Trang 2/2 ĐầuĐầu 12
Hiện kết quả từ 11 tới 17 của 17

Chủ đề: Hỏi về vấn đề quản lý acc

Trích Nguyên văn bởi AVA Xem bài viết
    ..... Nhớ là máy tính nhé chứ chung đường chuyền là chuyện bt . Tuy nhiên nếu bạn có thể chứng minh mình ko gian lận trong vấn đề muntiacc là được ....
    Giài thích vậy cũng không ổn. Phòng net có thể không cần dùng chung 1 máy tính, máy tính cả làng mà và Travian thì không cần ôm máy !!!. Còn chứng minh có gian lận hay không là chuyện của MH. Có phạm luật thì MH cứ khóa acc mình ủng hộ cách chơi sạch.
    thay đổi nội dung bởi: anhnetcafe, 14-06-2013 lúc 09:50 PM

Trích Nguyên văn bởi anhnetcafe Xem bài viết
    Giài thích vậy cũng không ổn. Phòng net có thể không cần dùng chung 1 máy tính, máy tính cả làng mà và Travian thì không cần ôm máy !!!. Còn chứng minh có gian lận hay không là chuyện của MH. Có phạm luật thì MH cứ khóa acc mình ủng hộ cách chơi sạch.
    Chuẩn cứ chơi sạch là được :) nhưng vấn đề muntiacc đã rất rõ ràng ^^. Bạn vào luật lệ của travian thì biết . Tuy luật như thế nhưng áp dụng thế nào cho thỏa đáng mới là điều quan trọng. Cây ngay ko sợ chết đứng đúng ko nào

trăm cái lý không bằng1 cái tình của người việt nam sắp được thể hiện. hehe
    nuỚk mắk rƠy --- trÒ chƠy kết thúk ...
    ..... Gạt yk nưỚk mắk ---- Típ tụk cuỘk chƠy

Trích Nguyên văn bởi Nhat Chi Mai Xem bài viết
    trăm cái lý không bằng1 cái tình của người việt nam sắp được thể hiện. hehe
    Ý bác là sao?

Acc
    None

Trích Nguyên văn bởi Andy Linh Xem bài viết
    chào mọi người,
    mình muốn hỏi về vấn đề quản lý acc. Như đã biết leader + hero def + hero off 3 vị trí này luôn cần pass của những người chơi trong LM để quản lý tốt nhất off vs def cho các cuộc chiến đó là điều hiển nhiên tuy nhiên mình muốn hỏi việc vào acc như vậy sẽ dễ gây ra hiểu nhầm là chơi clone điều này bị cấm. Mong admin vs mọi người trả lời rõ về vấn đề này giúp. cám ơn
    Theo luật chơi thì bạn đã phạm luật chia sẻ mật khẩu, nên nếu bạn đăng nhập thì MH có thể bắt lỗi vi phạm đó

Nói về sai luật thì khó mà tìm được ai vẹn toàn không sai sót gì được, ra đường văng tục 1 câu cũng là vi phạm luật pháp rồi, vi phạm luật lúc nào ở đâu sao cho phù hợp mới là vấn đề, cái đó cần chút kinh nghiệm thôi.

Trích Nguyên văn bởi TS6_newbie Xem bài viết
    Nói về sai luật thì khó mà tìm được ai vẹn toàn không sai sót gì được, ra đường văng tục 1 câu cũng là vi phạm luật pháp rồi, vi phạm luật lúc nào ở đâu sao cho phù hợp mới là vấn đề, cái đó cần chút kinh nghiệm thôi.
    Ko phải là phậm luật chỗ nào và ở đâu cho phù hợp đâu bạn. Và cũng ko phải là có chút kinh nghiệm đâu :). mà vấn đề ở chỗ đúng và sai mà thôi nếu đúng luật thì ko phải lo nhưng sai luật thì còn chờ xem admin có sờ đến minh hay ko thôi ^^

Trang 2/2 ĐầuĐầu 12