Trang 1/2 12 cuốicuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12

Chủ đề: Cho hoi ve chien thuat. can thoi gian?

lenhanlove Guest

Mặc định Cho hoi ve chien thuat. can thoi gian?

Dau tien xin cho xin loi vi viet tieng viet. ko dau'...dang xai` may truong`..
    Ke' den' min`h xin hoi ve chien thuat. can thoi` gian ma` cac ban. nhac den'..dung` trong viec. cata doi' phuong.. sao cho chinh xac de ko bi. mat cata..

Đi 4-5 wave trong cùng 1s (mở nhiều tab, ok cùng lúc) wave đầu là lính chủ lực để clear hết def của đối phương (nên kết hợp cùng ram để phá thành nếu có), các wave sau kèm theo 1 số lính đi cùng cata để tránh bị chết do def của bản thân town đấy.

darkless_me Guest

thế fake mấy wave đầu đc không bác :D

lenhanlove Guest

tớ vẫn còn thắc mắc là ... vd như cho sweeper là swordman đi đi...thì khi đợt sau chỉ có cata? dĩ nhiên speed sẽ rất chậm.. vậy dù có ok liền sau 1s thì vẫn ko đến sau sweeper trong 1s dc... vậy phải sắp quân trong từng wave như thế nào cho hợp lý..bạn giải thích rõ dùm mình nhé.. rất cảm ơn

thế fake mấy wave đầu đc không bác :D
    Nếu gửi được đên 5 wave trong cùng 1s thì fake để là gì đây, họ ko thể counter kịp mà. Còn nếu bác gửi nhiều wave, mỗi wave cách nhau 1s - 2s thì bác thích fake mấy wave đầu, sweep vào wave sau cũng được.

tớ vẫn còn thắc mắc là ... vd như cho sweeper là swordman đi đi...thì khi đợt sau chỉ có cata? dĩ nhiên speed sẽ rất chậm.. vậy dù có ok liền sau 1s thì vẫn ko đến sau sweeper trong 1s dc... vậy phải sắp quân trong từng wave như thế nào cho hợp lý..bạn giải thích rõ dùm mình nhé.. rất cảm ơn
    Đợt sau vẫn phải có 1 ít quân kèm cata để đảm bảo ko bị chết oan do def bản thân của town.
    Đợt 1 thì cũng cho cata đi cùng thì tốc độ của các wave là ngang nhau.

darkless_me Guest

Trích Nguyên văn bởi bigbabol Xem bài viết
    Nếu gửi được đên 5 wave trong cùng 1s thì fake để là gì đây, họ ko thể counter kịp mà. Còn nếu bác gửi nhiều wave, mỗi wave cách nhau 1s - 2s thì bác thích fake mấy wave đầu, sweep vào wave sau cũng được.

Thì đề phòng chưa đủ khả năng 5wave/s mà bác :D
    Em gà :D

Căn giò khó lắm, khi tấn công nên phân bổ đạo quân có đủ các quân, đọt 1 cho 1 cata, đợt 2 cho nhiều cata hơn, 2 đợt cách nhau 2s, như vậy kô phải căn thời gian nữa vì các đạo quân đi đén đích cùng thời gian như nhau :P
    Chấp nhận hy sinh mà ;))
    Heroes
    GUN_ROSE

Mad Guest

Trích Nguyên văn bởi bigbabol Xem bài viết

Đợt sau vẫn phải có 1 ít quân kèm cata để đảm bảo ko bị chết oan do def bản thân của town.
    Đợt 1 thì cũng cho cata đi cùng thì tốc độ của các wave là ngang nhau.
    Ặc ặc bác big nói sơ sơ thôi nói vậy lộ hết hàng họ =.=
    Edit bài khẩn trương :o

Cach 2s thi bon no du de chen def roi.

Trích Nguyên văn bởi lenhanlove Xem bài viết
    Dau tien xin cho xin loi vi viet tieng viet. ko dau'...dang xai` may truong`..
    Ke' den' min`h xin hoi ve chien thuat. can thoi` gian ma` cac ban. nhac den'..dung` trong viec. cata doi' phuong.. sao cho chinh xac de ko bi. mat cata..
    cho linh cua minh sang giet het linh thu cua no roi sau dem cata sang la vua

Trang 1/2 12 cuốicuối

Chủ đề giống nhau

1. tinh thoi gian di chuyen quan
    By thanhtung761 in forum Thắc mắc trong game
    Trả lời: 3
    Bài mới gửi: 22-01-2010, 04:03 PM
  2. thoi gian phuc hoi cua ho bay la bao nhieu?
    By phuonglove0909 in forum Gauls
    Trả lời: 4
    Bài mới gửi: 22-06-2009, 03:10 PM
  3. can biet thoi gian cua ho bay?
    By nguyenmaiphuong0909 in forum Gauls
    Trả lời: 8
    Bài mới gửi: 01-06-2009, 06:26 PM
  4. chien thuat don duong cho phao la the nao vay ??
    By vuhuutruong2 in forum Thắc mắc về tấn công - phòng thủ
    Trả lời: 31
    Bài mới gửi: 16-03-2009, 10:20 AM