Trang 1/2 12 cuốicuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 17

Chủ đề: Hỏi về vấn đề quản lý acc

Mặc định Hỏi về vấn đề quản lý acc

chào mọi người,
    mình muốn hỏi về vấn đề quản lý acc. Như đã biết leader + hero def + hero off 3 vị trí này luôn cần pass của những người chơi trong LM để quản lý tốt nhất off vs def cho các cuộc chiến đó là điều hiển nhiên tuy nhiên mình muốn hỏi việc vào acc như vậy sẽ dễ gây ra hiểu nhầm là chơi clone điều này bị cấm. Mong admin vs mọi người trả lời rõ về vấn đề này giúp. cám ơn

temmm phát, hỏi hóc búa thế ai dám trả lời
    Dù rằng đời ta thích hoa hồng
    Kẻ thù buộc ta ôm cây súng

Acc
    Newber thì làm gì có, mà rould nào cũng chơi acc songcodon bác nào thương tình thì nh

trong suốt quá trình chơi phần lớn các nick đều lưu địa chỉ IP nét và IP máy. nên khi cần điều def mà không chuyển res thì chắc MH không bắt đâu

Cái này khó à nha ^^ nếu bạn là 1 người chơi chân chính thì ko phải sợ. Cứ để leader siter acc của bạn nếu như cần pass chính để điều off ( att bình thường ) thì chắc là leader sẽ có cách ^^... nói chung là loằng ngoằng lắm muốn biết thì phải hỏi mod ý hhee

bác mood nhà ta đâu rùi trả lời giúp em ấy kìa.
    theo mình bít hiện nay có 1 số trong WEC fake ái bỳ ta có thể vào nhiều ạc. hoặc vào ạc bằng sít tờ để chuyển deff và nếu dùng pass chính để điều plan cũng không sao miễn ta không chuyển tài nguyên thì MH sẽ không khóa.
    hết ham h

Mình hiện h cầm pass chính của gần 20 acc def trong LM nhưng chưa biết sử lý thế nào, lần đầu lãnh trách nhiệm điều phối def cho LM. Mình muốn hỏi 1 cách chính đáng đúng luật chứ mấy kiểu fake IP mình cũng được nhiều người nhắc nhưng như thế là lách luật khá giống clone mình không thích.

Mong MH hoặc những người có KN chỉ cho mình 1 cách hợp lý nhất có thể.Cám ơn

Trích Nguyên văn bởi Andy Linh Xem bài viết
    Mình hiện h cầm pass chính của gần 20 acc def trong LM nhưng chưa biết sử lý thế nào, lần đầu lãnh trách nhiệm điều phối def cho LM. Mình muốn hỏi 1 cách chính đáng đúng luật chứ mấy kiểu fake IP mình cũng được nhiều người nhắc nhưng như thế là lách luật khá giống clone mình không thích.

Mong MH hoặc những người có KN chỉ cho mình 1 cách hợp lý nhất có thể.Cám ơn
    máy tính của bạn đã vô 20 ạc nt thì bạn không được chuyển res sẽ không sao. nếu muốn chuyển thì dùng đường truyền khác bạn nhé..nhưng MH chỉ khó nhất là trước time cv thui chứ sao cv thì vô tư.
    hết ham h

Trích Nguyên văn bởi utachi_ichiha Xem bài viết
    bác mood nhà ta đâu rùi trả lời giúp em ấy kìa.
    theo mình bít hiện nay có 1 số trong WEC fake ái bỳ ta có thể vào nhiều ạc. hoặc vào ạc bằng sít tờ để chuyển deff và nếu dùng pass chính để điều plan cũng không sao miễn ta không chuyển tài nguyên thì MH sẽ không khóa.
    Ko chắc đâu bạn ơi ^^ đấy là ko ai ý kiến thôi chứ có ý kiến thì 1 máy vào 20 acc là có vấn đề phạm luật rồi. Từ 2 acc chơi trên 1 máy thì phái báo cáo trước quan hệ đấy nhé ko phải cứ chuyển tài nguyên thì mới sợ đâu

Vậy còn phòng Net ?. Không lẻ rủ rê mọi người chơi là phạm luật !. Theo mình thì cứ chơi đúng luật. Không chuyển tài nguyên cho nhau là được rồi. Xin MH kiểm tra điạ chỉ ip của tôi, hiện là phòng net và có nhiều acc.
    thay đổi nội dung bởi: anhnetcafe, 14-06-2013 lúc 09:56 AM

Trích Nguyên văn bởi anhnetcafe Xem bài viết
    Vậy còn phòng Net ?. Không lẻ rủ rê mọi người chơi là phạm luật !. Theo mình thì cứ chơi đúng luật. Không chuyển tài nguyên cho nhau là được rồi. Xin MH kiểm tra điạ chỉ ip của tôi, hiện là phòng net và có nhiều acc.
    Nếu đúng luật ra thì bạn vẫn là phạm quy nếu đăng nhập 2 acc trên 1 máy tính . Nhớ là máy tính nhé chứ chung đường chuyền là chuyện bt . Tuy nhiên nếu bạn có thể chứng minh mình ko gian lận trong vấn đề muntiacc là được ( chuyển tài nguyên chỉ là 1 phần quan trọng nhất là phạm luật muntiacc ) còn chứng minh thế nào thì loằng ngoằng lắm

Trang 1/2 12 cuốicuối