Trang 2/4 ĐầuĐầu 1234 cuốicuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 35

Chủ đề: Những Điều Phi Lý Điều Luật Mới Và Thắc Mắc Cần R.B Giải Quyết

ở đây chỉ có 1 quy luật,, đó là luật rừng,, thích thì chơi, ức chế thì nghĩ, đã chơi thì phải chấp nhận, ko chấp nhận dc thì đừng có chơi,, ko giải thích, ko trình bày,, thấy ta từ bữa h có nói thêm câu nào nữa ko, ,,,,ôi nhìn thế sự nổi trôi...
    cũng đành chấp nhận mà thôi,,,,
    mặc cho con tạo xoay vần
    Trích Nguyên văn bởi _MrBlack_ Xem bài viết
    Game giờ như trò hề , muốn quản lý game chặt thì lên nâng cao hệ thống vi phạm chứ ko lên cầm luật rồi làm theo cảm tính . Luật thì cần có hệ thống ba zem cố định để nó đc minh bạch ad à . Xin hãy trả lại travian đúng bản chất của nó game chiến thuật đồng đội mà giờ vào game cứ ngỡ khu vườn trên mây . Nhìu raider thậm chí ko dám kick fam mà buồn đúng là game hay mấy về Việt Nam! Cũng sẽ nát , travian có lẽ tồn tại quá lâu rồi hay sao

đã nói rồi, ko chơi thì nghĩ ko ai ep,, ai ép mấy bạn chơi mà mấy bạn lên đây hù dùm khóc ké,,đã chơi thì phải chấp nhận ,, ko than van, ko trách oán
    Trích Nguyên văn bởi heocon Xem bài viết
    chuyên quyền, độc đoán, ko cho người chơi cơ hội thích chơi ... mình đang chơi 1 acc và raid tứ lung tung, đc buff res tùm lum ... có vẻ cũng dính tí tới luật mới nhưng chưa bị khóa như mấy đồng đội
    bị khóa chắc nghỉ hẳn quá

Chốt lại là nghỉ tập thể ko chơi nữa, nếu muốn chơi sang sever nước ngoài chơi lập team bên đó mà chiến còn có thể thêm kn của các sever nước ngoài khác cho nhah 1-2 năm nữa nghỉ hẳn cho cái sever này sập luôn là xog. Chắc MH và Admin của VN cũng muốn nghỉ hưu rồi nên cho toại nguyện đê.

Trích Nguyên văn bởi ....mr.wish.... Xem bài viết
    Chào Bạn.
    Mình Là Người Việt hiện đang sinh sống ở Romania, Mình có quen Mr.wish qua finals và sang Ts1 chơi với tài khoản ChoiNgu với mục đích def và hỗ trợ nên mình chơi tộc Roman. Nhưng hôm qua mình nhận được thông báo khóa tài khoản với lý do rất gây ức chế mà hiện nay nhiều người chơi thực sự ở nước ngoài gặp phải

Tài khoản của bạn fake ip để chơi, làm mỏ farm cho người chơi khác. Do đó đã không chơi vì lợi ích của riêng tài khoản và sẽ bị khóa vĩnh viễn.

Đây là IP mình gửi cho mh và chơi trong quá trình chơi nếu bạn check có ip nước khác thì có thể xóa bài đăng của mình

Mình đã đọc kỹ luật và không luật nào cấm hỗ trợ người khác cả, mình đã hỗ trợ res rất nhiều người không riêng một người và trong tất cả các điều luật mình đã tích trước khi đăng ký không có luật nào cấm mình hỗ trợ người khác cả. Và mình cam đoan không vi phạm bất cứ điều luật nào trong hợp đồng người chơi.

- Đây là một game chiến thuật hay nhưng hệ thống quản lý vẫn còn nhiều bất cập. Nếu thêm luật cấm raid để hỗ trợ thì mình nghĩ BAN QUẢN LÝ NÊN BỎ CHỨC NĂNG TẤN CÔNG ĐI ĐỂ GAME TRỞ THÀNH GAME NÔNG TRẠI CHO ĐÚNG VỚI THỰC TẾ.

Mình không dùng forum game nên đã mượn tài khoản này.

Cảm ơn đã đọc
    lại 1 tên phạm lỗi lại kêu ca,,,,ở romani tên acc sao giống thật thế nhỉ
    không cần mod nào giải thích cho mất công taothao ta giải thích hộ cho.....
    1 cái đia chỉ ip là romani cơ ....sao lại có thằng tin vào trang checkip 1 cách mù quán như vậy??
    Decimal: 1588706883
    Hostname: host67-190-177-94.serverdedicati.aruba.it
    Continent:EuropeCountry:Italy State/Region:Province of ArezzoCity:ArezzoLatitude:43.4167 (43° 25′ 0.12″ N)Longitude:11.8833 (11° 52′ 59.88″ E)Postal Code:52100

italy nhé

2-chắc ai nhìn thấy cái hình @2017 google dữ liêu bản đồ...v..v...v
    ở romani khuc vực vào goole map là romani mà nó dùng tiếng việt ....1 sự giả tạo quá sơ hở
    3- xài cái này thì Tampermonkey hỏng ngay từ đầu rồi khi post rùi
    kết luận ...nội cái hình taothao ta thấy có 3 sự giả dối trắng trợn...mấy bạn nên dẹp bỏ khái niệm chơi clone fake ip và chơi nhiều acc đi....các server kia công an họ dễ dàng bỏ qua cho các bạn chứ server hot nhất travian.com.vn tới thời điểm này thì bạn nên chấp nhận...chống chế kiện lên admin tè le...mình thất vọng với cái cách các bạn chơi đã sai mà còn cố khóc cho to...mất đi hình ảnh mình ngưỡng mộ bấy lâu nay quá.
    sorry taothao ta hay nói thẳng từ trước tới giờ nếu có đụng chạm anh em quen biết nào thì cho mình xin lỗi...trách mình mình cũng chịu
    Nick chính chủ

Trích Nguyên văn bởi @TaoThao@ Xem bài viết
    lại 1 tên phạm lỗi lại kêu ca,,,,ở romani tên acc sao giống thật thế nhỉ
    không cần mod nào giải thích cho mất công taothao ta giải thích hộ cho.....
    1 cái đia chỉ ip là romani cơ ....sao lại có thằng tin vào trang checkip 1 cách mù quán như vậy??
    Decimal: 1588706883
    Continent:EuropeCountry:Italy State/Region:Province of ArezzoCity:ArezzoLatitude:43.4167 (43° 25′ 0.12″ N)Longitude:11.8833 (11° 52′ 59.88″ E)Postal Code:52100

italy nhé

2-chắc ai nhìn thấy cái hình @2017 google dữ liêu bản đồ...v..v...v
    ở romani khuc vực vào goole map là romani mà nó dùng tiếng việt ....1 sự giả tạo quá sơ hở
    3- xài cái này thì Tampermonkey hỏng ngay từ đầu rồi khi post rùi
    kết luận ...nội cái hình taothao ta thấy có 3 sự giả dối trắng trợn...mấy bạn nên dẹp bỏ khái niệm chơi clone fake ip và chơi nhiều acc đi....các server kia công an họ dễ dàng bỏ qua cho các bạn chứ server hot nhất travian.com.vn tới thời điểm này thì bạn nên chấp nhận...chống chế kiện lên admin tè le...mình thất vọng với cái cách các bạn chơi đã sai mà còn cố khóc cho to...mất đi hình ảnh mình ngưỡng mộ bấy lâu nay quá.
    sorry taothao ta hay nói thẳng từ trước tới giờ nếu có đụng chạm anh em quen biết nào thì cho mình xin lỗi...trách mình mình cũng chịu
    it nhất cũng có 2 ngừoi nhận ra mà anh post lên làm gì ,kaka (ngừoi còn lại không phải em :D)

Trích Nguyên văn bởi taynam44 Xem bài viết
    it nhất cũng có 2 ngừoi nhận ra mà anh post lên làm gì ,kaka (ngừoi còn lại không phải em :D)
    tại sao anh biết địa chỉ ip đó là của ý không em...
    em nhìn vào đây là đoán đc chứ chưa cần phải lấy luôn hình quốc kỳ

em thấy chữ aruba.it ......it là italia chắc chắn 100%
    Nick chính chủ

Hỏi ngu tý, cấm raid thì đến giai đoạn ww chắc ôm đc 5 mil def là căng nhỉ
    Đức Nam

Trích Nguyên văn bởi duc nam Xem bài viết
    bỏ qua 2 chữ dể hiều nhầm đi em "cấm raid" dể gây hiều nhầm lắm
    Nick chính chủ

Trích Nguyên văn bởi @TaoThao@ Xem bài viết
    tại sao anh biết địa chỉ ip đó là của ý không em...
    em nhìn vào đây là đoán đc chứ chưa cần phải lấy luôn hình quốc kỳ

em thấy chữ aruba.it ......it là italia chắc chắn 100%
    tắtđiệnluôn

Acc
    None

Trích Nguyên văn bởi duc nam Xem bài viết
    Có gì căng, khi mà tất cả chịu khó buff ress. Còn đi raid khi cầm ww chẳng qua là bài lười của người chơi

Trang 2/4 ĐầuĐầu 1234 cuốicuối