Trang 2/2 ĐầuĐầu 12
Hiện kết quả từ 11 tới 17 của 17

Chủ đề: Có vụ làm ăn ngon quá mà sao không được mấy bạn?

mời bạn xem luật chuyển đổi tài ng
    dreamer _SE-LH

ôi chài. cho thì làm, không thì thôi. kiểu chuyển res cho 1 đại ca gần làng. không đc. hóa ra chung đường truyền. VÔ LÝ
    nhưng không sao, có kiêng có lành, bọn mutil acc khỏi quậy

Trích Nguyên văn bởi It's me! Xem bài viết
    Hơi sặc mùi khinh người! Nhưng chủ thớt hỏi kiểu ấy ta chỉ biết phán 1 câu: "có nhiều thằng ngu mà còn tỏ ra mình nguy hiểm".
    có mà ông ngu còn tỏ ra nguy hiểm ấy
    có thể là acc của người bán thấp quá nên ko cho trao đổi 2:1, hình như là dưới 30 hay 40 gì đấy, ko nhớ rõ lắm

Travian nhiều cái khó hiểu mà. Mình đi cướp của 1 thằng lạ hoắc nào đó mà máy chủ còn báo "Mày chỉ có thể cướp của thằng dùng chung đường truyền mạng 1 lượng tài nguyên nhất định".
    Trong khi mình dùng USB 3G trên laptop riêng

Vừa mới sáng nay mình buôn bán ngoài chợ vẫn bị trường hợp thế này đó . Xin thưa và cam đoan là không phải acc Clone . Mình thường xuyên full lúa, nên cần bán ra ngoài chợ với tỉ lệ 2:0 . Nghĩa là người ta lụm mình 6k lúa thì mình chỉ lụm dc ng ta 3k tài nguyên khác . Và mấy bạn chắc cũng để ý là ít người đi bán tài nguyên để mua lúa. Vậy mà giao dịch với tụi nó dc 2 ngày thì lại gặp trường hợp thông báo "Luật chơi không cho phép bạn đồng ý thực hiện giao dịch này" .

trường hợp này xảy ra khi bàn fake ip, sử dụng mấy trang nước ngoài để fake dẫn đến trùng ip là bình thường.

ở bản mới, cùng tân thủ, <40 pop, res ăn lời < tổng sản lượng res + raid đều ko dc trao đổi. tất nhiên các TH sis hay trùng ip đều ko dc.

Trang 2/2 ĐầuĐầu 12