Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Chủ đề: Mod Ts2 làm việc tắc trách, ko trách nhiệm!!!

Thumbs down Mod Ts2 làm việc tắc trách, ko trách nhiệm!!!

Em có làm topic này http://forum.travian.com.vn/showthre...A%A7n-n%C3%A0y!!! bên box Ts2.

-Là vì 1 phần em mới tham gia 4rum, nên ko biết cách up hình (chứ ko phải report), đã tìm hiểu luật cũng ko thấy hướng dẫn.
    -Up file đuôi png vẫn ko được, hệ thống báo lỗi dung lượng file lớn, tìm hiểu thì ko thấy giới hạn dung lượng, kích cỡ là bao nhiêu. Nên em đành post lên và share link trên photobucket.
    -Cuối bài e cũng giải thích vì ko biết convert file hợp lý, nên đành share link.

Thế mà MOD band nick 15-16 ngày gì đó vì vi phạm luật post report ko convert ra hình. Cho hỏi e vi phạm chỗ nào trong luật của box ts2, trong khi đó ko ít bài post report share link vẫn ko bị band, mà em up hình chứ có report đâu. Tại sao???

Hai ngày nay, tìm box để thắc mắc, cũng ko biết thắc mắc chỗ nào, nên đành post vào đây, mong MOD cho lời giải thích thỏa đáng, tránh kiểu làm việc ko trach nhiệm như Mod box Ts2

bạn nói thế là không đúng......box của mỗi sever là nơi để up repost trận chiến hoặc để thăm dò ý kiến.dạng bài như của bạn được coi là repost mà lại ko có hình thì được coi là vi phạm.còn bạn muốn up hình ko phải repost thì phải xuống hí trường.

§4 Những quy định chung khi tham gia diễn đàn
    4f)- Nghiêm cấm bàn luận về nhân viên Travian Team dưới mọi hình thức. Mọi thắc mắc khiếu nại vui lòng gửi về hộp thư cá nhân của Aministrator, Super Moderator hoặc hòm thư admin@travian.com.vn để được xem xét và giải quyết.
    Mình đã trả lời thư thắc mắc của bạn. Nếu bạn vẫn ko hài lòng thì có thể gởi thư cho Smod hoặc Admin. Bàn luận và đánh giá cách làm việc của Mod ở đây là vi phạm!
    Âm thầm yêu Ex-Smod

như vậy mà ban thì cũng hơi nặng tay đó mod :)

luật ghi thế nào thì mod xử thế nấy mà, có quy định cụ thể trường hợp nào thì ban và ban bao lâu mà.

Ban cũng có 1 tuần thôi chứ có phải 15-16 ngày đâu mà bịa kinh thế ko biết!
    thay đổi nội dung bởi: ♥Alpenliebe♥, 18-01-2013 lúc 12:49 PM
    Âm thầm yêu Ex-Smod

khổ thế dân người việt thường hay phô trương cho nhiều đó mà chắc tại vì cậu ta muốn hiểu thêm về luật nên mới gia tăng từ 1 tuân lên 2 tuần đới cũng không trách được
    hết ham h

Ban nick vậy là không thể hiện sự khoan hồng của luật pháp.
    Trích Nguyên văn bởi Tử Thần
    Tớ đang xem xét chuyển sang bannick vĩnh viễn

Tình yêu đã đến!!!

Mod ♥Alpenliebe♥ vẫn đang làm việc chính xác!

Người vi phạm chú ý:
    + mở topic phàn nàn về mod như thế này là sai nguyên tắc
    + khi bạn mắc nhiều lỗi gần nhau, hệ thống sẽ tự động gia tăng số ngày khóa tài khoản

death_mod
    Bạn có thắc mắc trên diễn đàn?
    Bạn chưa hài lòng về cách xử phạt những vi phạm mà bạn đã mắc lỗi?

Hãy liên lạc với mình theo một trong hai cách sau:
    - Hòm thư cá nhân: smod.travian.vn@gmail.com

Chỉ có một sự thật duy nhất đó là cậu đang cố bảo vệ mình khỏi bị tổn thương