Trang 4/4 ĐầuĐầu ... 234
Hiện kết quả từ 31 tới 35 của 35

Chủ đề: Những Điều Phi Lý Điều Luật Mới Và Thắc Mắc Cần R.B Giải Quyết

Acc
    None

Trích Nguyên văn bởi tridaica Xem bài viết
    Vậy cậu có bao giờ tự hỏi là làm thế nào người ta phân biệt được ip của người dùng là của nước nào không. Trả lời được câu hỏi đó thì mấy câu trên sẽ tự hiểu cho dù có sử dụng ipv6 đi chăng nữa
    giống như đầu số điện thoại +84 là của Việt Nam thôi

Nhà nghỉ -------------------------------> Nơi tềnh iu bắt đầu ...

Căt nghĩa đúng quá bác monpn. Đại loại nó là thế đấy..
    chém gió thôi

Làm lại acc đi bạn . Mình cũng 1 thời lầm lỡ bị khóa 2 lần . Lần gần nhất ở máy chủ ROA x2 (lúc đó hiện đang top 10) . Bây giờ tạo lại acc tại ROA x2 chậm hơn gần 3 ngày giờ đã gần leo lên top 10 dân , hiện top 10 raid , thực sự thì ở máy chủ khác mình ko ý kiến . máy chủ ROA x2 thoải mái raid ko cần acc clone làm gì . Chơi đỡ mệt .

Nếu admin vẫn mạnh tay như vầy thì mình ủng hộ dù mình đã bị khóa acc 2 lần .

Chúc Vui .

Trích Nguyên văn bởi pekiller Xem bài viết
    1- Ip là địa chỉ mạng được trải theo thuật toán của router Và mạng internet là một mạng Lưới(Wan) kết Hợp các mạng Lan lại với nhau do đó từ một end device(Thiết bị) muốn nhận các packet(Gói dữ liệu) của sever gửi lại cũng phải qua các rounter bên ngoài để Tính toán đến địa chỉ IP của End device. VD Anh đang dùng mạng FPT như em nhưng router kết nối máy chủ quốc tế ở Hà nội đặt ở Hồng Kông, Khi dùng các trang check ip khác nhau tùy vào thuật toán xác định vị trí + đích đến của packet là end device hay là rounter như em nói ở trên thì có thế gây ra sai lệch :))

2- Ngôi Ngữ google tùy thuộc vào account đăng nhập lựa chọn ngôn ngữ :)

3- Em là người hay chơi web game nên em cài cả macro + temple + great nhưng em không auto travian :)

Ps/ Em mới học năm 3 FPT ngành CNTT có gì mấy anh IT thấy sai cứ chỉ nhé

Sai lầm lớn nhất của ta là đọc qua cái này đọc xong vẫn thấy lùng bùng nhức đầu vãi

theo mình được biết thì MH hoạt động dựa vào 2 điều . 1 là check ip , 2 là đội ngũ gián điệp và đội ngũ tố cáo .

Check Ip thì có những đợt thôi . Còn đội ngũ tố cáo thì khá nhiều , có thể thằng chủ liên minh hoặc thằng hàng xóm nhà bạn tố cáo . Đội ngũ này hoạt động hiệu quả hơn cả check ip . Nếu pro fake ip thì 10 MH cũng ko check ra được

--------------------
    Acc mình 2 người chơi 1 computer tại cùng nhà . Giờ chỉ chơi dc 1 acc . Thôi kệ vui là được

Trang 4/4 ĐầuĐầu ... 234