Trang 1/2 12 cuốicuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12

Chủ đề: Có xíu thắc mắc - hỏi cho chắc

Mặc định Có xíu thắc mắc - hỏi cho chắc

Mình với đứa em cùng nhà chơi trên một máy chủ (Một = passc chính, một pass sitter). Tuy nhiên do sự bất tiện này mà đứa em nó k chơi nữa và mình cũng k có time mà chơi 2 acc.
    Giờ mình đã cho một acc vào = pass chính cho một bạn mới chơi trong LM (đổi cả mail đăng ký rồi).
    Vậy giờ mình muốn đổi cái acc trước kia vào = pass sitter giờ thành acc chính và chỉ chơi một acc này trên cái máy đã từng chơi hồi giờ có được không?
    Nếu được thì cách nào để "hoàn tất thủ tục" chuyển pass sitter thành pass chính?

Hình như khó quá không ai trả lời được thì phải???
    Còn MH đâu cho mình biết kết quả cái nào? Công việc của MH theo mình nghĩ quan trọng nhất là xây dựng luật lệ làm sao cho người chơi k thể phạm luật bằng cách xây dựng nhiều qui định hơn là công việc ngồi canh ai đó vi phạm luật chơi mà đi bắt để khóa acc, trừ pop!!!

tất nhiên là được.
    Về lại chiến nơi chốn cũ...
    ...Permitted

Trích Nguyên văn bởi ASSASSIN Xem bài viết
    tất nhiên là được.
    Tất nhiên là được khóa acc và trừ pop thì có. Nói nghe đơn giản quá vậy you Đạt?
    Cách đơn giản nhất là dell một cái acc chính để lấy cái acc sitter thành acc chính nhưng cách này k được vì đã cho acc chính rồi, còn acc sitter giữ lại chơi

Trích Nguyên văn bởi toichoidevuong Xem bài viết
    Tất nhiên là được khóa acc và trừ pop thì có. Nói nghe đơn giản quá vậy you Đạt?
    Cách đơn giản nhất là dell một cái acc chính để lấy cái acc sitter thành acc chính nhưng cách này k được vì đã cho acc chính rồi, còn acc sitter giữ lại chơi
    Đổi yahoo rồi. có đụng tới cái acc đó nữa đâu mà không được
    ...Permitted

Câu hỏi lòng vòng, toàn mấy cái đâu đâu.
    Cứ quăng acc kia đi log acc sit thành chính... rồi cầu mh k ban là xong

Chào toichoidevuong,
    Nếu đó là tài khoản của em bạn thì bạn có thể nhờ em của bạn thay đổi mật khẩu. Sau đó bạn dừng đăng nhập vào tài khoản cũ và đăng nhập vào tài khoản mới. Bạn có thể thông báo với Multihunter để họ ghi chú về việc này nhằm tránh bị coi là vi phạm.
    Nếu bạn còn thắc mắc hoặc cần hỗ trợ về vấn đề gì khác xin đừng ngại liên lạc. Hoặc góp ý trực tiếp tại đây
    Thân mến,
    Moon
    > Mình với đứa em cùng nhà chơi trên một máy chủ (Một = passc chính, một pass sitter). Tuy nhiên do sự bất tiện này mà đứa em nó k chơi nữa và mình cũng k có time mà chơi 2 acc.
    > Giờ mình đã cho một acc vào = pass chính cho một bạn mới chơi trong LM (đổi cả mail đăng ký rồi).
    > Vậy giờ mình muốn đổi cái acc trước kia vào = pass sitter giờ thành acc chính và chỉ chơi một acc này trên cái máy đã từng chơi hồi giờ có được không?
    > Nếu được thì cách nào để "hoàn tất thủ tục" chuyển pass sitter thành pass chính?

Trích Nguyên văn bởi toichoidevuong Xem bài viết
    Chào toichoidevuong,
    Nếu đó là tài khoản của em bạn thì bạn có thể nhờ em của bạn thay đổi mật khẩu. Sau đó bạn dừng đăng nhập vào tài khoản cũ và đăng nhập vào tài khoản mới. Bạn có thể thông báo với Multihunter để họ ghi chú về việc này nhằm tránh bị coi là vi phạm.
    Nếu bạn còn thắc mắc hoặc cần hỗ trợ về vấn đề gì khác xin đừng ngại liên lạc. Hoặc góp ý trực tiếp tại đây
    Thân mến,
    Moon
    > Mình với đứa em cùng nhà chơi trên một máy chủ (Một = passc chính, một pass sitter). Tuy nhiên do sự bất tiện này mà đứa em nó k chơi nữa và mình cũng k có time mà chơi 2 acc.
    > Giờ mình đã cho một acc vào = pass chính cho một bạn mới chơi trong LM (đổi cả mail đăng ký rồi).
    > Vậy giờ mình muốn đổi cái acc trước kia vào = pass sitter giờ thành acc chính và chỉ chơi một acc này trên cái máy đã từng chơi hồi giờ có được không?
    > Nếu được thì cách nào để "hoàn tất thủ tục" chuyển pass sitter thành pass chính?
    đấy ta nói lão rồi mà. được chớ sao hem được
    ...Permitted

Trích Nguyên văn bởi ASSASSIN Xem bài viết
    đấy ta nói lão rồi mà. được chớ sao hem được
    Thì ta cũng nghĩ là được vì nó hợp tình. Hỏi để hợp lý và hợp pháp nữa chứ không bị bắt sao?

cho mình hỏi ngu cái, trong game cái binh trường nếu có goldclub thì có thể sơ tán lính ở thủ đô để tránh bị snip, thế nếu binh trường bị cata bay mất rồi thì tính năng sơ tán lính có còn tác dụng không vậy???
    Án Ma Ni Bát Di Hồng

Trang 1/2 12 cuốicuối