Trang 1/11 123 ... cuốicuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 104

Chủ đề: Đá bóng giao hữu ở TS1

Mặc định Đá bóng giao hữu ở TS1

Quá phấn khích với những ý tưởng hay ho của ae travian, quá vui mừng khi travian vẫn còn những người ae tâm huyết, quá thích thú với viễn cảnh được ra sân, xin trân trọng thông báo với toàn thể ae serve BTC ăn nhậu serve có tưởng chủ nhật tuần sau 24/11/2013 tổ chức một buổi offline đá bóng cho ae serve. thành phần tham dự nòng cốt là ae serve mình, bên nào đuối quá thì gọi hội, cố gắng là ae travianer cho xôm. Time còn nhiều giờ cần ae có đủ sức khỏe đứng lên nhận tổ chức địa điểm- tọa độ sân - đảm bảo đủ quân số 2 bên cho một sân 7 người. Thiết nghĩ đây là những giá trị cao nhất mà ae travianer hướng đến, rất mong ae có điều kiện nhiệt tình hưởng ứng.

Xin mod cho top này chú chân 3 ngày để ae gần xa, thân bằng cố hữu biết thông tin còn sắp xếp, sau khi ae có góp ý cụ thể mình sẽ làm tròn chức trách sau.
    Em máu rồi

anh yên tâm em bảo kê topic này

mà đó bóng xong có khoản j khác ko hay mỗi đội 7 người lên đá rồi ra uống nước xong về

dự kiến có tổi thiểu 3 tăng hôm đó.
    Em máu rồi

Trích Nguyên văn bởi princewarm Xem bài viết
    anh yên tâm em bảo kê topic này
    Thân mình lo chưa xong mà đòi bảo kê hả nhóc

đá ngoài Hà Nội hở a :(
    Tại hạ rất ít khi chém gió....nhưng mỗi lần chém gió...

....

Tại hạ đều mở mồm

Trích Nguyên văn bởi Lờ đờ Xem bài viết
    Quá phấn khích với những ý tưởng hay ho của ae travian, quá vui mừng khi travian vẫn còn những người ae tâm huyết, quá thích thú với viễn cảnh được ra sân, xin trân trọng thông báo với toàn thể ae serve BTC ăn nhậu serve có tưởng chủ nhật tuần sau 24/11/2013 tổ chức một buổi offline đá bóng cho ae serve. thành phần tham dự nòng cốt là ae serve mình, bên nào đuối quá thì gọi hội, cố gắng là ae travianer cho xôm. Time còn nhiều giờ cần ae có đủ sức khỏe đứng lên nhận tổ chức địa điểm- tọa độ sân - đảm bảo đủ quân số 2 bên cho một sân 7 người. Thiết nghĩ đây là những giá trị cao nhất mà ae travianer hướng đến, rất mong ae có điều kiện nhiệt tình hưởng ứng.

Xin mod cho top này chú chân 3 ngày để ae gần xa, thân bằng cố hữu biết thông tin còn sắp xếp, sau khi ae có góp ý cụ thể mình sẽ làm tròn chức trách sau.

Hay quá, ta nhận 1 xuất chơi chính, ta chơi đc tất cả các vị trí, giỏi nhất là vị trí..............................
    .
    .
    .
    .
    cổ động viên///////

Trích Nguyên văn bởi TrungTran Xem bài viết
    Hay quá, ta nhận 1 xuất chơi chính, ta chơi đc tất cả các vị trí, giỏi nhất là vị trí..............................
    .
    .
    .
    .
    cổ động viên///////
    Anh giờ liên lạc khó ghê
    Em máu rồi

Lại khổ ta rồi. Ngày kia báo sân nha. Khả năng sáng chủ nhật đá ở sân Vĩnh Hưng, Ta quen chủ sân này nên có thể thương lượng được. sau đó ăn nhậu ở sinh thái Vĩnh Hưng luôn. Ăn xong hát hò tại chỗ luôn. Tiện lắm. Anh em đi càng đông càng vui. Ngay gần nhà ta nên ta sẽ bảo kê.

Trích Nguyên văn bởi Pe Sun @ Xem bài viết
    Thân mình lo chưa xong mà đòi bảo kê hả nhóc
    e có làm sao đâu mà lo chưa xong

Trang 1/11 123 ... cuốicuối