Trang 1/2 12 cuốicuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 18

Chủ đề: bị âm vàng

Mặc định bị âm vàng

tự dưng mình đang chơi số vàng trong tài khoản máy chủ s1 vẫn còn gần 500. nhưng hôm nay 21.6.2011 mình đăng nhập buổi sáng vẫn ok. đến buổi chiều số vàng này tự dưng có dấu âm đằng trước . khiến mình ko thể thực hiện các thao tác sử dụng vàng
    mình cũng viết thư nhưng chưa nhận dc hồi âm. bây giờ rất cần vàng để npc lúa. mà nếu mình nạp tiếp 1 gói vàng vào nữa nó có trừ vào cái âm kia không. lúc nạp thêm vào liệu có truy cứu dc với admin nữa không
    có bạn nào bị giống như tôi chưa ? và giải quyết thế nào ?

chưa gặp đâu ... hic
    Có khi nào vàng lậu hem ta?
    Thích chém gió với mấy anh... trẩu tre ...

tớ đâu phải người mới chơi. vàng lậu thì khóa vĩnh viễn rồi. hơn nữa theo tớ thì vàng giống như tài khoản trả trước của di động. hết tiền hết gọi, hết vàng hết xài, làm gì có âm dc. tớ cũng vừa thử thao tác chuyển đổi bạc thành vàng, nó trừ vào cái phần âm luôn.
    đúng là bi đát, thê thảm, không npc lúa dc thì thủ đô lúa biết làm thế nào đây ?
    thế này mà nạp thêm 1 gói vàng nó cũng trừ hết thì nghèo như tớ biết kêu ai đây. tớ ko có sợ mất vàng nhưng thế này rất ảnh hưởng đến sự pt.

Trích Nguyên văn bởi DuongDaiGia Xem bài viết
    tớ đâu phải người mới chơi. vàng lậu thì khóa vĩnh viễn rồi. hơn nữa theo tớ thì vàng giống như tài khoản trả trước của di động. hết tiền hết gọi, hết vàng hết xài, làm gì có âm dc. tớ cũng vừa thử thao tác chuyển đổi bạc thành vàng, nó trừ vào cái phần âm luôn.
    đúng là bi đát, thê thảm, không npc lúa dc thì thủ đô lúa biết làm thế nào đây ?
    thế này mà nạp thêm 1 gói vàng nó cũng trừ hết thì nghèo như tớ biết kêu ai đây. tớ ko có sợ mất vàng nhưng thế này rất ảnh hưởng đến sự pt.
    - viết mail cho admin@travian.com.vn , nhớ ghi rõ tên tài khoản , ở máy chủ nào ,
    - cho Mod hỏi câu này : bạn có dùng gold lậu cho tài khoản đang bị âm vàng lần nào chưa ^_^
    - gold lậu chưa chắc đã bị khóa vĩnh viễn nhé
    Sự đời như thể phù vân
    Cang qua cũng chỉ dăm ba tiếng cười

25 Nhiệm vụ Travian cho newbie
    Những khái niệm cơ bản
    Tổng quát về HERO
    Ốc đảo hoang - Thú hoang
    Những điều chưa biết về Tấn công - Phòng thủ
    Thông tin tộc Natar
    Thông tin cổ cổ vật

cậu có nghĩ 1 người xài vàng lậu dám lên đây kêu ca không . tuy vậy vấn đề không phải là mất vàng . ngoài số vàng bị mất giờ còn phải trả hết cái vàng có dấu âm kia nữa. như vậy là gần 1000 vàng chứ không ít, điều băn khoăn bây giờ là nếu tớ nạp vàng để xài thì trường hợp tương tự có xảy ra không. và mỗi lần như vậy cậu biết là ảnh hưởng rất nhiều đến sự pt. nhất là việc đua top và npc tài nguyên.
    việc này nếu kéo dài hoặc tiếp tục xảy ra tớ cũng đâu biết nên khóc hay cười....

tốt nhất viết thư cho admin, kêu ca ở đây thì các mod cũng chỉ biết vào đọc và lắc đầu thôi,

Công nhận bạn viết thư cho admin càng sớm càng tốt à. ko thì lại chậm phát triển thôi

cứ nạp thêmv ài gói vào đi , rùi cái số âm kia sẽ được đền bù mà ,lo gì, admin phóng khoáng lắm đó :)
    ->>

Trích Nguyên văn bởi MatCuoi Xem bài viết
    cứ nạp thêmv ài gói vào đi , rùi cái số âm kia sẽ được đền bù mà ,lo gì, admin phóng khoáng lắm đó :)
    con lau moi phong khoang a'. cu doi day di. hof
    Sờ ơ sơ huyền sờ pờ a mờ am pờ am pam

he he âm vàng nghe hay đấy, ta chưa bao h có trên 500g mà lo, nhà nghèo đi cướp kiếm ăn thôi, hic ra cái bản 4. nhà phát hành lại kiếm ác đẫy he he

Trang 1/2 12 cuốicuối