Trang 1/2 12 cuốicuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12

Chủ đề: ốc đảo bỏ hoang và luyện tướng

Mặc định ốc đảo bỏ hoang và luyện tướng

anh em cho mình hỏi một vài câu nhá :
    1.lâu đài tướng chưa tới cấp 10 thì mình ko chiếm đc ốc đảo hoang nhưng mình có thể luyện tướng ở = cách tấn công thú hoang trên ốc đảo ?thường ae mang theo bao nhiêu lính khi luyện tướng ở ốc đảo hoang ?
    2.khi chiếm đc ốc đảo thì mới cướp bốc dc phải ko ?

Lâu dai tướng c10 chiếm được ốc đảo hoang.Lâu đài chưa đến c10 thì chưa chiếm được,bạn muốn chiếm ốc đảo hoang thì chỉ chiếm được trong phạm vi 7x7 của làng bạn.Bạn muốn đánh ốc đảo hoang thì tùy thuộc vào hero cấp cao hay thấp,điểm tấn công cao hay thấp(tức là chỉ số tấn công của hero cao thì sức đánh cao),bạn muốn đánh ốc đảo nhiều qoái thì cần có lính off đi kèm.Nếu bạn ít lính nên luyện hero ở ốc đảo ít qoái hoặc ốc đảo có lính chỉ số phòng thủ thấp,chẳng hạn như ốc đảo sắt(chỉ có chuột,dơi là chính).Mà nói chung bạn cứ tấn công là biết à,chết hero thì luyện lại chứ lo gì

Cool

Trích Nguyên văn bởi QM89690 Xem bài viết
    anh em cho mình hỏi một vài câu nhá :
    1.lâu đài tướng chưa tới cấp 10 thì mình ko chiếm đc ốc đảo hoang nhưng mình có thể luyện tướng ở = cách tấn công thú hoang trên ốc đảo ?thường ae mang theo bao nhiêu lính khi luyện tướng ở ốc đảo hoang ?
    2.khi chiếm đc ốc đảo thì mới cướp bốc dc phải ko ?
    1. Chỉ chiếm khi lên ứng với cấp 10, 15 , 20 - tối đa 1, 2 , 3 ốc và các ốc phải trong phạm vi 7x7 quanh làng.
    Nói chung thì không nên tấn công thú lấy kinh nghiệm khi lính chưa có vài trăm tên
    2. Khi chiếm được ốc đảo thì ốc sẽ tăng thêm sản lượng cho bạn, tùy thuộc loại ốc. Còn cướp bóc thì bạn chỉ cần có lâu đài tướng là bạn đưa tướng + lính ra cướp bóc ốc đảo - tối đa chỉ được 400 res mỗi loại.
    Đời chỉ vui khi ba ngồi mâm sáu
    đời chỉ cáu khi sáu ngồi mâm ba

mọi người ơi bắt thú về thả ra có bị mất lồng ko vậy

Trích Nguyên văn bởi hoanglong9x Xem bài viết
    mọi người ơi bắt thú về thả ra có bị mất lồng ko vậy
    Mất lồng nha bạn.
    P/s:lần sau nếu post bài nội dung giống nhau thì post ở 1 topic thôi nhé,post lung tung ăn chém ráng chịu àh.

nói chung thú hoang cũng có khả năng phòng thủ nếu bị tấn công. nếu bạn có lồng thì khi chỉ mình tướng tấn công thì không mất mát mà còn bắt được thú hoang về làm quân phòng thủ cho làng của mình nữa. Nếu bạn không có lồng thì khi tấn công sẽ có mất mát, tướng sẽ được cộng điểm kinh nghiệm, nếu tướng tấn công mà thất bại thì sẽ die! bạn phải cẩn thận khi không có lồng nhé!
    Mr.Trung

xin lỗi nha thật sự là mình không biết post lên sao mình hỏi cái này
    hiện tại mình có 100k tiền mình dịnh cào thẻ....nhưng mà tiệm thì không có car 100k nếu mình mua 2 cái 50k nạp vào có mất gì ko ( mình dọc ở biễu giá thì hình như nạp vào là có tiền liền luôn) mà car 50k thì có 80 vàng..... car 100k thì dc 250 vàng....vậy nếu mình nạp 2 cái 50k thì có dược 250 vàng ko.. anh nào bik trã lời dùm vì lần dầu tiên cào thẻ thấy cái kiễu này

Trích Nguyên văn bởi kutung Xem bài viết
    xin lỗi nha thật sự là mình không biết post lên sao mình hỏi cái này
    hiện tại mình có 100k tiền mình dịnh cào thẻ....nhưng mà tiệm thì không có car 100k nếu mình mua 2 cái 50k nạp vào có mất gì ko ( mình dọc ở biễu giá thì hình như nạp vào là có tiền liền luôn) mà car 50k thì có 80 vàng..... car 100k thì dc 250 vàng....vậy nếu mình nạp 2 cái 50k thì có dược 250 vàng ko.. anh nào bik trã lời dùm vì lần dầu tiên cào thẻ thấy cái kiễu này
    2 thẻ 50k khi nạp vào sẽ đc 160 vàng vì mỗi thẻ chỉ có 80 vàng thôi mà

tiện đây tôi muốn hỏi bạn chút xíu, bạn giup toi nhe

tôi có 2 làng đều lên lâu đài tướng cấp 10 rồi. Tôi chuyển tướng làng 1 tiếp viện làng 2 nhưng làng 2 lại ko điều khiển dc tướng đi chiếm ốc đảo. Vào pro5 tướng thì nó ghi tướng đang ở làng 1 fong thủ làng 2

Thế là thế nào???

làm sao de tướng được dk từ làng 2 để đi chiếm đảo???

tại bản t4. khi muốn gửi tướng qua làng khác thì khi gửi phải kick vô ô bố trí tướng...

Trang 1/2 12 cuốicuối

Chủ đề giống nhau

1. Trả lời: 6
    Bài mới gửi: 24-08-2010, 08:43 AM
  2. Trả lời: 6
    Bài mới gửi: 24-07-2010, 11:48 AM
  3. Làm thế nào huấn luyện thú hoang đây?
    By Xích Bích in forum Thắc mắc trong game
    Trả lời: 7
    Bài mới gửi: 23-01-2010, 01:11 AM