Xem kết quả: Bình chọn LOGO cho nhóm Huyền Thoại - GeeK

Số người bỏ phiếu
0. Bạn không thể bỏ phiếu trong bầu chọn này
  • MS01

0 0%
  • MS02

0 0%
  • MS03

0 0%
  • MS04

0 0%
  • MS05

0 0%
  • MS06

0 0%
  • MS07

0 0%
  • MS08

0 0%
  • MS09

0 0%
  • MS10

0 0%
Trang 2/12 ĐầuĐầu 1234 ... cuốicuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 113

Chủ đề: [CUỘC THI] Thiết kế logo cho nhóm huyền thoại - GeeK

Trích Nguyên văn bởi Cửu Long Xem bài viết
    Mình vote cho bạn nhưng vẫn nêu ý kiến giống như gửi tn riêng cho bạn đó là:
    Nếu có 2 thanh kiếm gác chéo thì sẽ đẹp và ít đơn điệu. còn lồng đc 3 loại vũ khí đại diện 3 tộc thì đẹp
    Cũng như em mail cho bác rồi! Vì Size do Mod đưa ra quá bé! Quá nhiều chi tiết sẽ gây loạn thị giác, vẫn biết sẽ đẹp hơn nhưng không tham được bác ạ! Thanks bác

Trích Nguyên văn bởi Pe.Sun@ Xem bài viết
    quan trọng là do có người chuyên thiết kế thì có sẵn nhiều vector và psd temp để làm các thành phần cho thiết kế thui còn người không chuyên thì lười kiếm hoặc chỉ làm tạm bằng các công cụ đơn giản có sẵn chứ chẳng có mấy người tự vẽ từng chi tiết cả
    Trích Nguyên văn bởi sblock Xem bài viết
    Thật ra mình cũng ko chuyên, tay trái thôi, tay phải là dựng phim cơ
    Đang nghĩ ý tưởng làm vài cái nữa coi như luyện tai trái! Được ko vậy các bác?
    Đây là câu trả lời. Cái đó còn liên quan đến khiếu thẩm mỹ và chút tài năng nữa. Trình độ tới đó thì cũng chỉ làm đc tới đó thui
    @sblock: mình thấy cái bạn thiết kế đẹp đó
    K biết để vào nick có đẹp k thui. Hóng cái ni

Trích Nguyên văn bởi codoc Xem bài viết
    Đây là câu trả lời. Cái đó còn liên quan đến khiếu thẩm mỹ và chút tài năng nữa. Trình độ tới đó thì cũng chỉ làm đc tới đó thui
    @sblock: mình thấy cái bạn thiết kế đẹp đó
    K biết để vào nick có đẹp k thui. Hóng cái ni
    Mấy cái trên chỉ bằng Paint của Win7 rồi ghép ảnh động từ ảnh tĩnh, giỏi làm bằng paint coi làm nổi không còn trong đầu có 1 cái đẹp và ưng ý lắm rồi...nhưng mà đợi tới khi rảnh đó (vẫn đang lười tải photoshop)

Trích Nguyên văn bởi Pe.Sun@ Xem bài viết
    Mấy cái trên chỉ bằng Paint của Win7 rồi ghép ảnh động từ ảnh tĩnh, giỏi làm bằng paint coi làm nổi không còn trong đầu có 1 cái đẹp và ưng ý lắm rồi...nhưng mà đợi tới khi rảnh đó (vẫn đang lười tải photoshop)
    cố lên e. giựt cái giải của smod về đi
    LIBRAS

QUOCANH2014-
    TS1

Rảnh rỗi tranh thủ làm thêm 1 cái logo nữa (xin lỗi các bác vì múa rìu qua mắt thợ). Trước khi up em xin trình bày trước nghiệt tác của em: MS02
    - Thứ nhất, nhân vật chính là 1 Chiến binh (KBTN - Roman) được thiết kế bằng đồng - ánh vàng (tượng đài), tại sao em làm vậy? sao ko để nguyên màu cũ? Dạ, bởi vì làm thế cho nó chung chung về chiến binh chứ ko riêng 1 tộc nào trong game, và thường thì các vĩ nhân luôn được tạc tượng.
    - Thứ 2, Hình 5 ngôi sao, theo ngu ý của em thì ví như khách sạn, resort... đẳng cấp cao nhất là 5 sao
    - Thứ 3, dải lụa đỏ để thể hiện đẳng cấp của gamer

Mong các bác View, like, comment... và đừng ném đá em! Thân
    thay đổi nội dung bởi: sblock, 08-09-2013 lúc 10:48 AM

Acc
    Nikita

Rảnh rỗi tranh thủ làm thêm 1 cái logo nữa (xin lỗi các bác vì múa rìu qua mắt thợ). Trước khi up em xin trình bày trước nghiệt tác của em: MS02
    - Thứ nhất, nhân vật chính là 1 Chiến binh (KBTN - Roman) được thiết kế bằng đồng - ánh vàng (tượng đài), tại sao em làm vậy? sao ko để nguyên màu cũ? Dạ, bởi vì làm thế cho nó chung chung về chiến binh chứ ko riêng 1 tộc nào trong game, và thường thì các vĩ nhân luôn được tạc tượng.
    - Thứ 2, Hình 5 ngôi sao, theo ngu ý của em thì ví như khách sạn, resort... đẳng cấp cao nhất là 5 sao

Mình like cái này hơn !
    Đừng bao giờ nói "không bao giờ".!

Sao mãi chả thấy ai up sản phẩm lên nhỉ? Hay các bác ấy ủ mưu, em đang có ý tưởng làm thêm 2 cái nữa, quyết tâm ring Gold và Vote của Smod, Mà nếu em đoạt cả 3 giải thì có đc ko nhỉ?

Sao mãi chả thấy ai up sản phẩm lên nhỉ? Hay các bác ấy ủ mưu, em đang có ý tưởng làm thêm 2 cái nữa, quyết tâm ring Gold và Vote của Smod, Mà nếu em đoạt cả 3 giải thì có đc ko nhỉ?
    làm thêm cái nữa ẵm lun 3 giải đi

Rảnh rỗi sinh nông nổi! Ngứa tay làm thêm 1 cái nữa, MS03 nhé các bác!
    Ý nghĩa của logo này là:
    "Một ông làm chẳng nên thân
    Hai ông một bà thành cái Wonder"
    Game hay nên ai cũng có thể tham gia được, già có, trẻ có, nam có nữ có. Một trò chơi chiến thuật mang tính cộng đồng, muốn thành công thì ngoài mưu trí còn có sự thống nhất đoàn kết!

Mong mọi người xem và chia sẻ! Vì trình độ và ý tưởng có hạn nên trong lúc thiết kế có điều gì sơ xuất, Em xin được các bác lượng thứ và góp ý.
    Thân.
    Note: Còn 1 nghiệt tác nữa đã có ý tưởng nhưng giờ muộn rồi chưa làm, mai lêm cơ quan ngồi buồn tranh thủ làm show lên cho các bác chém!
    thay đổi nội dung bởi: sblock, 08-09-2013 lúc 11:12 PM

giống Ensure Gold quá
    Moderators work on a voluntary basis and are therefore not available 24 hours a day.

Trang 2/12 ĐầuĐầu 1234 ... cuốicuối