Trang 9/14 ĐầuĐầu ... 7891011 ... cuốicuối
Hiện kết quả từ 81 tới 90 của 139

Chủ đề: STORE Sử Ký TS1R7,Cuộc Lật Đổ Vĩ Đại!

thế nào vẫn chưa có update nhỉ
    Phận làm trai, gõ phím bình thiên hạ

bài viết chỉ mang tính thống kê, văn vẻ thua xa Béo của ts1.
    Hãy đến với gaUK, bạn có thể sẽ trở thành siêu GÀ, hơn cả ... dangcu !!!

Ông bạn Leo này có vẻ nhầm về tui hay sao ấy nhỉ. không biết ông bạn biết rõ về t ko:D

Trích Nguyên văn bởi phalang mapu Xem bài viết
    bài viết chỉ mang tính thống kê, văn vẻ thua xa Béo của ts1.
    Anh so sánh như thế làm gì, lại làm mất hòa khí.
    Có điều bác Leo dùng nhiều ý kiến cá nhân quá, chả khách quan gì cả.
    Với lại trong sử ký lại đi nói phe đối địch là tụi nó, chúng nó. Hơi mất thiện cảm!
    Dù sao thì thống kê lại 1 lượt, có cái đọc cũng hay. Hoan nghênh và cộng điểm!
    P/s: Cảm giác đọc hơi dồn dập, nhanh... Hehe

dạ em xin lỗi các anh em! bài viết chỉ mang tính chữa cháy chứ thật sự mình không muốn viết nhé! ai cũng dồn cho mình nên mình viết thôi!
    Nick này dành được khi đánh bại huyền thoại ts1!

Trích Nguyên văn bởi Thansau Xem bài viết
    Ông bạn Leo này có vẻ nhầm về tui hay sao ấy nhỉ. không biết ông bạn biết rõ về t ko:D
    ak! về cậu thì mình cũng không biết rõ lắm khi cầm ww ở ts8 thì phả? còn chơi chung với UIS có lẽ ruond này ruond thứ 2 thôi! vì mình chơi với UIS từ ruond ts6 chứ không phải lúc thành lập UIS, Ở tc4 mình thuộc BTW liên kết với UIS, còn nếu sai cái gì thì pm cho mình mình sửa!

Trích Nguyên văn bởi LEO Xem bài viết
    dạ em xin lỗi các anh em! bài viết chỉ mang tính chữa cháy chứ thật sự mình không muốn viết nhé! ai cũng dồn cho mình nên mình viết thôi!
    Đính chính với ông bạn là t có rất rất nhiều bạn ở UIS nhưng chưa từng là mem UIS nhé nên ko có chuyện cùng meta gì đó với mrtrieu8x. trùm sò là nhóm 3 người cùng Linh+ Nghĩa chứ t ko cùng nhóm này có chăng là ae phụ giúp nhau lúc khó khăn còn phụ bảo kê thì Sò bảo kê Linh.

Đính chính với ông bạn là t có rất rất nhiều bạn ở UIS nhưng chưa từng là mem UIS nhé nên ko có chuyện cùng meta gì đó với mrtrieu8x. trùm sò là nhóm 3 người cùng Linh+ Nghĩa chứ t ko cùng nhóm này có chăng là ae phụ giúp nhau lúc khó khăn còn phụ bảo kê thì Sò bảo kê Linh.
    hehe! sai sót quá! để ta sửa vậy? cứ cho bạn là mem chơi độc lập đi! còn nói không phải UIS thì có lẽ mình và anh em hơi thất vọng đấy! xin lỗi nhé!

Trích Nguyên văn bởi LEO Xem bài viết
    hehe! sai sót quá! để ta sửa vậy? cứ cho bạn là mem chơi độc lập đi! còn nói không phải UIS thì có lẽ mình và anh em hơi thất vọng đấy! xin lỗi nhé!
    đợt Tc4 UIS được ca ngợi là team khỏe nhất travian Việt ngày đó vì lý do này mà t ko muốn vào UIS nên ko phải thất vọng đâu og. giờ ae còn chơi với nhau là quí cái tên quan trọng gì đâu ( t mỗi sv 1 tên mà:D)

đợt Tc4 UIS được ca ngợi là team khỏe nhất travian Việt ngày đó vì lý do này mà t ko muốn vào UIS nên ko phải thất vọng đâu og. giờ ae còn chơi với nhau là quí cái tên quan trọng gì đâu ( t mỗi sv 1 tên mà:D)
    tên ày là tên nào chế
    CHỈ
    MÌNH
    EM
    THÔI

Trang 9/14 ĐầuĐầu ... 7891011 ... cuốicuối