Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: Đề nghị có quy định cho MH

Mặc định Đề nghị có quy định cho MH

Thời gian trả lời tin nhắn của người chơi không đc quá 24h.
    Việc đã đọc tin nhắn của người chơi phải đc thể hiện.
    Phải khẳng định đc người chơi vi phạm mới đc khóa chứ khóa rồi ko có tội mở lại cũng thiệt hại bao nhiêu rồi. và phải nêu đc bằng chứng cụ thể.
    Chơi travian tốn ít thời gian

ghê ta, chờ xem thế nào đã
    Tìm lại đội MA_VLC

Acc
    Cafe_chieu Sky-team Tiachopden Number2 Loser

lại sắp được ra đảo xỉa răng cho cá mập :D.

Đi mát mẻ nhe..

Trích Nguyên văn bởi cafe_chieu Xem bài viết
    lại sắp được ra đảo xỉa răng cho cá mập :D.

Đi mát mẻ nhe..
    Có gì mà ra đảo bác. em post đúng box. ý kiến đúng nguyện vọng của người chơi. MH kiểm soát đc người chơi nhưng admin ko kiểm soát đc MH

Vì hiện tại MH quá quan liêu, vô trách nhiệm. Giả dụ em bị khóa acc, nhắn tin tới 2 ngày ko chịu trả lời, thời gian đó thiệt hại nhiều bao nhiêu.

thậm chí còn có người nói là đang gửi lính bị khóa acc rồi nhắn tin tới MH ngay. vậy mà tới ngày hôm sau mới reply. chẳng phải cố tình làm khó người chơi là gì. Lại còn nói là mình ko online ko đọc đc tin nhắn.

MH vô trách nhiệm, MH làm khó người chơi thì chính là MH ko chịu hợp tác. lại đi nói người chơi ko hợp tác.
    Chơi travian tốn ít thời gian

Trích Nguyên văn bởi tuanls Xem bài viết
    Có gì mà ra đảo bác. em post đúng box. ý kiến đúng nguyện vọng của người chơi. MH kiểm soát đc người chơi nhưng admin ko kiểm soát đc MH

Vì hiện tại MH quá quan liêu, vô trách nhiệm. Giả dụ em bị khóa acc, nhắn tin tới 2 ngày ko chịu trả lời, thời gian đó thiệt hại nhiều bao nhiêu.

thậm chí còn có người nói là đang gửi lính bị khóa acc rồi nhắn tin tới MH ngay. vậy mà tới ngày hôm sau mới reply. chẳng phải cố tình làm khó người chơi là gì. Lại còn nói là mình ko online ko đọc đc tin nhắn.

MH vô trách nhiệm, MH làm khó người chơi thì chính là MH ko chịu hợp tác. lại đi nói người chơi ko hợp tác.
    chịu thôi vỗn dĩ có cái luật tối đa 24h MH sẽ trả lời thư là có nguyên do cả, anh nào hợp tác thì còn nhanh còn không thì 24h 1 thư nhé. ngày từ đầu diễn đàn là nơi quản lý của các MOD mọi sự thắc mắc bàn luận soay quanh ADmin MH MOD đều bị cấm nên dân đen không ai dám ý kiến gì đâu bạn vừa không được gì lại bị khóa nick.

Vui lòng không bàn về MH trên diễn đàn. MH đã có quy định trả lời thư trong vòng 24h từ lâu rồi. Trong trường hợp trả lời thư chậm quá 24h bạn có thể liên lạc với admin ở địa chỉ: admin@travian.com.vn (nhớ viết bằng mail đã đăng ký acc). Trong trường hợp bắt sai, các bạn có quyền yêu cầu admin bồi thường thiệt hại.
    Trân trọng,
    MS//