Trang 2/10 ĐầuĐầu 1234 ... cuốicuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 99

Chủ đề: Chơi Travian trên di động - ko cần cài đặt chương trình gì phiền phức hết !

crazyking Guest

các bác chỉ giáo em cái nì đi xài opera mini tắt chế độ hình ảnh thì em phải làm rì :D

Milanista Guest

Vào Menu/Tools/Settings bỏ dấu chọn trong ô Load images rồi chọn Save.

dkh_QN_1997 Guest

Exclamation

nhung opera mini vao trong trung tam lang ko vao dc

Trích Nguyên văn bởi nghiatran Xem bài viết
    Hi ca nhà,

Minh đang sài con 6300 ,mih su dụng chương trình oppera mini để đang nhập thi ok.
    Nhưng khi mình muốn vào chợ để trao đổi tài nguyên hoặc sx lính thi ko dc?
    cứ hiện ra tường thành ko ah
    Bạn nào biết lý do mách giúp mình với....
    Anh ngiatran vao kieu gi` the' ! Day em voi' ! Hom no vao tim google thi` no' trang choi travian tren mobile cua linhlove nhung chang hieu choi kieu gi` ca?

ChuDu Guest

Các bạn đừng dùng Opera mini làm gì, các bạn dùng cái Opera mobiles ấy

Milanista Guest

Trích Nguyên văn bởi ChuDu Xem bài viết
    Các bạn đừng dùng Opera mini làm gì, các bạn dùng cái Opera mobiles ấy
    Cái này dùng cho máy di động có hệ điều hành như S60, UIQ. Không phổ biến như phiên bản Opera Mini máy nào hỗ trợ Java là dùng được.

A`r«`i em hiªu roi`!

crazyking Guest

mấy bác cho em hỏi thêm phát nữa :D
    bộ mỗi lần chơi đều phải tải opera mini về ah, tại mỗi lần chơi em đều phải tải về hết, ko biết opera mini nó có lưu trong di động ko ah.
    và 1 thắc mắc nữa ah
    em vào trang mini.opera.com tải opera cho 2 máy di động của e và bx
    bx em xài con gì ấy của Samsung ( em quên tên oy ) thì lúc vào trang web ấy thì nó ghi là nhận dạng dc kiểu dt bạn là gi gi đó xong nó cho tải về nhưng sau khi tải em ko biết nó nằm ở đâu nên ko chơi dc
    còn em xài cái 7310 thì vào web ý nó nói là ko phát hiện thấy kiểu dt của bạn rùi nó cho tải với phiên bản khác sau khi tải thì em vào dc giao diện của opera mini luôn :D
    vậy trường hợp của máy samsung là bị gì ah
    xin các cao thủ chỉ giáo em với :D
    thanks !

trời!thế mấy pác ko bit" là vinaphone có cách xài gprs miễn phí ak`!em xài cả đời chả mất xu nào cho gprs
    còn bác nào ko vào dc trung tâm làng hoặc xây lính thì có cách đó!
    thực ra chẳng cần phải cài operamini làm j cho phức tạp mà cũng ko xài dc hết!
    tốt nhất các bạn nên dùng gold xài travian plus.sau đó vào phần hồ sơ==>tùychọn
    và làm 1 số cái liên kết riêng đến các nơi mà mik` muốn nâng cấp hoặc mua lính.sau đó vào travian chơi qua những liên kết ấy(nhớ đặt tên cho liên kết đó trùng với tên công trình nhé)
    VD mỏ sắt 1,mỏ sắt 2...
    mỏ lúa 1.2....
    cứ như thế chúng ta sẽ chơi dc mà ko cần bất kì điều j phức tạp
    nếu hết gold thì bạn hãy lưu các liên kết đó lại bằng DT(dt nào cũng có chức năng này)và nhớ là cũng đặt tên liên kết cho dt giống như mik` đã đặt trước)khi lưu thì tên mặc đinh của liên kết trong DT là travian vn1.đấy là mik` chơi ở s1!còn s2 và s3 có lẽ là travian vn2 or3
    thay đổi nội dung bởi: anhsangxanh52, 12-07-2009 lúc 08:32 PM

Trích Nguyên văn bởi anhsangxanh52 Xem bài viết
    trời!thế mấy pác ko bit" là vinaphone có cách xài gprs miễn phí ak`!em xài cả đời chả mất xu nào cho gprs
    còn bác nào ko vào dc trung tâm làng hoặc xây lính thì có cách đó!
    thực ra chẳng cần phải cài operamini làm j cho phức tạp mà cũng ko xài dc hết!
    tốt nhất các bạn nên dùng gold xài travian plus.sau đó vào phần hồ sơ==>tùychọn
    và làm 1 số cái liên kết riêng đến các nơi mà mik` muốn nâng cấp hoặc mua lính.sau đó vào travian chơi qua những liên kết ấy(nhớ đặt tên cho liên kết đó trùng với tên công trình nhé)
    VD mỏ sắt 1,mỏ sắt 2...
    mỏ lúa 1.2....
    cứ như thế chúng ta sẽ chơi dc mà ko cần bất kì điều j phức tạp
    nếu hết gold thì bạn hãy lưu các liên kết đó lại bằng DT(dt nào cũng có chức năng này)và nhớ là cũng đặt tên liên kết cho dt giống như mik` đã đặt trước)khi lưu thì tên mặc đinh của liên kết trong DT là travian vn1.đấy là mik` chơi ở s1!còn s2 và s3 có lẽ là travian vn2 or3
    Banh xác =))
    Ko phải là cứ để tiền =0 rồi tiếp tục xài là xài suốt đời nha bạn

Trang 2/10 ĐầuĐầu 1234 ... cuốicuối

Chủ đề giống nhau

1. Chơi travian trên di động
    By alone in forum Nhà chính
    Trả lời: 162
    Bài mới gửi: 25-09-2010, 11:19 AM
  2. Travian trên di động
    By white_ball2300 in forum Các công cụ hỗ trợ Travian
    Trả lời: 13
    Bài mới gửi: 01-07-2010, 02:04 PM