Xem kết quả: Máy chủ cho phép chơi nhiều tài khoản

Số người bỏ phiếu
91. Bạn không thể bỏ phiếu trong bầu chọn này
  • Có! Tôi muốn một máy chủ cho phép tôi chơi nhiều tài khoản

43 47.25%
  • Không! Tôi thích một máy chủ chỉ cho phép người chơi sở hữu 1 tài khoản duy nhất.

48 52.75%
Trang 6/9 ĐầuĐầu ... 45678 ... cuốicuối
Hiện kết quả từ 51 tới 60 của 89

Chủ đề: Một máy chủ cho phép Multi account??

CS có rất nhiều bạn lên 4ROM chém vãi hàng rùi có thấy thực hiện điều mình nói đâu.
    Ngày trước hay chửi ngu như bò, bây giờ phải sửa lại là ngu như người.

Một máy chủ như vậy thì đâu còn cái hay của games, cái hay của cái gọi là teams. Nên mình không ủng hộ có một máy chủ như vậy.
    CUỘC SỐNG MỖI NGƯỜI LÀ MỘT CÂU CHUYỆN

Nói ko với nhiều tk nhưng:
    1 server với cách chơi hoàn toàn mới thì sao nhỉ
    -số tk là cố định lúc đầu khi đăng kí(sau khi start ko cho dk thêm). khi đăng kí sẽ được lựa chọn luôn ở 1 team cố định ví dụ CS-X3-S1-NU-hay... ... , và ko thể thay đổi team.
    -sẽ chỉ có 1 leader và 6 quản lý cho 1 team.7 người này(mặc định full quền hạn) đc tự do vào các acc trong team của mình. Mỗi team có thể tự bỏ phiếu để xóa 1 acc nếu phát hiện spy
    -server này sẽ ko có lái buôn chuyển sản lượng cho nhau đc. Lính tiếp viện sẽ ăn lúa của làng lính đc sinh ra ko ăn lúa của acc đc tiếp viện.
    -các thành viên trong 1 team ko thể tấn công hay cướp bóc của nhau.

Thử tưởng tượng cuộc chiến lúc đó sẽ ra sao...
    Sẽ ko có clone nhé, ko có spy luôn, các anh hùng hảo hớn vào đấy mà chiến đấu, sẽ ko có lý do gì để cho kẻ thua cuộc khóc lóc đổ tại nữa đâu

Chơi game de giải trí giết thời gian. 1acc còn mệt .Vậy mà giờ cam 10acc tro nên chắc là khỏi cần lam ăn ji luôn. Thôi thì mời các bác tận hưởng và trải nghiệm nhe.

Game hay hay không chua biết. Nhưng chắc chắn sẽ có thể mở rộng thêm vài cai bệnh viện cho may ae nghiện travian đi cap cứu sau mỗi round

Trích Nguyên văn bởi _Moon_ Xem bài viết
    Bạn từng bị Multihunter bắt vì chơi nhiều tài khoản?
    Vậy bạn nghĩ sao nếu Travian Việt Nam sẽ cho phép một máy chủ không hạn chế số tài khoản? Không can thiệp vào việc chia sẻ mật khẩu giữa các người chơi?
    Mình không thích ý màu đỏ. Chỉ thích ý màu xanh thôi. Giá như moon làm được thì rất hay!

Dù sao đây cũng là lần cuối mình chơi. Chơi suốt 5 năm hầu như nếm trải đủ phiên bản-sever.

Chỉ tiếc nuối khi nghỉ nó ko được như ý.

Trích Nguyên văn bởi Kcdhv Xem bài viết
    Mình không thích ý màu đỏ. Chỉ thích ý màu xanh thôi. Giá như moon làm được thì rất hay!

Dù sao đây cũng là lần cuối mình chơi. Chơi suốt 5 năm hầu như nếm trải đủ phiên bản-sever.

Chỉ tiếc nuối khi nghỉ nó ko được như ý.
    Chưa thấy lịch off miền Bắc a nhỉ
    Mong có kể mô

team thich thi troi trâu thi váo đây

Trích Nguyên văn bởi _Moon_ Xem bài viết
    Bạn từng bị Multihunter bắt vì chơi nhiều tài khoản?
    Bạn giao mật khẩu cho chủ liên minh dù biết rằng điều đó vi phạm luật chơi?
    Hay đơn giản vì 1 tài khoản trên một máy chủ là không đủ cho niềm đam mê Travian của bạn?

Vậy bạn nghĩ sao nếu Travian Việt Nam sẽ cho phép một máy chủ không hạn chế số tài khoản? Không can thiệp vào việc chia sẻ mật khẩu giữa các người chơi?

Moon đang đề nghị Travian Games một máy chủ như vậy ở Việt Nam, tuy nhiên chính tiếng nói của các bạn mới là quyết định cuối cùng. Vì vậy hãy tham gia bình chọn để Travian biết bạn muốn gì và biết đâu một máy chủ mà bạn mong muốn sẽ sớm xuất hiện.

** Lưu ý: Máy chủ này "nếu có" vẫn sẽ có hình phạt dành cho các trường hợp bot/script và vẫn nhận được hỗ trợ của Travian team về mọi mặt như một máy chủ bình thường.
    Cái này thể hiện sự bất lực của hệ thống quản trị của travian Việt.....Không có sự cập nhật cách làm của các Sever quốc tế...Các bạn được người chơi trả lương cho các bạn bằng Gold mà làm không hoàn thành nhiệm vụ....Thôi thì Xóa bỏ cái travian.com.vn đi....và tìm một món khác phù hợp với năng lực của các bạn hơn, Ví dụ: Nông trại vui vẻ Muti acc, hay farmmania , hay là game mini ấy.....như vậy mới thật là giải trí nhẹ nhàng...

Acc
    DCUM, Yeu.nh.hp, thuonghieuviet,tinhve,homqua

sau sự cố ts1 nên giờ nghĩ ra cái gì nữa đây.
    Travian mà ko có plan thì ai chơi.
    Plan mà ko trùng giấy thì có thành công không ( ko thành thì công sức đi đứt, tiền bạc ra đi, )
    Không cho chia sẻ Pass thì làm được à.
    Nói túm lại ADMIN cứ làm cứ mở không cần hỏi ý kiến anh em travianner làm gì (ADMIN tôn trọng anh em thì xin cảm ơn nhưng cái bọn MH ngu dốt thì ko chấp nhận được)

Chơi game để vui nhưng MH thì kém hiểu biết đầu đất óc cứt làm cho anh em chơi cũng chán
    Tiện hỏi ts1 bao giờ kết thúc nhỉ????

P/S: lại bị band nick rồi

Trang 6/9 ĐầuĐầu ... 45678 ... cuốicuối