Trang 4/4 ĐầuĐầu ... 234
Hiện kết quả từ 31 tới 34 của 34

Chủ đề: Tướng ở travian 4 và câu hỏi thường gặp - dịch bởi LTCNgoc

Trích Nguyên văn bởi Crazy_Long Xem bài viết
    Cho mình hỏi 1 chút! Mỗi Acc chỉ có duy nhất 1 tướng thôi hả!? Nếu thế thì sau khi có làng thứ 2 thì không có tướng ở làng này hả!? Nếu có thì làm sao để tạo được tướng mới!?
    Cho mình hỏi 1 chút! Mỗi Acc chỉ có duy nhất 1 tướng thôi hả!? ĐÚNG
    Nếu thế thì sau khi có làng thứ 2 thì không có tướng ở làng này hả!? PHẢI.
    Nếu có thì làm sao để tạo được tướng mới!? CHO TƯỚNG CŨ ĐÂM ĐẦU VÔ ỐC ĐẢO NHIỀU THÚ ẤY
    Chuyển sang chơi xanh tím và hút mật
    Cung cấp chim hút mật 7 màu, xanh tím và Rong nho Nha Trang.

Trích Nguyên văn bởi kinhdi100 Xem bài viết
    Cho mình hỏi...khi cho mình tướng (có sẵn)..thì tướng này là tướng cao nhất rồi phải ko..vì lúc trước là có tướng phalang, hay tuong tu sĩ..tùy theo loại..vậy còn tướng sẵn có này có theo loại ko..nếu có thì làm sao biết và để chọn theo loại...xin cam ơn các bạn.
    Theo mình thì tướng chỉ có duy nhất 1 loại không phụ thuộc vào thể loại lính gì
    Nhưng mình cũng có 1 thắc mắc, giữa tướng mang giáo của pha lang cấp 1 với tướng mang giáo của kị binh xứ Gaul ( cũng cấp 1) thì sức tấn công và phòng thủ có khác nhau không
    có người bảo mình, cầm vũ khí của lính nào thì được cộng thêm điểm công thủ của lính đấy, cụ thể tướng cầm đồ của kị binh sẽ biến thành kị binh, v.v...
    Đời người lúc nhục lúc vinh

Lúc vay bò gạo, lúc ninh con gà.

cho tôi hỏi. làm sao để chiếm được ốc đảo bỏ hoang thế. tôi đã có 3 dân khai hoang và lâu đài tướng cấp 10. thanks all

Acc
    None

Trích Nguyên văn bởi Nha Han Xem bài viết
    Theo mình thì tướng chỉ có duy nhất 1 loại không phụ thuộc vào thể loại lính gì
    Nhưng mình cũng có 1 thắc mắc, giữa tướng mang giáo của pha lang cấp 1 với tướng mang giáo của kị binh xứ Gaul ( cũng cấp 1) thì sức tấn công và phòng thủ có khác nhau không
    có người bảo mình, cầm vũ khí của lính nào thì được cộng thêm điểm công thủ của lính đấy, cụ thể tướng cầm đồ của kị binh sẽ biến thành kị binh, v.v...
    Với bản T4 thì sức tấn công và phòng thủ không khác nhau (trừ tộc romans sức mạnh sẽ tăng 100 điểm mỗi lần cộng thay vì 80 như hai tộc còn lại) vì sức mạnh của tướng phụ thuộc vào lvl tướng và đồ trang bị của tướng.
    Không có tướng pha lăng hay tướng kỵ xứ nào cả mà tính là tướng kỵ binh khi lên ngựa và tướng bộ binh khi đi bộ mà thôi.
    Tướng cầm đồ của lính nào, sẽ cộng điểm tấn công, phòng thủ cho loại lính đó, chứ không phải cầm đồ kỵ binh sẽ biến thành kỵ binh.
    Tổng quan về tướng bạn có thể xem chi tiết tại đây

Trang 4/4 ĐầuĐầu ... 234

Chủ đề giống nhau

1. Analysis Travian - Phân tích toàn cục về Travian
    By shoe.slove in forum Nhà chính
    Trả lời: 26
    Bài mới gửi: 26-08-2010, 08:30 AM
  2. Travian Wiki - thông tin cơ bản về travian
    By mira in forum Các công cụ hỗ trợ Travian
    Trả lời: 10
    Bài mới gửi: 14-07-2009, 07:08 PM
  3. Trả lời: 4