Hiện kết quả từ 1 tới 1 của 1

Chủ đề: Travian toàn thư

Mặc định Travian toàn thư

Chào các bạn,

Trước khi mua một món đồ, chúng ta sẽ phải tìm hiểu nên mua nhãn hiệu gì, bao nhiêu tiền, bao gồm những tính năng gì,...Khi chúng ta mua món đồ đó về, điều tiếp theo là cần đọc hướng dẫn sử dụng do nhà sử dụng cung cấp. Sau đó chúng ta sẽ phải tìm hiểu thêm các bài viết hoặc hỏi bạn bè, người thân về cách sử dụng hiệu quả sử dụng, cách bảo quản,...

Khi chúng ta chơi một trò chơi cũng tương tự vậy, muốn chơi tốt cần tìm hiểu luật lệ, cách thức hoạt động của trò chơi. Đồng thời học hỏi kinh nghiệm của những người chơi đi trước. Từ đó từng bước chúng ta sẽ có được cách xây dựng ngôi làng, liên minh, liên bang,... hùng mạnh cho riêng mình.

Chúng tôi, Travian Team đã từng trăn trở rất nhiều về điều đó và Travian toàn thư đã ra đời. Với Travian toàn thư bạn có thể tìm hiểu mọi thắc mắc của mình trong đó, giao diện trực quan sinh động, dễ sử dụng sẽ đem đến cho bạn những kiến thức bổ ích, dễ hiểu nhất về Travian. Nào còn chờ gì nữa, hãy tham quan Travian toàn thư:

Travian toàn thư T3 hay còn gọi là T3 Answers

Travian toàn thư T4 hay còn gọi là
    T4 Answers

Chúc các bạn có những giờ phút chơi trò chơi và tham gia vào cộng đồng Travian vui vẻ !
    thay đổi nội dung bởi: GeoTech, 21-07-2015 lúc 01:04 PM
    Mọi góp ý vui lòng gởi về địa chỉ: huy@travianteam.com