay MH biết mà cố tình hưởng lợi ... bị khóa là phải :))

Hay bạn thử reg 100 tài khoản Buff res vào acc Bihin :) xem MH có khóa ko

Đã bảo có lỗi thì nhận lỗi đi , lại còn này nọ chầy chối rồi méc người này mách người kia ...
    Chú này giả vờ không hiểu hay ko hiểu thật!! Nếu bạn bị buff res mà trong lúc bạn ko onl . Khi onl dc thì đã bị lock thì sao?

Trích Nguyên văn bởi LouisZhang Xem bài viết
    Chú này giả vờ không hiểu hay ko hiểu thật!! Nếu bạn bị buff res mà trong lúc bạn ko onl . Khi onl dc thì đã bị lock thì sao?
    Tình huống bạn đưa ra rất là hay ... nên khuyên bạn đừng chơi travian nữa mà hãy chuyển sang viết kịch bản cho phim hài + viễn tưởng ấy :))

Mà đúng như bạn nói thì đời nó bất công thế đấy :)) phải chấp nhận đi thôi ... ko thì reg 100 acc và ghét chú nào thì buff sang chú đó đi :)

Team bạn chơi travian toàn dân buff res ... bị khóa 1 loạt mấy acc chứ đâu riêng gì bạn đâu , sao ko thấy mấy ng kia nói gì nhỉ @@ hay họ chỉ buff 101 acc nên ko có gì để nói , còn bạn mới buff có 100 acc nên thấy oan ức
    Đùa với tuyết,rỡn với vân

Một mình nhớ mãi gái trần gian xa

Sương buổi sớm,nắng chiều tà

Trăm năm hồng lệ có là bao nhiêu?

Để giữ đc hạnh phúc phải biết đến chữ “nhẫn” và lòng vị tha.
    Vợ ơi !!! Anh biết lỗi rồi
    Ghita đỉnh cao : Sun Flower
    Thú vui nhỏ: trừ điểm nick đỏ, nick hồng
    Kiến trúc sư đầu tiên hân hạnh vào tù vì công trình chưa xây xong đã sập
    Team CS-Speed Forever

Trích Nguyên văn bởi tinideptrai Xem bài viết
    Tình huống bạn đưa ra rất là hay ... nên khuyên bạn đừng chơi travian nữa mà hãy chuyển sang viết kịch bản cho phim hài + viễn tưởng ấy :))

Mà đúng như bạn nói thì đời nó bất công thế đấy :)) phải chấp nhận đi thôi ... ko thì reg 100 acc và ghét chú nào thì buff sang chú đó đi :)

Team bạn chơi travian toàn dân buff res ... bị khóa 1 loạt mấy acc chứ đâu riêng gì bạn đâu , sao ko thấy mấy ng kia nói gì nhỉ @@ hay họ chỉ buff 101 acc nên ko có gì để nói , còn bạn mới buff có 100 acc nên thấy oan ức
    Chú này cố tình không hiểu thật rồi . Mình có kêu oan chưa? Mình chỉ hỏi MH về cách xử lý cho những trường hợp như thế này , Đưa ra những giả thiết có thể xảy ra . Chắc chú này toàn tự kỷ ở nhà nên ngoài xã hội xảy ra cái gì cũng không quan tâm hay sao ấy . Mình đưa ra những trường hợp có xảy ra để hoàn thiện hơn cho cộng đồng chơi travian chứ có riêng gì ai.

Trích Nguyên văn bởi It's me! Xem bài viết
    Hoài ơi, mi lập 10acc push ré cho ta với.
    Mi cho ta tên acc ta buf cho
    Ai +điểm cho ta thì ta + lại

Không biết có ai kêu mình nhiều chuyện ko nhỉ?
    Hôm nay rảnh rỗi dạo 4rum, tự nhiên thấy bài này... Cũng cố đọc cho hết!
    Mắc cười cái tên tinideptrai vãi ra! Và tội nghiệp cho bác LoiusZhang, cứ cố giải thích cho 1 tên thích cmt lung tung, chẳng chịu suy nghĩ ji hết!

*đào mộ*

Trích Nguyên văn bởi Trungvu92 Xem bài viết
    Không biết có ai kêu mình nhiều chuyện ko nhỉ?
    Hôm nay rảnh rỗi dạo 4rum, tự nhiên thấy bài này... Cũng cố đọc cho hết!
    Mắc cười cái tên tinideptrai vãi ra! Và tội nghiệp cho bác LoiusZhang, cứ cố giải thích cho 1 tên thích cmt lung tung, chẳng chịu suy nghĩ ji hết!

*đào mộ*
    tự dưng tên này đào mộ làm mình lại ngó nghiêng đọc lại cũng đc vài trận cười
    Ôi TRAVIAN-Chơi mãi mà vẫn gà

http://mp3.zing.vn/bai-hat/I-Won-t-G.../ZWZEDA9B.html

mình cũng bị kháo hết 8 clone trong 2 máy tính tại http://ts2.travian.com.vn. nhân dịnh sn của travian. xin mãi mà MH mở 2 cái trong 2 máy tính.cuối cùng thì công sức cũng chỉ đủ cho bọn MH nhận lương thôi. chẳng ai giúp minh đòi lại những gì minh đã mất thời gian và tiền của tạo ra miền vui riêng được. mình đã chi ra khoảng 20 triệu để tậu thêm con laptop và chiếc đt smatphone cho game. sắp tới mình tậu thêm con ipad nữa chơi clone. mình dự định môi máy tính sẽ có 4 clone. riêng đt thoại sẽ chơi ac chính. nhưng ghet cái đầu tư như vậy mà bọn MH không tha cho mình. thế mới ức chế

nhung ta chi nhan ret thoi chu khong he lien quan gi den may ten chuyen ret cung duoc coi la dung nhieu tai khoan la sao

tai sao khong ngan chan theo cach la khong cho chuyen tai nguyen khi chua mo lang 2 hoac chua dat 500pop di nhu vay co phai cong bang hon khong

Trang 4/5 ĐầuĐầu ... 2345 cuốicuối

Chủ đề giống nhau

1. muon xoa tai khoan
    By loyalty123 in forum Thắc mắc trong game
    Trả lời: 4
    Bài mới gửi: 25-02-2010, 08:48 PM
  2. thac mac ve tai khoan plus
    By tho985ok in forum Thắc mắc trong game
    Trả lời: 17
    Bài mới gửi: 14-02-2010, 12:31 AM