Trang 7/8 ĐầuĐầu ... 5678 cuốicuối
Hiện kết quả từ 61 tới 70 của 80

Chủ đề: Dự thảo xây dựng một serve cách mạng tháng 10 trong travianvn

Trích Nguyên văn bởi hamilton Xem bài viết
    Tôi nói với bạn câu cuối ... Hi vọng bạn cầm số off lớn lúc đó bạn sẽ suy nghĩ nhiều hơn về mục tiêu của mình . thân !
    Suy nghĩ thì cả seve đều phải suy nghĩ. Có riêng ai

Trích Nguyên văn bởi phalang mapu Xem bài viết
    Chưa chắc gì mấy ông chủ...Đức đã biết admin, mh của travian.vn làm gì? Có thể họ đã khoán trắng, muốn làm gì thì làm, miễn hàng tháng nộp đủ.
    chứ theo bạn lobster thì Đức cũng là 1 quốc gia châu âu, văn minh...nếu họ thực sự đã biết thì travian.vn không phải đi trên con đường gập ghềnh, tăm tối...v...v...như hiện nay
    Nếu có điều đó, Vậy thì mình cũng thiết nghĩ travian team nên quý trọng điều đó khi được ông chủ giao phó và cố gắng làm việc bằng cái tâm của mình để công việc mình nó dễ dàng hơn là 1 vũng bùn lầy như lúc này đây.
    Vẫn là câu giá như trước kia ….Travian team biết được điều này thì đã có thể làm tốt hơn

Trích Nguyên văn bởi Lobster Xem bài viết
    Nếu có điều đó, Vậy thì mình cũng thiết nghĩ travian team nên quý trọng điều đó khi được ông chủ giao phó và cố gắng làm việc bằng cái tâm của mình để công việc mình nó dễ dàng hơn là 1 vũng bùn lầy như lúc này đây.
    Vẫn là câu giá như trước kia ….Travian team biết được điều này thì đã có thể làm tốt hơn
    phalang mapu chỉ đoán thôi nhé
    Bao nhiêu trong số những nick diễn đàn đang active hiện nay từng hoặc đang là thanh viên TravianTeam? Mình dám chắc là có rất nhiều, và chỉ người trong cuộc mới hiểu mà thôi.
    Có 1 topic tuyển MH, mọi người có thể làm nếu có tâm. Khi sẽ rõ mọi thứ là như nào :)
    I TS5

Chưa chắc gì mấy ông chủ...Đức đã biết admin, mh của travian.vn làm gì? Có thể họ đã khoán trắng, muốn làm gì thì làm, miễn hàng tháng nộp đủ.
    chứ theo bạn lobster thì Đức cũng là 1 quốc gia châu âu, văn minh...nếu họ thực sự đã biết thì travian.vn không phải đi trên con đường gập ghềnh, tăm tối...v...v...như hiện nay
    Nguyên văn bởi LobsterNếu có điều đó, Vậy thì mình cũng thiết nghĩ travian team nên quý trọng điều đó khi được ông chủ giao phó và cố gắng làm việc bằng cái tâm của mình để công việc mình nó dễ dàng hơn là 1 vũng bùn lầy như lúc này đây.

Nếu bạn nào đã làm qua cty đa quốc gia, hay của nước ngoài rồi sẽ hiểu. Họ bỏ tiền ra thuê mình làm với giá ko hề rẻ mạt và cái họ thu về là gì. Hiệu quả và phát triển, không phải đầu tư xong bỏ bê muỗn trôi đi đâu thì đi.
    1. Về travian cũng vậy. Mh, smh, admin duy trì luật lệ trong game, Mỗi khi có thắc mắc, khiếu nại của người chơi, tùy theo loại, mức độ mà người xử lý khác nhau, nhưng cũng theo tuần tự: MH -> SMH - > ADMin. Nhưng vấn đề có sự logic ở đây là gì. ĐÓ là mọi thư người chơi và thư trả lời của MH thì đều được lưu lại, smh trả lời cũng được lưu lại. Cuối ngày admin sẽ kiểm tra lần 2. Và cũng đồng nghĩa với admin việt nam là đội tech và support cũng đồng hành kiểm tra. Sự đồng hành của tổng công ty travian đức và chi nhánh tại việt nam luôn luôn song hành. Khi MH một server nào đó không làm tốt, thì teck và support bên đức vẫn khóa tk tại server đó như Mh bình thường như ts1, ts2 ts6 vừa qua.
    2. Vấn đề tiếp theo là sự phát triển của travian tại việt nam. Sự theo dõi, đánh giá và định hướng phát triển luôn luôn có, Khi nào mở server, thời gian này nên để tồn tại bao server...đều có sự định hướng và đánh giá một cách thực tế nhất. Khi một server thất thu sẽ được mổ xẻ là tại sao, lý do gì và từ đâu...từ đó trách nhiệm của ai và mức độ như nào sẽ từ đó mà xử lý.
    Đó là những gì mình hiểu. Nếu bạn nào đã làm cho tập đoàn thì sẽ hiểu. Mọi người tiếp tục đưa ra ý kiến để travian team đưa ra những luận điểm giải thích.
    thay đổi nội dung bởi: WaterFall, 24-01-2014 lúc 07:31 AM

Tớ nghi ngờ cái vụ có cấp cao kiểm tra những việc trong ngày lần 2 quá.
    cuối ngày, mấy vị ấy có khi chuồn chuồn mất rồi.
    nói chung cho đến nay mh của travian.vn làm thực sự chưa đúng luật và chưa đúng lúc.
    Đơn cử việc xác định multi acc, ng ta chơi dc gần 20 làng rồi mới khoá, vậy sao ko khoá mấy acc đó từ lúc lập làng 2, đừng nói lúc đó chưa có tools nhé.
    rồi việc tự tiện del acc hàng loạt của người chơi? Mh lấy đâu ra cái quyền đó nhỉ?
    V..v...
    Hãy đến với gaUK, bạn có thể sẽ trở thành siêu GÀ, hơn cả ... dangcu !!!

vâng thế thì tại sao em chơi game lần đầu vi phạm lần đầu tiên do nhận acc của anh em trong LM có việc phải nghỉ chơi nhưng vẫn muốn lâu lâu vào xem tình hình. mình cũng chẳng phủ nhận là mình đã raid các acc kia 3 lần chuyển tài nguyên 4 lần. vâng luật có viết lần đầu thì chỉ dọn kho thôi thế sao em vừa dọn kho rồi lại còn cõng thêm cả việc hàng loạt công trình từ 20 kéo nhau xuống 19 rầm rầm là sao?

Tớ nghi ngờ cái vụ có cấp cao kiểm tra những việc trong ngày lần 2 quá.
    cuối ngày, mấy vị ấy có khi chuồn chuồn mất rồi.
    nói chung cho đến nay mh của travian.vn làm thực sự chưa đúng luật và chưa đúng lúc.
    Đơn cử việc xác định multi acc, ng ta chơi dc gần 20 làng rồi mới khoá, vậy sao ko khoá mấy acc đó từ lúc lập làng 2, đừng nói lúc đó chưa có tools nhé.
    rồi việc tự tiện del acc hàng loạt của người chơi? Mh lấy đâu ra cái quyền đó nhỉ?
    V..v...
    Cái bạn này nói nghe không được. MH làm không đúng luật thì không phải. Vì mấy người bi tóm 99% là chuẩn xác chi chày cối cãi. Còn việc bao tại sao không bắt người ta vì multi tài khoản từ lúc 2 làng mà đợi 20 làng mới bắt đọc mà cười ra nước .... mấy ông biết luật là dùng nhiều acc là phạm luật từ đầu game nhưng cứ cố tình làm lần đầu không bị bắt thì nghĩ là mình pro biết cách multi nà MH không bắt được. Hehe đến lúc bị bắt mới bảo sao các anh không bắt em từ đầu câu này nói đẻ chống ngượng thì pm riêng MH nói thì được. Còn việc xóa tài khoản thì người vi phạm bi xóa là điều bt đã tham gia game của người ta thì phải theo luật của người ta mà người ta có nói trước điều luật rồi nhé. Sống ở đâu thì phải tuân thủ luật pháp ở đó là điều đương nhiên.

Trích dẫn dùm chỗ nào cho phép mh del acc ng chơi?
    Hãy đến với gaUK, bạn có thể sẽ trở thành siêu GÀ, hơn cả ... dangcu !!!

Tối qua đã đọc hết Topic này nhưng vì Online bằng điện thoại nên bây giờ mới comment lại được.

Topic này có lập ra quá muộn không? S5 del acc tập thể khiến cho cục diễn sever diễn ra nghiêng về 1 chiều; sau đó đến s1 không thèm cata WW, để cho Natar (hay đúng hơn là MH) win; và cả s2 trước cổ vật, thời điểm ra cổ vật thì vài acc chủ lực bị lock trong khi việc tranh cướp cổ vật chỉ còn tính bằng giờ?

Những ý kiến bức xúc của mọi người trên diễn đàn vì không thể nói chuyện với MH không những không được đáp trả mà Topic còn bị lock lại, bức xúc chèn bức xúc.
    Cá nhân tớ đã bị MH hỏi thăm khi tớ và e trai tớ chơi travian cùng nhau, điều này khiến thằng e tớ đã tham gia s5 - del acc - cùng không thèm chơi nữa.
    Bản thân tớ sau lần đó cũng cảm thấy nản hẳn, tham gia nốt để xem có cái j mới sau 6 năm tớ chơi lại thôi.

Vào thời điểm hiện tại, tớ đã cầm 2 acc bên quốc tế rồi, acc bên s2 định bảo thằng e chơi nhưng nó bảo cạch, không chơi nữa.

Khi mọi người đã chán đến mức không thèm ý kiến j nữa thì Topic này nên lock lại.
    Làm thế nào để thành "Voi chiến" nhỉ? Ai chỉ với.

V..v...
    Trích dẫn dùm chỗ nào cho phép mh del acc ng chơi?
    Bạn thử nói xem ở đâu nói rằng MH không được xóa acc người chơi. Và bạn cũng thử đưa bằng chứng xem MH vn nào đã xóa acc người chơi.
    Đúng là bạn chỉ ngồi 1 chỗ nghe bóng nghe gió rồi đi đoán mò mà.
    Không biết mà cứ thích cãi lý, mình rất ghét kiểu nghe bóng nghe gió rồi đi mắng chửi hội đồng người ta.

Trích Nguyên văn bởi hoangnhatqc Xem bài viết
    ... vâng luật có viết lần đầu thì chỉ dọn kho thôi thế sao em vừa dọn kho rồi lại còn cõng thêm cả việc hàng loạt công trình từ 20 kéo nhau xuống 19 rầm rầm là sao?
    Luật chơi đây này bạn:
    http://www.travian.com.vn/index.php#spielregeln
    I TS5

Trang 7/8 ĐầuĐầu ... 5678 cuốicuối