Trang 1/4 123 ... cuốicuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 32

Chủ đề: Ngày ra mắt phiên bản chính thức

Mặc định Ngày ra mắt phiên bản chính thức

Xin chào các bạn,

Cám ơn các bạn đã nhiệt tình tham gia phiên bản thử nghiệm của Travian trong suốt thời gian qua. Tuy nhiên thời gian dành cho phiên bản thử nghiệm đã hết. Máy chủ sẽ được tạm ngừng để bảo trì vào ngày 6 tháng 3.

Travian sẽ được chính thức ra mắt người chơi Việt Nam vào ngày 9 tháng 3 sắp tới.

Chúng tôi hi vọng các bạn sẽ tiếp tục ủng hộ trò chơi trong phiên bản chính thức.

Trong phiên bản chính thức, bạn có thể mua vàng để sử dụng. Nhận được sự hỗ trợ từ Support, Multihunter cũng tiến hành đi tuần tra thường xuyên để phạt các tài khoản vi phạm luật chơi.

Đồng thời diễn đàn cũng chính thức ra mắt người chơi, để mọi người có thể giao lưu, và tìm hiểu thêm về Travian.

Thân

Duytb

Bạn có thắc mắc trên diễn đàn?
    Bạn chưa hài lòng về cách xử phạt những vi phạm mà bạn đã mắc lỗi?

Hãy liên lạc với mình theo một trong hai cách sau:
    - Hòm thư cá nhân: smod.travian.vn@gmail.com

Chỉ có một sự thật duy nhất đó là cậu đang cố bảo vệ mình khỏi bị tổn thương

thay đổi nội dung bởi: Tử Thần, 04-07-2012 lúc 04:47 AM

windy Guest

xin chào duytb,

truoc het xin chung mung vi da co dc travian chinh thuc cho VietNam, vi W wa ngan ngam canh multi cua ban beta lol
    thu hai, W xin hoi la ngay 9-3 bat dau mo serveur moi thi truoc do co dc dang ky ko, giong nhu cac trang travian cua nuoc ngoai, truoc khi 1 serveur moi thi dc dang ky truoc 1 ngay

Than
    W

P/S: xin loi vi ko co Unikey nen dang go chu ko dau, lan sau se rut kinh nghiem

Trích Nguyên văn bởi windy Xem bài viết
    xin chào duytb,

truoc het xin chung mung vi da co dc travian chinh thuc cho VietNam, vi W wa ngan ngam canh multi cua ban beta lol
    thu hai, W xin hoi la ngay 9-3 bat dau mo serveur moi thi truoc do co dc dang ky ko, giong nhu cac trang travian cua nuoc ngoai, truoc khi 1 serveur moi thi dc dang ky truoc 1 ngay

Than
    W

P/S: xin loi vi ko co Unikey nen dang go chu ko dau, lan sau se rut kinh nghiem
    Chào W,

Hoạt động của Travian Việt Nam cũng gần giống với hoạt động của server quốc tế, nên người chơi được quyền đăng ký 1 ngày trước khi server được khởi động.

Thân.
    Duy

windy Guest

vậy chính thức ngày 9-3 là bắt đầu chơi hay bắt đầu được đăng ký !?!?

tuannguyenbs Guest

ô thế OB thì TK cũ mất đi hay vẫn đc chơi tiếp?????trả lời nhanh nha admin.

Theo thông tin mình mới nhận được thì khoảng chiều mai khoảng 4 giờ ngày 6/3 các bạn đã có thể đăng ký tài khoản.

Và vào lúc 6h sáng (giờ Việt Nam) ngày 9/3 server sẽ mở cửa.

Jubino Guest

Admin cho minh hoi ve phuong thuc mua vang nhu the nao vay?

P/S: Sorry may minh ko co Unikey de danh tieng Viet, se edit sau.

Trích Nguyên văn bởi Duytb Xem bài viết
    Theo thông tin mình mới nhận được thì khoảng chiều mai khoảng 4 giờ ngày 6/3 các bạn đã có thể đăng ký tài khoản.

Và vào lúc 6h sáng (giờ Việt Nam) ngày 9/3 server sẽ mở cửa.
    Như vậy tức là toàn bộ các account cũ sẽ bị delete hết, đăng kí từ đầu lại. :D

Trích Nguyên văn bởi cdk Xem bài viết
    server mới thì đường nhiên tài khoản cũ bị xóa sạch,

Mình có 2 câu hỏi nhỏ:
    - server này có được up lên bản 3.5 không? (ở travian.com thì mọi server open trong năm 2009 đều sẽ dc up lên 3.5)
    - số lượng MH và supporter ở server VN?
    Server mới tại Việt Nam theo mình biết vẫn là phiên bản 3.1. Hiện tại server thế giới dự định khoảng cuối tháng 3 này mới có phiên bản 3.5. Nếu người chơi Travian Việt Nam đông thì mình sẽ có lý do đề nghị mở thêm server phiên bản 3.5 trong năm nay :p.

Số lượng Multihunter và Supporter phụ thuộc chủ yếu vào nhu cầu và số người mình thấy phù hợp. Nhưng trong tình hình server mới vừa mở công việc của multihunter không nhiều nên có lẽ chỉ cần 2-3 người, nếu thấy cần thiết mình sẽ tuyển thêm ;). Supporter sẽ cần khá nhiều, nhưng sẽ ưu tiên những người có kinh nghiệm và thích giúp đỡ ở người chơi khác.

Trích Nguyên văn bởi Jubino Xem bài viết
    Admin cho minh hoi ve phuong thuc mua vang nhu the nao vay?

P/S: Sorry may minh ko co Unikey de danh tieng Viet, se edit sau.
    Hiện giờ thì chỉ có các phương thức là thông qua Creadit card, Paypal, PayByCash... những phương thức này đã và đang được sử dụng ở server thế giới. Tuy nhiên mình cũng sẽ cố tìm phương thức nào phù hợp hơn với người chơi ở Việt Nam.

Trang 1/4 123 ... cuốicuối

Chủ đề giống nhau

1. Phiên bản T 3.6 sau này có mở lại nữa không?
    By Spartacus in forum Ý kiến cho diễn đàn và game
    Trả lời: 50
    Bài mới gửi: 23-11-2013, 12:41 PM
  2. Hỏi về phiên bản mới
    By AirBlade in forum Thắc mắc trong game
    Trả lời: 2
    Bài mới gửi: 21-01-2010, 04:49 PM