Trang 26/32 ĐầuĐầu ... 162425262728 ... cuốicuối
Hiện kết quả từ 251 tới 260 của 318

Chủ đề: Sự thật nào trong việc NoM xin thua ?

Trích Nguyên văn bởi dragonrider11 Xem bài viết
    nhiều lắm, để tui mang con PC ngon ngon ra tính nó mới tính được hết,
    cậu tính cứ hết server này đến server khác mở ra, chơi xong round này lại có round khác :JFBQ00129061227D: :JFBQ001660702027A: tôi chịu thua thôi
    Ta cũng chịu thua, del acc đi chăn dê thôi:JFBQ00218070525A::JFBQ00218070525A:

Trích Nguyên văn bởi woody Xem bài viết
    chỉ có họ và chúa mới biết!!!!!
    có điều cái thứ 4 nghe hơi vô lý: cách này chỉ làm cho anh em nản chí và muốn bỏ game thôi, chứ hứng phấn cái ji. đây mới là hạ sách
    Bạn này nói sai rồi, trước khi del acc thì họ làm gì nhỉ? Hình như có cả topic kêu gọi họ làm gì đó, hình như là kêu gôi ôm bom vào các acc leader của NoM hay sao đó.

report này lâu rồi bạn :S

Giờ mình mới bắt đầu đi mua quân :| nên mình mong cho các bạn choảng nhau cho nhiều và khí thế vào để mình cón có cơ tranh cổ vật :D. Cần 1 cái xe đồng :)
    Nhiều khi muốn làm đôi cánh chim bay rong chơi
    Quên tháng ngày và quên hết bao buồn đau
    Cầu mong những năm về sau
    Mình mãi gần nhau như phút ban đầu
    Cho nhau tình nồng ấm chẳng còn cách xa
    Em sẽ yêu anh yêu mãi thôi
    Nhớ đến anh như đêm nhớ ngày
    Những vui buồn ngày mình bên nhau
    Anh ơi nhớ chăng?
    Em sẽ yêu anh yêu mãi thôi
    Mơ đến anh thức giấc bao đêm
    Em biết rằng ngày mai sẽ đến
    Và ta sẽ mãi luôn có nhau trọn đời

Server 3 (12/06/2010) - PVN Alliance
    Teressa The Sniper

Lâu_____________lắm____________rồi______________không______________________bị____________ban

Kẻ cơ hội nài
    Trích Nguyên văn bởi Teressa Xem bài viết
    Giờ mình mới bắt đầu đi mua quân :| nên mình mong cho các bạn choảng nhau cho nhiều và khí thế vào để mình cón có cơ tranh cổ vật :D. Cần 1 cái xe đồng :)
    Khi ta 90 tuổi bởi một phát súng của tình địch

Trích Nguyên văn bởi lanhle Xem bài viết
    Bạn này nói sai rồi, trước khi del acc thì họ làm gì nhỉ? Hình như có cả topic kêu gọi họ làm gì đó, hình như là kêu gôi ôm bom vào các acc leader của NoM hay sao đó.
    hình như là vào tọa độ (0/0) hay sao ý

Trích Nguyên văn bởi thangbeo Xem bài viết
    Trước tiên mình xin trích dẫn:

(---------------
    "Ở topic tuyên bố sự duy trỳ cuả NoM tai r2 với tiêu đề metaNOM sesion2. Tôi khẳng đinh NoM sẽ chơi đến cùng vs pvn và chỉ xin đừng mang acp ra dọa chúng tôi như r1"
    ----------------)
    trích dẫn từ "Vinhking thông báo từ meta NoM"

Qua lời này, mình thấy được sự quyết tâm, đầy nhiệt huyết và hừng hực khí thế ngày nào của Meta NOM qua lời người phát ngôn NOM

Tiên trách kỷ hậu trách nhân. Các bạn trước khi trách người hãy xin tự trách mình. Nếu bạn không chơi xấu thì ai hại được bạn.

Nếu bạn không chơi Muti acc thì ai khóa được bạn
    (------------------
    các thành viên chủ chốt và các acc chủ lực của NoM lần lượt Bị khóa acc vì lý do trung ip hoặc sare pass
    ------------------)
    trích dẫn từ "Meta NoM rut lui khỏi đấu trừơng travian Việt"

Nếu các bạn không chơi acc clone thì ai hại được bạn
    (------------------
    Những tài khoản chỉ có 1 người chơi duy nhất của NoM (do có nhiều thời gian) thì bị bao vây hết bằng cách khóa gần như các acc( đã bỏ chơi) mà những người này raind ( suoi da có tới hơn 20 mỏ raind bị khóa trong đó có 1 số tk của các TV cùng MeTa nhưng đã sang đèn xám)
    ------------------)
    trích dẫn từ "Meta NoM rut lui khỏi đấu trừơng travian Việt"

Nếu bạn quản lý tốt không bị spy thì ai làm gì được LM bạn
    (------------------
    Bằng chứng thuyết phục mà SơnACP đưa ra là đọc mail, số lính, ngày h đăng ký, số vàng đã xài, nguồn gốc vàng đc chuyển từ đâu...cua acc cô gái đang chơi. Và để thuyết phục hơn thì trong 1 lần cô gái rút def cho tv lm vào buổi tối là sáng hôm sau đã có 1 pác pvn sang thăm số off cuả cô gái.
    -------------------)
    trích dẫn từ "Meta NOM xin thua và rút khỏi travian Việt"

Nếu bạn không chơi xấu thế liệu bạn có được xếp hạng nhất trong bảng xếp hạng, liệu bạn có thể đè đầu các LM khác trong suốt thời gian chơi game. Và nếu bạn không chơi xấu thì làm sao có ai chơi xấu bạn để mà bạn kêu la rằng mình bì đối sử "bất công".

Còn với lời bình PVN cũng chơi nhiều acc, chơi clone, biêt dấu IP thì cũng xin tự trách mình kém hiểu biết, non kinh nghiệm chứ đừng mằng người ta.

Thưa các bạn, PVN chúng tôi cũng bị khóa acc, cũng bị dell acc, rất nhiều acc đã ra đi nhưng chúng tôi không kêu bởi vì chúng tôi nhận thức được rằng mình đang chơi .... xấu và chịu hậu quả. Bản thân tôi cũng đã bị khóa acc do bị đối thủ mách MH (acc thangbeo đang bị khóa vĩnh viễn), nhưng tôi vẫn cười và tự trách mình rằng "ai bảo chơi ... xấu".

Travian là một game chiến tranh, anh hùng có, tiểu nhân có, mưu lược có, gian kế có. Các bạn phải biết đối phó với nó chứ đừng than khóc vì nó. Nếu không hãy xin tham gia vào LM Trung Lập - Một LM tập hợp các bạn chơi SIM-Hòa bình, chứ đừng tham gia tranh dành thứ hạng.

Vậy đâu là sự thật đằng sau việc NOM rút lui, phải chăng cảm thấy hụt hơi, phải chăng cảm thấy bất lực trong quản lý nhân sự bị spy, phải chăng cảm thấy không đủ sức dành chiến thắng ở endgame nên đang tìm lý do bao biện mà rút lui trong "oai hùng"

Cây ngay thì hãy dám đứng thằng mà đối diện với bão. Hãy chứng minh rằng bạn chơi với thực lực của bạn đi chứ đừng kêu mình bị oan. Nếu bạn ra đi như thế này, thật sự rất nhiều người thất vọng khi nhận ra rằng NOM là một cây cổ thụ nhưng "rỗng ruột"

Hãy ở lại và chiến đấu với chúng tôi chứ đừng lẩn trốn sau "Nỗi oan Thị mầu"

- Mong các bạn trao đổi một cách lịch sự, tranh luận có lý lẽ và thực tiễn

Thắng béo - Ngoại giao PVN

PS. Gửi các MH, MOD và Admin, mong các bạn hãy làm việc hết sức công tâm để chúng ta có được một game chơi lành mạnh. Chúng tôi đặt niềm tin vào sự công tâm của các bạn.
    -Ta đag chơi S4,và cũg có chơi bên S3(acc của ta chỉ có 2 làg thôi)nhưg thực sự ở S3 round 2 này ta cảm thấy bị vấy bẩn hoàn toàn.Việc acc bị khóa,nếu đơn thuần chỉ có 3,4 trườg hợp hì kô nói,nhưg đây là việc lock acc hàg loạt thì tất nhiên kô thể "Trùg hợp" mà chắc chắn có MH dính vào.nếu như kô cho chơi nhìu acc,thì ngay từ việc đăg kí,truy xét wa địa chỉ IP,thì đừg cho ng ta đăg kí,nhưg đã cho ng ta đăg kí,đã cho chơi,ng ta phát triển mạnh rồi thì khóa???????=>ý đồ j ở đây????
    -Game là 1 hình thức jảm stress cho mọi ng,ta thĩ chơi travian chỉ ở chỗ dc jao lưu,kết bạn,có nhữg buổi offline,sự hòa đồg......cho nên hãy để game là 1 côg cụ jải trí.Đừg có đem tư thù cá nhân,sự ganh tị vào game,để làm mất ý nghĩa của nó.

-Cái nữa,ta thấy PVN thật tiểu nhân(mặc dù xưa nay ta ghét NOM,và rất thần tượg PVN round 1).tiểu nhân như thế nào thì acc giacatluong(leader của PVN) tự hỉu nha.Ta kô thix nói ra,nếu ng là mod,thì hãy chức vụ là mod,chứ đừg tham ja vào game,để là mất đi tính hài hòa của nó.

Chỉ nhiu đó thôi,nếu ta bị band,ta cũg chịu.

Trích Nguyên văn bởi nguyenbao Xem bài viết
    -Ta đag chơi S4,và cũg có chơi bên S3(acc của ta chỉ có 2 làg thôi)nhưg thực sự ở S3 round 2 này ta cảm thấy bị vấy bẩn hoàn toàn.Việc acc bị khóa,nếu đơn thuần chỉ có 3,4 trườg hợp hì kô nói,nhưg đây là việc lock acc hàg loạt thì tất nhiên kô thể "Trùg hợp" mà chắc chắn có MH dính vào.nếu như kô cho chơi nhìu acc,thì ngay từ việc đăg kí,truy xét wa địa chỉ IP,thì đừg cho ng ta đăg kí,nhưg đã cho ng ta đăg kí,đã cho chơi,ng ta phát triển mạnh rồi thì khóa???????=>ý đồ j ở đây????
    Luật chơi cấm chơi nhiều tài khoản, chứ không cấm đăng ký nhiều tài khoản. Có vậy cũng hỏi.

-Game là 1 hình thức jảm stress cho mọi ng,ta thĩ chơi travian chỉ ở chỗ dc jao lưu,kết bạn,có nhữg buổi offline,sự hòa đồg......cho nên hãy để game là 1 côg cụ jải trí.Đừg có đem tư thù cá nhân,sự ganh tị vào game,để làm mất ý nghĩa của nó.
    Nếu thế thì chơi 1 acc thôi, mắc gì chơi nhiều acc. Bộ chơi nhiều acc mới giao lưu, kết bạn được hả?

-Cái nữa,ta thấy PVN thật tiểu nhân(mặc dù xưa nay ta ghét NOM,và rất thần tượg PVN round 1).tiểu nhân như thế nào thì acc giacatluong(leader của PVN) tự hỉu nha.Ta kô thix nói ra,nếu ng là mod,thì hãy chức vụ là mod,chứ đừg tham ja vào game,để là mất đi tính hài hòa của nó.

Chỉ nhiu đó thôi,nếu ta bị band,ta cũg chịu.
    Ta cũng thấy cái miệng của tên giâctluong ghê gớm thật, nhưng cũng tài giỏi thật, vài câu nói đúng thời điểm mà khiến cả Meta phải del acc.

Trang 26/32 ĐầuĐầu ... 162425262728 ... cuốicuối