Trang 5/5 ĐầuĐầu ... 345
Hiện kết quả từ 41 tới 44 của 44

Chủ đề: Ai Bi Khoa Tai Khoan Vao Day Chia Se?

Trích Nguyên văn bởi phamlapt6 Xem bài viết
    mình cũng bị kháo hết 8 clone trong 2 máy tính tại http://ts2.travian.com.vn. nhân dịnh sn của travian. xin mãi mà MH mở 2 cái trong 2 máy tính.cuối cùng thì công sức cũng chỉ đủ cho bọn MH nhận lương thôi. chẳng ai giúp minh đòi lại những gì minh đã mất thời gian và tiền của tạo ra miền vui riêng được. mình đã chi ra khoảng 20 triệu để tậu thêm con laptop và chiếc đt smatphone cho game. sắp tới mình tậu thêm con ipad nữa chơi clone. mình dự định môi máy tính sẽ có 4 clone. riêng đt thoại sẽ chơi ac chính. nhưng ghet cái đầu tư như vậy mà bọn MH không tha cho mình. thế mới ức chế
    bạn thật bá đạo.Có nhất thiết phải chơi nhiều clone thế không

Cool

Trích Nguyên văn bởi vothien Xem bài viết
    bạn đọc lại luật. nhận ress nhiều một cách bất thường hay trái phép đều vi phạm
    Nói như bác vothien thì bác Cobramonk nhận nhiều res từ các anh em để up ĐSQ thì bị lock acc là đúng nhỉ =]]

Trích Nguyên văn bởi minhthongpc Xem bài viết
    Nói như bác vothien thì bác Cobramonk nhận nhiều res từ các anh em để up ĐSQ thì bị lock acc là đúng nhỉ =]]
    Tên vothien dở hơi đó chấp làm gì, nhận res từ anh em up ĐSQ hay mua res đi chăng nữa... miễn là không phải clone của mình là được chứ. Ko nhẽ bên đối địch cứ gửi res cho mình là mình bị khóa luôn acc à... thế chơi làm *** gì nữa.
    ......................

Trích Nguyên văn bởi WaterFall Xem bài viết
    bạn thật bá đạo.Có nhất thiết phải chơi nhiều clone thế không
    nếu không như vậy thì sau này sinh quân lấy đau ra res. bạn ngĩ 1 hai ac có đủ trian lính 24/24. chưa kể còn phải phat triển. nếu chơi 1 vài ac theo cach truyền thông thì cả năm cũng chỉ đủ phat triển thủ đô dẹp mà thôi. còn ngoài ra không có gì khác.

Trang 5/5 ĐầuĐầu ... 345

Chủ đề giống nhau

1. muon xoa tai khoan
    By loyalty123 in forum Thắc mắc trong game
    Trả lời: 4
    Bài mới gửi: 25-02-2010, 09:48 PM
  2. thac mac ve tai khoan plus
    By tho985ok in forum Thắc mắc trong game
    Trả lời: 17
    Bài mới gửi: 14-02-2010, 01:31 AM