Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: TS1 và ức chế đầu game

Mặc định TS1 và ức chế đầu game

10h nghay2 11/2/2017 bị khóa acc , sau nghay 2 được thông báo hình phạt là -50%pop, dọn kho và giết lính. với 1 li do vô cùng đơn giản là trùng mật khẩu và log cung 1 máy tính với 1 acc..
    Dạ kính thưa mk ai thích gì thì đăt, với lại anh em tôi kẻ bắc người nam, cùng ngồi chung 1 bàn nhậu và cung chơi game nên có những cái ấn tượng và kỉ niệm nên lấy làm mk thế thôi
    cùng log 1 máy tính: dạ vân nó đặt làm người chăm nom nen phải chung may tính thôi .(phải chi nhiều acc ko nói, chỉ có 1 acc cung bị)
    tôi có quan hệ rộng từ cao bằn đến mũi cà mau 64 tỉnh thành tôi có 64 người bạn cung chơi game ( do tôi lôi kéo) và tôi thích nạp thẻ cho ai thi tôi nạp thay kệ tôi .{nhà có điều kiện mà :))}
    Tất cả cac acc chủ lực của meeta điều bị ( 1 cuộc thanh lọc chăng) hay đằng sau đó còn có 1 cái gì khát ,ko muốn suy nghĩ tới thêm nhức đầu....thì hỏi cac bạn bên kia chiến tuyến ơi, cac ban thắng có cảm thấy vui ko, ( nhưng riêng tôi thì vui, vì cứ win là vui bằng cach nào cũng dc không quan trọng , thậm chí tôi có thể sắp đặt sẵn 1 âm mưu, lên 1 kế hoạch và vạch sẵn ra 1 chương trình ,và dùng tất cả những thủ đoạn mà mình nghĩ ra để đạt dc mục đích nữa cơ, miên sao thắng là dc)
    nói thẳng ra cái game này ai ai cung phạm luật, ko cái này thì cái khát, ( cac ban có dám chắc với bản thân rằng cac bạn ko phạm luật ko) nhưng đừng can thiệp quá sâu là dc,, chứ đừng có cái kiểu như ngồi không có gi làm rồi bơi móc vạch lá tìm sâu, thì ai ai cung dính, dám cá 1 điều là 80% sẽ bị hết, nên cái gì đáng hãy bắt , chừa lại cho tụi tôi 1 mảnh đất để còn chơi nữa chứ
    đáng lẽ là kiêu gọi anh em tảy chay nghĩ hết cơ, nhưng suy nghĩ lại thôi cứ chơi tiếp (không phải vì tiếc mấy đòng bac nap vào đâu) mà chơi để người ta thấy dc , dù có bị như thế nào đi nữa thì anh em tôi vẫn không bỏ cuộc , và để đối thủ thấy dc rằng không phải mấy cái trò này có thể đánh gục dc chúng tôi đâu
    và cái nữa ,,, làm người thì từ game ra tới ngoài đời thì cũng đừng bao h sống để hổ thẹn với lương tâm.và khi gặp ai đó phải mạnh dạn nhìn vào mặt mà cười chứ đưng cảm thấy xấu hổ nhé
    tôi batconcop, 38 chế lan viên, phường tây thạnh quận tân phú .tphcm (0903553073)
    XIN LỖI VÌ ỨC CHẾ QUÁ RỒI =))
    Máu đào tuôn ướt đẫm nhung bào
    Chí anh hùng vùi trong kiếm đao

Teeeeem có được hem?
    A fist is a painful trick, designed by violence, to replace words when speech becomes useless

Cứ có sever mới là MH lại làm việc nhiệt tình mà :))

cũng lắm oan ức nhỉ.cứ như mình 1 acc không lo gì cả

ức chế hả bạn ơi, hạ hỏa thôi nhiều khi đời nó cứ thế

Thêm 1 bài nữa ra đảo. Chém nhanh còn kịp.
    Cám ơn các bạn vì 1 round vui và sướng.
    Hoanglvt

cùng pass... đặt sis. Log acc auto vào pass chính anh nhé. Cẩn thận lần sau đó
    Suốt đời coplay :(