Trang 221/332 ĐầuĐầu ... 121171211219220221222223231271321 ... cuốicuối
Hiện kết quả từ 2,201 tới 2,210 của 3312

Chủ đề: Hỏi nhanh đáp gọn

Cho mình hỏi, cuộn giáy trong travian , 1 cuộn tăng bao nhiêu kinh nghiệm mà sao bán mắt thế, có 32 cuộn mà giá giá 32 cuộn có người mua 12k bạc lận, gì mà ghê vậy.

Và sao trong máy chủ 2, mới có 1 tuần lễ hơn đang chơi mà có thằng lv 25 trên 21.000 kinh nghiệm lận vậy trời, gì mà ghê quá vậy!!!! :((

Trích Nguyên văn bởi khigia09 Xem bài viết
    Cho mình hỏi, cuộn giáy trong travian , 1 cuộn tăng bao nhiêu kinh nghiệm mà sao bán mắt thế, có 32 cuộn mà giá giá 32 cuộn có người mua 12k bạc lận, gì mà ghê vậy.

Và sao trong máy chủ 2, mới có 1 tuần lễ hơn đang chơi mà có thằng lv 25 trên 21.000 kinh nghiệm lận vậy trời, gì mà ghê quá vậy!!!! :((
    Trong T4, bạn giơ chuột vào cuộn giấy để đọc tác dụng của nó.
    Việc bán mắc hay rẻ cũng tùy từng thời gian và hên xui

Bạn hãy khám phá thêm đi, chúc vui

Cuộn giấy có sài vĩnh viễn luôn hem?? Hay lại 1 lần, 1 lần nghe nói có 10 exp thôi mà.!!! Sao mắc dữ vậy, mình chưa lụm được, chưa sài lần nào

Trích Nguyên văn bởi khigia09 Xem bài viết
    Cuộn giấy có sài vĩnh viễn luôn hem?? Hay lại 1 lần, 1 lần nghe nói có 10 exp thôi mà.!!! Sao mắc dữ vậy, mình chưa lụm được, chưa sài lần nào
    Xài 1 lần thôi bạn àh....nghe nói thì ko đúng đâu,dùng thử đi rùi biết ^^

Trích Nguyên văn bởi Kenji Xem bài viết
    Là sao bạn vui lòng giải thích rõ ràng hơn đc ko ???
    ko sao,hiểu vấn đề rồi,giờ thành thạo rồi,chỉ có là phát triển hơi chậm,chắc mih nghèo quá

cho mình hỏi chút .
    mình mới có con ngựa thiến đã trang bị vào cho tướng , nhưng sau khi cho tướng đi thám hiểm thì trỏ chuột vào con ngựa thấy có dòng chữ là "vật phẩm này hiện không dùng được do tướng của bạn bị chết hoặc không có ở nhà " . như vậy có phải là tướng của mình không sử dụng được con ngựa không ????(tướng vẫn sống nhé) . mình đã từng nghĩ có thể ý nói là mình không thể tháo con ngựa ra khỏi tướng được vì tướng đang vắng nhà , nhưng nếu như vậy thi tại sao mấy cái lồng mình vẫn tháo ra được trong khi tướng đang đi do thám ???? à mà tiện cho hỏi thêm là mình trang bị cho tướng nhiều lồng mà đi do thám không bắt được con thú nào vậy nhỉ ????

Trích Nguyên văn bởi minhbkis Xem bài viết
    cho mình hỏi chút .
    mình mới có con ngựa thiến đã trang bị vào cho tướng , nhưng sau khi cho tướng đi thám hiểm thì trỏ chuột vào con ngựa thấy có dòng chữ là "vật phẩm này hiện không dùng được do tướng của bạn bị chết hoặc không có ở nhà " . như vậy có phải là tướng của mình không sử dụng được con ngựa không ????(tướng vẫn sống nhé) . mình đã từng nghĩ có thể ý nói là mình không thể tháo con ngựa ra khỏi tướng được vì tướng đang vắng nhà , nhưng nếu như vậy thi tại sao mấy cái lồng mình vẫn tháo ra được trong khi tướng đang đi do thám ???? à mà tiện cho hỏi thêm là mình trang bị cho tướng nhiều lồng mà đi do thám không bắt được con thú nào vậy nhỉ ????
    uhm, chào bạn!
    Tướng của bạn vẫn đang dùng con ngựa đó, chỉ có điều là khi tướng ra khỏi nhà thì ở nhà làm gì động đến con ngựa được phải không, nên mới có thông báo như vậy.
    Còn lồng thì bạn tháo ra hay cho vào thì cũng không ảnh hưởng gì đến tướng khi tướng chưa đi tấn công ốc đảo hoang bạn ah, lồng chỉ có tác dụng bắt được thú khi bạn trang bị vào và đem tướng tấn công những ốc đảo có thú thôi. (lưu ý thêm là thú bắt về đừng thả ra mà mất lồng đó, cứ để vậy cho nó phòng thủ cho làng, không mất lúa đâu)
    Chào bạn!
    Mr.Trung

thank nhé ! giờ thì mình đã hiểu

cho mình hỏi là gửi quân tiếp viện thì mình hay là nơi nhận tiếp viện sẽ tốn lúa cho số quân đó,thanks

Trích Nguyên văn bởi kochet11 Xem bài viết
    cho mình hỏi là gửi quân tiếp viện thì mình hay là nơi nhận tiếp viện sẽ tốn lúa cho số quân đó,thanks
    Khi bạn gửi quân tiếp viện cho làng nào đó nhưng vẫn còn trên đường thì nơi gửi sẽ tốn lúa, khi quân đã ở làng cần tiếp viện thì làng đó tốn lúa. Ngược lại khi bạn rút quân về thì làng của bạn sẽ tốn lúa lại, còn làng cần tiếp viện bây giờ ko còn liên quan gì đến số lính của bạn nữa!
    Hi Hi!
    Mr.Trung

Trang 221/332 ĐầuĐầu ... 121171211219220221222223231271321 ... cuốicuối

Chủ đề giống nhau

1. thế này có được ko nhỉ( nhanh nhanh )
    By minh333m in forum Thắc mắc về tấn công - phòng thủ
    Trả lời: 4
    Bài mới gửi: 14-06-2009, 05:52 AM
  2. Hỏi nhanh
    By kachita in forum Thắc mắc trong game
    Trả lời: 2
    Bài mới gửi: 11-06-2009, 01:54 PM
  3. Làm sao cho lính đi nhanh!!!
    By ngocdung0_0 in forum Thắc mắc về tấn công - phòng thủ
    Trả lời: 4
    Bài mới gửi: 17-03-2009, 07:14 PM
  4. Làm sao cho lính đi nhanh!!!