Trang 1/19 12311 ... cuốicuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 181

Chủ đề: Ảnh Offline Hà Nội Ngày 23/04/2013. Cuộc tái ngộ Leo & NoM

Post Ảnh Offline Hà Nội Ngày 23/04/2013. Cuộc tái ngộ Leo & NoM

Mục đích khi mới chơi Travian là mong muốn tìm 1 tựa games mang tính chất giải trí, giải tỏa stress... nhưng khi biết chơi rồi thì mục đích WINGAMES lại được đặt nặng lên vai và mong muốn tìm mọi cách để chiến thắng, để có tên trên ĐLDV khi đó các cuộc offline gặp gỡ thúc đẩy hưng phấn lại bắt đầu, những cốc bia trống rỗng bởi những tay bợm rượu Bia, tách cafe Dưa lê về kiến thức Travian lại nảy lửa, các cuộc thác loạn Karaoke đã phát hiện biết bao ca sỹ ... Và các chiến binh vẫn tiếp tục âm thầm chơi Travian cho dù họ đã già, đã có kinh nghiệm và chứng kiến biết bao thăng trầm của Travian Việt, vui có, buồn có, hạnh phúc có, đắng cay có.... Nhưng giờ mục đích của họ Lại quay trở về thời kỳ đồ đá " Vui là chính "- " Nhậu là tất yếu " - " Karaoke là hệ quả " và offline bất cứ lúc nào, có thể offlien đột xuất, mọi nơi, mọi lúc trên mọi địa hình!

Lần này được tin anh Liên ( The Man , The Men ) ra bắc mình cùng anh em Bắc lập cuộc hẹn offline ngay ngày hôm sau ( 23/04/2013 ) và đây là những hình ảnh chính ( Chưa bao giờ up ảnh qua Phôtobucket mà thường up qua tra trang upanh.com nhưng trang đó đang bị lỗi, nếu ko up dc mong Mod thông cảm ) :

Đầu tiên là màn chạm chén tại Lẩu cá 153 An Dương Vương sau khi đã đá tăng 1 cafe buổi snags tại 133 Nguyễn Hữu Huân : tứ trái qua phải lần lượt là : ThienkimSNOW ( NoM ), LanLan ( TS1 ), khuất bóng bên lanlan là Nàng Tiên Nâu ( Ly của NoM ), cungdau9x ( chơi acc SORY ), Bác The Men ( a Liên ) đang quay người sang Trái , em Muôn ( Emperor, muonpn ) , Tùng ( King_Eric của Leo , TienTrung ), anh Phúc ( co_play acc King_Eric của Leo , ghost rider ), Em Mạnh leader TNTB ( kalzen ), Trung ( btt79 ), cô bé áo Hồng ngồi ngay bên nhưng mải ăn nên chưa kịp hỏi , em Linh ( chơi acc Zell của NoM ), em Tùng béo ( HaBe0 của NoM ), em Trung ( Vtrungx90ffb ), 2 chú bồ đội của team là bác Thế Anh ( anhtutunglam ) đang sờ ghế sau lưng em áo hồng, nghe giang hồ đồn anh 2 ket Hà Nội, Em Quân ( rengreng ) mặc áo thượng úy và 1 men áo xanh ( quên tên ), còn lại tên chụp ảnh là Quyenthanh118.
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

Chuyện lạ Travian đã diễn ra, mối thù truyền kiếp giữa Leo và NoM 3 roud nay xóa bỏ, kình địch trở thành bạn! hiện nay Tùng ( King_Eric ) đang cống hiến cho TNTB và sẽ hứa hẹn ôm bom TS1 liên tục! Leo đã trở lại. Đây là cái bắt tay và cái Ôm có ý nghĩa nhất trong Travian của 2 Leader King_Eric và The Men, King_Eric và Quyenthanh118 : Vtrung90 thì cái mẹt đnag nghênh ngênh, Zell đang bốc thức ăn, Lão Trung thì đốt thuốc ầm ầm, leader Kalzen đang cười hớn hở.
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

King_Eric tự sướng với Nagtiennau và thienkimSNOW :
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

Emperor cũng không kém tự sướng với nangtiennau :
    [IMG][/IMG]

3 chị em nhà NoM tự sướng : em Ly ( nangtiennau ) mặt rất nghiêm nghị trong toppic này, người đẹp tiếp theo giống người yêu cũ mình E Hiên ( cungdau9x, SORY, thuhien ) đang mũm mĩm cười, Em Tuyết ( ThienkimSNOW ).
    [IMG][/IMG]

3 Leader của TNTB rất tình cảm và đều có điểm trung là sự đẹp trai ( Trai Già Quyenthanh118 và Trai trẻ Kalzen, Vutrungx90ff ) và sự đoàn kết:

[IMG][/IMG]

Cặp đôi hoàn hảo đã cho anh em NoM mất ăn mất ngủ tại s5r1, tc4r2, tc5r2 : King_Eric và co_play :
    [IMG][/IMG]

Bác cả ngồi gần người đẹp mà Tay ko động đậy, chuyện lạ có thật :
    [IMG][/IMG]

Lão Trung có nụ cười mang hình bóng của Quả Vải ( bắc Giang ) thật là sảng khoái :
    [IMG][/IMG]

Và các ảnh anh em tự sướng :
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

Pos nhiều ảnh quá sợ ảnh hưởng đến quá trình Loading... do vậy tăng 3 ( Karaoke mình sẽ pos vào trang sau ), chạy Xe 300km để đến Offline 5 tăng với anh em quả thật là đuối sức, sory nhiều anh em đã đến vào buổi chiều nhưng ko Liên lạc được cho mình ( do trong quán Karaoke không có sóng ), lần này chỉ là cuộc gặp gỡ rất cấp bách, mong sớm sẽ có cuộc ofline quy mô toàn miền bắc để được gặp gỡ và chém gió với anh em. Pos trên đây mong Mod thông cảm và sẽ hỗ trợ 2 ngày bên Gậy và Cà Rốt. Sau khi offline tăng 3 xong lại chiến tăng 4 chém gió cafe và tăng 5 ăn phở, xôi Yến rồi lại vác cái bụng nặng lề lết 300km về Cao Bằng. Cuộc gặp mặt quá vui, quá sướng và quá sảng khoái! team anh em Leo 1 thời là đối thủ tuyệt vời của anh em NoM nay đã sang cống hiến cùng, cảm ơn về sự sảng khoái của anh em.
    thân
    QT118
    Đã sửa xong. anh em chém thoải mái.
    thay đổi nội dung bởi: Quyenthanh1108, 25-04-2013 lúc 09:26 AM
    Tri ân anh em đã giúp team NOM và SKY.
    Hẹn gặp anh em trong Ly Rượu ngọt ngào.

Tem cái, dù ko xem dc ảnh
    ...vặt lông gà...

ko có ảnh ra đảo nha
    CHỈ
    MÌNH
    EM
    THÔI

ôi mi giống ta ghê

kaka. không hiểu sao trang Upanh.com mà mình hay pos lại bị lỗi chứ, nó ko cho Up ảnh., anh em có trang nào hay không, mình ko quen up trang khác.
    kaka

Trích Nguyên văn bởi Quyenthanh1108 Xem bài viết
    kaka. không hiểu sao trang Upanh.com mà mình hay pos lại bị lỗi chứ, nó ko cho Up ảnh., anh em có trang nào hay không, mình ko quen up trang khác.
    kaka
    trang đó up vẫn bình thường mà
    CHỈ
    MÌNH
    EM
    THÔI

Trích Nguyên văn bởi sahi Xem bài viết
    ko có ảnh ra đảo nha
    sao đã đổi avatar rồi a.cái kia trông lừa đảo hơn nhiều.mà a xin được chưa sao ko onl yh vậy

ak anh sáng này Emperor mà chủ thớt nói có phải a muôn ko

Sáng dạy ta cách up trang Photobucket cái, chi tiết nhé! để ta up lại và sửa ngay. Thank chú.

Trích Nguyên văn bởi princewarm Xem bài viết
    ak anh sáng này Emperor mà chủ thớt nói có phải a muôn ko
    ko Ku ấy thì thèng nào?
    kaka

Trang 1/19 12311 ... cuốicuối