Trang 321/332 ĐầuĐầu ... 221271311319320321322323331 ... cuốicuối
Hiện kết quả từ 3,201 tới 3,210 của 3312

Chủ đề: Hỏi nhanh đáp gọn

Binh trường phá rồi vẫn sơ tán được. cái này kiểu lấy vàng đội lên đầu lính...để quân lính đến cướp nghĩ vàng nổi....nên tránh xa ấy mà

Trích Nguyên văn bởi zatumz Xem bài viết
    chơi travian được 1 tháng có chút thắc mắc xin được hỏi MOD. mũ đấu sĩ cộng điểm văn hóa vào lúc nào. ví dụ cộng lúc 0 giờ sáng 100 điểm hay cứ mỗi giờ cộng 5 điểm?
    Chia đều thời gian ra. Ví dụ 1 ngày được 24 điểm thì mỗi h được 1 điểm.

Cho mình hỏi cách mua gold, trong đó có mua gold thông qua trang thanh toán vtc nhưng mình không tra được trên trang vtc có mục nào thanh toán cho game travian cả. Mọi người có ai thanh toán được trên trang đó thì hồi âm lại chỉ giúp minh với.
    Thân!

Trích Nguyên văn bởi ducimhotep Xem bài viết
    Cho mình hỏi cách mua gold, trong đó có mua gold thông qua trang thanh toán vtc nhưng mình không tra được trên trang vtc có mục nào thanh toán cho game travian cả. Mọi người có ai thanh toán được trên trang đó thì hồi âm lại chỉ giúp minh với.
    Thân!
    bạn không tra được trên trang vtc đâu nhưng mà bạn mua thẻ vtc, rồi kich vào cái biểu tượng hình đồng xu màu vàng to đùng trong giao diện game travian đấy, sau đó trọn gói vàng tương ứng với cái thẻ bạn mua rồi nó hiện ra 1 cửa sổ mới sau đó bạn nhập thông tin theo nó yêu cầu là được.

Trời a, làm mình nạp tiền vào ví điện tử của thằng VTC, jo tiền để trong đó luôn rồi ko sử dụng dc gì nữa wa' đen đi mà

Question Nâng cấp binh chủng rồi sao mình vẫn ko thấy có gì khác thường

Mình đã xây lò rèn rồi và đang bắt đầu nâng cấp từng binh chủng nhưng sau khi nâng cấp rồi thì mình ko thấy có cái gì thay đổi cả ví dụ như sức đánh, lực phòng thủ bộ binh hay kỵ binh... Làm thế nào để biết nhưng thay đổi trên để mình tính toán lựa chọn binh chủng cần nâng cấp phục vụ cho liên minh. Rất cám ơn mọi người đã đọc wa!
    Thân.

Trích Nguyên văn bởi ducimhotep Xem bài viết
    Mình đã xây lò rèn rồi và đang bắt đầu nâng cấp từng binh chủng nhưng sau khi nâng cấp rồi thì mình ko thấy có cái gì thay đổi cả ví dụ như sức đánh, lực phòng thủ bộ binh hay kỵ binh... Làm thế nào để biết nhưng thay đổi trên để mình tính toán lựa chọn binh chủng cần nâng cấp phục vụ cho liên minh. Rất cám ơn mọi người đã đọc wa!
    Thân.
    thực ra thì nó thay đổi khá nhiều đấy bạn, chẳng qua nó ko hiện thay đổi trong trại lính hay chuồng ngựa thôi, còn nâng lính nào thì tuy thuộc bạn chơi deff hay chơi off, nếu chơi off thì nâng các loại lính chuyên dùng tấn công còn nếu chơi deff thì nâng cho các loại lính chuyên dùng cho phòng thủ của tộc mình

Trích Nguyên văn bởi princewarm Xem bài viết
    bạn không tra được trên trang vtc đâu nhưng mà bạn mua thẻ vtc, rồi kich vào cái biểu tượng hình đồng xu màu vàng to đùng trong giao diện game travian đấy, sau đó trọn gói vàng tương ứng với cái thẻ bạn mua rồi nó hiện ra 1 cửa sổ mới sau đó bạn nhập thông tin theo nó yêu cầu là được.
    Thẻ VTC đó là thẻ cào Vcoin đúng ko, vì mình chưa bao jo mua thẻ game cả chỉ dùng SMS với thẻ nạp dt để đổi sang tiền game thôi

Đúng rồi, thẻ vcoi đó bạn. Trong ví điện tử VTC có bán thẻ VTC vicoi đó. Bạn mua thẻ đó rồi quay lại trang travian nạp là được
    thay đổi nội dung bởi: WaterFall, 19-06-2014 lúc 04:35 PM

Cho mình hỏi tướng nhà mình sau khi đi thám hiểm, cướp bóc về thì sinh lực bị giảm. Vậy sinh lực này có tự phục hồi lại hay không hay phải dùng thuốc mới phục hồi dc.
    Thanks

Trang 321/332 ĐầuĐầu ... 221271311319320321322323331 ... cuốicuối

Chủ đề giống nhau

1. thế này có được ko nhỉ( nhanh nhanh )
    By minh333m in forum Thắc mắc về tấn công - phòng thủ
    Trả lời: 4
    Bài mới gửi: 14-06-2009, 05:52 AM
  2. Hỏi nhanh
    By kachita in forum Thắc mắc trong game
    Trả lời: 2
    Bài mới gửi: 11-06-2009, 01:54 PM
  3. Làm sao cho lính đi nhanh!!!
    By ngocdung0_0 in forum Thắc mắc về tấn công - phòng thủ
    Trả lời: 4
    Bài mới gửi: 17-03-2009, 07:14 PM
  4. Làm sao cho lính đi nhanh!!!