Trang 1/9 123 ... cuốicuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 84

Chủ đề: Kiến nghị ra thêm bản T3.6

Mặc định Kiến nghị ra thêm bản T3.6

Tôi là một member chơi travian. Tôi tiếp xúc với travian từ 2009 tức là từ sv thứ 2 mở ra với phiên bản giống như phiên bản 3.6. Tôi cũng như nhiều member khác rất thích phiên bản đó vì nhiều lý do tôi có thể trình bày một vài lý do cho Travian Team như sau:

- Thứ nhất, con người rất ghét bị thay đổi dù cái mới luôn tốt hơn cái cũ, là người Việt Nam sư thay đổi càng là điều khó chấp nhận, dẫu vẫn biết 4.0 có nhiều thứ trợ giúp cho người chơi như Goldclub và đường thương lái chẳng hạn nhưng dẫu gì thì chúng tôi chơi bản 3.6 từ sv đầu mới mở nên chỉ thích chơi phiên bản đó. Từ khi travian ra bản 4.0 nhiều anh em chơi cùng tôi nghỉ chơi vì ko thích bản đó chút nào đợi đến khi TC4 được mở bọn tôi mới chơi lại.
    - Thứ 2, Travian Team cũng như tất cả mọi có thể thấy rằng phàm là cái gì càng đơn giản thì vận dụng tư duy càng phải nhiều. 3.6 đơn giản đến mức ko thể đơn giản hơn nên sự vận dụng đầu óc rất lớn nếu muốn thắng đối phương. Bản 4.0 thì nó ko phải ko phải vận dụng tư duy nhưng nó đi ở một nhánh khác vì con hero có quá nhiều phụ tùng phụ kiện.
    - Thứ 3, bản 4.0 hình nó nhìn nó ko đẹp bằng 3.6

Đó là kiến nghị của tôi, mong Travian Team cũng như là Admin xem xét.
    Đứng dưới góc độ của 1 doanh nghiệp kinh doanh, cái gì thu được lợi nhuận thì sẽ sản xuất, 3.6 nếu tiếp tục được mở sẽ thu hụt được một lượng lớn người tham gia và nếu admin ko tin có thể khảo sát 1 cuộc bầu chọn trên forum. Tôi đảm bảo sẽ có nhiều member chấp nhận bản 3.6 và sẽ nghỉ chơi nếu 3.6 ko ra nữa.

Mọi người ai thịch bản 3.6 cho 1 vote nào ^^
    Tiền rách dán đúng cách vẫn còn giá trị, nhân cách thối tha có xịt nước hoa vẫn nặng mùi =))

thay đổi nội dung bởi: Sadoris, 18-07-2012 lúc 09:33 AM

mình cũng thick
    Lại hóng cùng đội bạn

mình không thích
    “Khi bạn tin rằng tất cả mọi thứ đã chấm dứt thì đó chính là lúc mọi thứ mới bắt đầu.”

Trích Nguyên văn bởi xxxraixxx Xem bài viết
    Tôi là một member chơi travian. Tôi tiếp xúc với travian từ 2009 tức là từ sv thứ 2 mở ra với phiên bản giống như phiên bản 3.6. Tôi cũng như nhiều member khác rất thích phiên bản đó vì nhiều lý do tôi có thể trình bày một vài lý do cho Travian Team như sau:

- Thứ nhất, con người rất ghét bị thay đổi dù cái mới luôn tốt hơn cái cũ, là người Việt Nam sư thay đổi càng là điều khó chấp nhận, dẫu vẫn biết 4.0 có nhiều thứ trợ giúp cho người chơi như Goldclub và đường thương lái chẳng hạn nhưng dẫu gì thì chúng tôi chơi bản 3.6 từ sv đầu mới mở nên chỉ thích chơi phiên bản đó. Từ khi travian ra bản 4.0 nhiều anh em chơi cùng tôi nghỉ chơi vì ko thích bản đó chút nào đợi đến khi TC4 được mở bọn tôi mới chơi lại.
    - Thứ 2, Travian Team cũng như tất cả mọi có thể thấy rằng phàm là cái gì càng đơn giản thì vận dụng tư duy càng phải nhiều. 3.6 đơn giản đến mức ko thể đơn giản hơn nên sự vận dụng đầu óc rất lớn nếu muốn thắng đối phương. Bản 4.0 thì nó ko phải ko phải vận dụng tư duy nhưng nó đi ở một nhánh khác vì con hero có quá nhiều phụ tùng phụ kiện.

Đứng dưới góc độ của 1 doanh nghiệp kinh doanh, cái gì thu được lợi nhuận thì sẽ sản xuất, 3.6 nếu tiếp tục được mở sẽ thu hụt được một lượng lớn người tham gia và nếu admin ko tin có thể khảo sát 1 cuộc bầu chọn trên forum. Tôi đảm bảo sẽ có nhiều member chấp nhận bản 3.6 và sẽ nghỉ chơi nếu 3.6 ko ra nữa.

Đồng ý với bạn ý thứ nhất,
    hai ý sau thì bạn và các bạn của bạn hãy thử chơi thoải mái một round với bản T4 xem.
    Hồi xưa mình rất ghét @, nhưng sau đó Dylan & SH thì mình rất khoái :D
    Chuyển sang chơi xanh tím và hút mật
    Cung cấp chim hút mật 7 màu, xanh tím và Rong nho Nha Trang.

tan thành mình đã từ bỏ sever 1,3 và giờ là 4............bye bye ban ts4 ...chỉ thích bản tc 3.6 mà thui....và sẽ giã từ travian nếu không còn bản 3.6
    Nick chính chủ

thì hết tc5 sẽ có bản mới đóa
    22h22 - 15-08-2014

VNX 17 --

...♫♪♫♪::Nơi::::::Con:::::Sóng:::Bắt::::::Đầu::::::::..♪♫♪

Trích Nguyên văn bởi xxxraixxx Xem bài viết

Sao bạn biết 3.6 thu lại lợi nhuận ít hơn T4 ^^ thường thì T4 lợi nhuận gấp 3>5 lần 3.6 vì mem đổi Gold ra Bạc mua tranh đấy bạn ... ko biết thì đừng phán .

Công nhận là 3.6 hay thật . Nhưng nếu bạn chịu tham gia 4.0 sẽ thấy nhiều cái hay hơn chứ ko phải phụ thuộc vào con Tướng đâu bạn ah :)

Con Tướng có thêm Trang bị chỉ có thể lợi ở giai đoạn đầu Game trong việc Def , Off ... nó một phần giúp Gammer ít time onl tránh được những đợt Raid nhỏ lẻ .

Khi đến giai đoạn Cổ Vật ... lúc đó con tướng mới phát huy tác dụng thật sự trong việc Plan , đánh cướp Cổ Vật .
    VD : nếu bạn bị Fake : nhìn sang tài khoản Fake bạn thấy con Tướng ko mang giày tăng tốc , không mang vũ khí ... thì nghĩ là Fake thôi ... nhưng thật ra ngta cố tình bỏ giày, vũ khí tướng để lừa bạn .... Con tướng giai đoạn này làm cho Travian có thêm 1 loại hình Plan mới gọi nôm na là : solo

T4 nhiều cái đẹp lắm, giao diện đẹp , quân lính đẹp ... tranh ảnh đẹp cũng nhìu ^^ Nhất là con Tướng thay đổi hình dạng sao cho đẹp trai ... giống mình nè :))

Thế nên nếu làm quen với t4 ... mình nghĩ đầu óc và tư duy bạn cũng được nâng lên nữa đấy ^^
    Đùa với tuyết,rỡn với vân
    Một mình nhớ mãi gái trần gian xa
    Sương buổi sớm,nắng chiều tà
    Trăm năm hồng lệ có là bao nhiêu ?

Kiến trúc sư đầu tiên hân hạnh vào tù vì công trình chưa xây xong đã sập
    Ghita đỉnh cao: Sun Flower
    Antonio : Flamenco
    Anh chép vần thơ thêu dệt mãi
    Mối tình gởi gắm tuyết đông thu

÷╔☺☺╗.♫♪♫♪::Mỗi:::Ngày:::Một::Bài:::Hát:::..♪♫♪..╔☺☺╗¢
    Exodus - Symphony of freedom

Team CS-Speed

Trích Nguyên văn bởi dechemoi Xem bài viết
    Sao bạn biết 3.6 thu lại lợi nhuận ít hơn T4 ^^ thường thì T4 lợi nhuận gấp 3>5 lần 3.6 vì mem đổi Gold ra Bạc mua tranh đấy bạn ... ko biết thì đừng phán .

Công nhận là 3.6 hay thật . Nhưng nếu bạn chịu tham gia 4.0 sẽ thấy nhiều cái hay hơn chứ ko phải phụ thuộc vào con Tướng đâu bạn ah :)

Con Tướng có thêm Trang bị chỉ có thể lợi ở giai đoạn đầu Game trong việc Def , Off ... nó một phần giúp Gammer ít time onl tránh được những đợt Raid nhỏ lẻ .

Khi đến giai đoạn Cổ Vật ... lúc đó con tướng mới phát huy tác dụng thật sự trong việc Plan , đánh cướp Cổ Vật .
    VD : nếu bạn bị Fake : nhìn sang tài khoản Fake bạn thấy con Tướng ko mang giày tăng tốc , không mang vũ khí ... thì nghĩ là Fake thôi ... nhưng thật ra ngta cố tình bỏ giày, vũ khí tướng để lừa bạn .... Con tướng giai đoạn này làm cho Travian có thêm 1 loại hình Plan mới gọi nôm na là : solo

T4 nhiều cái đẹp lắm, giao diện đẹp , quân lính đẹp ... tranh ảnh đẹp cũng nhìu ^^ Nhất là con Tướng thay đổi hình dạng sao cho đẹp trai ... giống mình nè :))

Thế nên nếu làm quen với t4 ... mình nghĩ đầu óc và tư duy bạn cũng được nâng lên nữa đấy ^^

Em thấy anh nói quá đúng. Một số người lại thích đi way tàu hơn đi SH kể cũng lạ nhưng đó là sở thích của 1 vài người đặc biệt.
    Ai cũng kêu T4 ko hay nhưng cả team thử chiến hết 1 ruod T4 coi sao. nó phức tạp và có nhiều chiến thuật mới hơn nhiều/
    . Còn cứ kêu tướng mạnh rồi chơi ko lại những người có tiền. vậy mà em Sv vẫn xin tiền hàng tháng chơi cũng có sợ cá nhân nào đâu . Game tập thể đoàn kết mới là sức mạnh số 1

khi bạn đã chơi hết 1 round 4.0 thì bạn hem hứng khởi với 3.6. cứ thử thì biết

Trang 1/9 123 ... cuốicuối

Chủ đề giống nhau

1. Xây dựng thêm các kiến trúc mới???
    By newsc9 in forum Thắc mắc về xây dựng và công trình
    Trả lời: 5
    Bài mới gửi: 08-12-2010, 02:37 PM
  2. Trả lời: 4
    Bài mới gửi: 15-08-2010, 02:44 PM