Trang 3/4 ĐầuĐầu 1234 cuốicuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 33

Chủ đề: Co pham luat ko???

có thèn cứ gởi res zô làng e hoài(có thâm thù riêng) mún e bị khóa acc,vậy nếu gởi nhiều wa 1h/1 ngày.mod phát hiện sẽ giải quyết ntn?tình trạng này phải làm sao?trả lời giúp e,thanx

Trích Nguyên văn bởi phucschim Xem bài viết
    có thèn cứ gởi res zô làng e hoài(có thâm thù riêng) mún e bị khóa acc,vậy nếu gởi nhiều wa 1h/1 ngày.mod phát hiện sẽ giải quyết ntn?tình trạng này phải làm sao?trả lời giúp e,thanx
    Nếu có người gởi res vô acc của bạn trong game thì bạn phải báo với MH để họ xử lý( nếu phạm luật thì người gởi res sẽ bị phạt- bạn sẽ ko sao cả) còn báo với mod thì cũng không giúp được gì vì mod là trong diễn đàn còn MH là trong game

Nhà nghỉ -------------------------------> Nơi tềnh iu bắt đầu ...

Trích Nguyên văn bởi dragonT Xem bài viết
    Neu toi gui tai nguyen tu lang 1 sang lang 2 de xay cho nhanh co pham luat ko vay?
    không phạm luật đâu bạn guiwir thoải mái

Thứ nhất: một người chơi 2 acc là phạm luật vì mỗi người chỉ được có quyền sở hữu một tài khoản duy nhất trên 1 máy chủ.
    Tuy nhiên nếu bạn cài đặt sử dụng chung máy tính thì có thể tạm chấp nhận được. Khi đó thì luật quy định cho 2 tài khoản sử dụng chung 1 máy tính:
    => cái này chắc chắn là MH câu đây
    vì nếu đã đưa ra qui định này:
    Trích:
    §3.2 Người Chăm Nom & Sử Dụng Chung Một Máy Tính

Bạn không thể gửi tài nguyên từ một phía đến người chơi được liệt kê vào danh sách "Sử Dụng Chung Một Máy Tính" hoăc "Người Chăm Nom".

Tài nguyên được mua bán dưới tỉ lệ 1:1 và tài nguyên chuyển đi phải kết thúc trong vòng 48 tiếng. Có một điều ngoại lệ dành cho việc gửi lúa để nuôi binh lính của mình đang tiếp viện ở làng nằm trong danh sách "Sử Dụng Chung Một Máy Tính" hoặc " Người Chăm Nom".Bạn có thể gửi đầy đủ lương thực cho quân lính của bạn. Những chuyến hàng này được coi là ngọai lệ và phải chấm dứt sau 3 ngày tính từ lần vận chuyển lương thực đầu tiên

Trong việc vận chuyển từ một phía, bạn nên đợi 48 tiếng sau khi chuyến vận chuyển cuối cùng hoàn thành trước khi sử dụng chức năng "Người Chăm Nom" hoặc "Sử Dụng Chung Một Máy Tính".
    Thêm nữa, sau khi thoát khỏi chức năng "Người Chăm Nom" hoặc "Sử Dụng Chung Một Máy Tính", bạn phải đợi 48 tiếng trước khi thực hiện việc vận chuyển tài nguyên.
    => thì phải có chức năng ngăn chặn cụ thể cho game, chứ ai lại để tự do thế này, nếu mà bắt bẻ theo luật này quá thì hết 60% người chơi del acc ko chơi trò này nữa

Hiện cư ngụ tại: Số 06, Điểu Ong, Phường Phú Cường, TX TDM, Bình Dương

Cho mình hỏi 1 câu hơi noob tại mới choi travian
    Nếu 2 acc choi cùng 1 máy tính kg tiếp viện mà chuyển lúa wa vậy có phạm luật kg?

Đã mất công gửi lúa thì tiếp viện luôn đi cho nó tiện.
    Bạn nào thấy bài viết của mình hay thì đăng ký thêm 1 acc mà sim-def nhé
    Link đây : http://www.travian.com.vn/?uc=vnx_8931
    Speed, server của máu và nước mắt

Trích Nguyên văn bởi jackies2512 Xem bài viết
    Cho mình hỏi 1 câu hơi noob tại mới choi travian
    Nếu 2 acc choi cùng 1 máy tính kg tiếp viện mà chuyển lúa wa vậy có phạm luật kg?
    chuyển được không quá 1h res / ngày, nếu tiếp viện thì có thể chuyển lúa nuôi đủ 24h

Thực ra, không nhất thiết là lương thực cho 24h hay là 240h
    Bạn nào thấy bài viết của mình hay thì đăng ký thêm 1 acc mà sim-def nhé
    Link đây : http://www.travian.com.vn/?uc=vnx_8931
    Speed, server của máu và nước mắt

Về lý là chơi nhiều acc và chuyển res là bị tóm, nhưng MH ko tóm hết 100% đâu. MH hình như thường hay lưu ý các pop tăng quá khủng hoặc tạo nhiều acc thô quá thui thì phải.
    Nếu bạn có 2 acc, dùng lính acc chính đi cướp acc phụ là cách an toàn nhất :)

cho mình hỏi câu nữa nhé :mình đang trông nom cho 1 người tên là A ,vậy khi làng mình bị att,mình có thể cho lính từ làng A tiếp viện cho làng mình không ?cám ơn nhiều

Trang 3/4 ĐầuĐầu 1234 cuốicuối

Chủ đề giống nhau

1. the nao la pham luat
    By quynhjmc in forum Thắc mắc về tài nguyên
    Trả lời: 2
    Bài mới gửi: 06-07-2009, 11:03 AM
  2. Gui tai nguyen cho ng cham nom co pham luat khong?
    By trung_oec in forum Thắc mắc về tài nguyên
    Trả lời: 11
    Bài mới gửi: 02-06-2009, 04:37 PM