Trang 2/3 ĐầuĐầu 123 cuốicuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 22

Chủ đề: Travian cẩn thận không tàn đó nhá

tính chất cay cú ngày càng lộ rõ

Trích Nguyên văn bởi Mr.Nghiem Xem bài viết
    -Thứ hai: Số 600 và 12000 mà bạn nhắc đến. Theo mình biết số 600 là số người đang online và 12000 là số tài khoản đang có. Thì bạn nên biết 600 là số người đang online lúc ấy. Một ngày có 24h, bạn từng chơi nên bạn biết mình đâu onl suốt 24/24 đc đúng không? Nhiều người khác cũng thế. Vì vậy nên người này onl thì người khác offline => không thể nói là với chừng ấy người chơi 12000 acc đc.

DKM 1 ngày hay 2 ngày có đủ 12k người vào không mà lắm mồm

- Bạn có góp ý gì cho game có thể post lên diễn đàn, gửi thư cho admin hoặc sang tận nhà sản xuất bên Đức. Admin không phải là người đọc email để trả lời, nếu mún đc giải đáp nên viết thư cho MH hoặc Support. Cái mọc phía trên cổ không chỉ để dành đội nón bảo hiểm đâu

gửi thu không trả lời thì gửi làm gì,,
    Cái mọc trên cổ mày cũng chỉ để đội nồi cơm điện thôi hay sao

- Việc xây WW tất nhiên 1 thân một acc thì chỉ xây đc bằng niềm tin, nhưng game này đâu phải game chơi solo, LM vs meta để làm gì? Đừng phát biểu những gì mình chưa biết nếu không muốn người khác...

làm sao là làm sao, nói thẳng mẹ ra đi
    @ to thanhnguyen: Đừng bao giờ cãi nhau với thằng ngu, vì chúng sẽ kéo bạn xuống ngang hàng với chúng và đánh bại bạn bằng kinh nghiệm ...

Đừng bao giờ trích lời dẫn của thằng ngu xong chửi nó là thằng ngu, bạn sẽ không bằng thằng ngu đâu

Trích Nguyên văn bởi vik_kevil Xem bài viết
    @ to thanhnguyen: Đừng bao giờ cãi nhau với thằng ngu, vì chúng sẽ kéo bạn xuống ngang hàng với chúng và đánh bại bạn bằng kinh nghiệm ...
    Cảm ơn bạn đã nhắc nhở, nhưng mình biết nên làm gì vs những tình huống thế này. Lúc đầu tưởng nó còn bé, nhưng giờ mới biết không phải vì hắn biết D K mạ hắn rồi
    Có chút tình thoảng như gió vội
    Tôi chợt nhìn ra tôi...

Đúng là do bạn chưa bị khóa acc nên chưa bít!! Mình hỏi nhé cho bạn vào vai MH nhé
    1 người lập 2 acc nhưng chơi ở 2 máy khác nhau sao vẫn bị khóa, như tôi nè lập cho đứa bạn 1 acc vậy mà bị khóa ngược lên nè!! cú PM thì bị MH nói lại cho!! CAY
    :JFBQ00152070126A::JFBQ00217070524A::JFBQ002170705 24A:

Fuck bà mấy đứa, chắc bạn nó làm MH hoặc chính nó cũng lên, ức mà đéo dám nói :D,,

Thử hỏi thằng FreeMoon bên s5 xem nó chơi mấy acc, Mờ Hát đó, chơi 3 acc , thằng nào khóa được acc nó !

khách quan mà nói a Mr.Nghiem nói có nhiều câu hợp lý có , lời lẻ thì hơi bức xúc :D
    a Nghiểm chỉ nói về caích làm viêc của MH,support ... chứ đâu có nói gì về cái chị ThanhNguyễn đâu mà chị khó chịu. chưa biết aNghiêm nói là đúng hay sai mà nói câu :"Cái mọc phía trên cổ không chỉ để dành đội nón bảo hiểm đâu"."Lúc đầu tưởng nó còn bé, nhưng giờ mới biết không phải vì hắn biết D K mạ hắn rồi"
    :JFBQ00169070306A::JFBQ00169070306A:
    cái a Vik_kevil với chị NguyễnThanh đúng là thô lổ quá ....

Trích Nguyên văn bởi ThanhNguyễn Xem bài viết
    Mình nói rồi, chúng ta không nên bàn về việc những MH xấu, cái này nói nhiều cũng chả ăn nhằm gì.
    Còn nếu bị khóa và phạt thì mình khuyên bạn 1 câu của người xưa "Tiên trách kỷ, hậu trách nhân". Nếu bạn không vi phạm thì không bị khóa acc, nếu có do nhầm lẫn thì sẻ không bị phạt.
    Bà con MH Chắc đang ứng cử làm MH luôn đây , Moon đâu , cho chú này làm MH sever nào đó đi , khá Pro đấy , rồi sẽ có nhiều Topic thế này cho các chú thích tỏ ra nguy hiểm tinh tướng
    Đùa với tuyết,rỡn với vân

Một mình nhớ mãi gái trần gian xa

Sương buổi sớm,nắng chiều tà

Trăm năm hồng lệ có là bao nhiêu?

Để giữ đc hạnh phúc phải biết đến chữ “nhẫn” và lòng vị tha.
    Vợ ơi !!! Anh biết lỗi rồi
    Ghita đỉnh cao : Sun Flower
    Thú vui nhỏ: trừ điểm nick đỏ, nick hồng
    Kiến trúc sư đầu tiên hân hạnh vào tù vì công trình chưa xây xong đã sập
    Team CS-Speed Forever

Smile

Trích Nguyên văn bởi Mr.Nghiem Xem bài viết
    -Thứ hai: Số 600 và 12000 mà bạn nhắc đến. Theo mình biết số 600 là số người đang online và 12000 là số tài khoản đang có. Thì bạn nên biết 600 là số người đang online lúc ấy. Một ngày có 24h, bạn từng chơi nên bạn biết mình đâu onl suốt 24/24 đc đúng không? Nhiều người khác cũng thế. Vì vậy nên người này onl thì người khác offline => không thể nói là với chừng ấy người chơi 12000 acc đc.

DKM 1 ngày hay 2 ngày có đủ 12k người vào không mà lắm mồm

- Bạn có góp ý gì cho game có thể post lên diễn đàn, gửi thư cho admin hoặc sang tận nhà sản xuất bên Đức. Admin không phải là người đọc email để trả lời, nếu mún đc giải đáp nên viết thư cho MH hoặc Support. Cái mọc phía trên cổ không chỉ để dành đội nón bảo hiểm đâu

gửi thu không trả lời thì gửi làm gì,,
    Cái mọc trên cổ mày cũng chỉ để đội nồi cơm điện thôi hay sao

- Việc xây WW tất nhiên 1 thân một acc thì chỉ xây đc bằng niềm tin, nhưng game này đâu phải game chơi solo, LM vs meta để làm gì? Đừng phát biểu những gì mình chưa biết nếu không muốn người khác...

làm sao là làm sao, nói thẳng mẹ ra đi
    Tên này bị banned là phải
    Đời chỉ vui khi ba ngồi mâm sáu
    đời chỉ cáu khi sáu ngồi mâm ba

Trang 2/3 ĐầuĐầu 123 cuốicuối