Thân chào cộng đồng game thủ Travian,

Có thể nói Travian là một trong những webgame (MMO) tốt nhất trên trình duyệt, nó có một sức hấp dẫn lâu dài và sự kịch tính bền bỉ cũng như mang tính đồng đội cao nếu muốn chiến thắng.
Giống như các bạn, mình cũng rất yêu thích được chơi Travian :D

Hiện nay, sau thời gian gắn bó cùng Travian VN, R.B đã quyết định rút khỏi vị trí Admin của cụm máy chủ Travian VN cho những kế hoạch riêng của cậu ấy. Chúc R.B đạt được những thành công như mong đợi và luôn gặp nhiều niềm vui trong cuộc sống.

Và, trong thời gian tới này, mình sẽ đảm nhận các công việc mà R.B bàn giao lại, cũng như thay mặt cho TravianGames tại cụm máy chủ Việt Nam để làm cầu nối tới cộng đồng game thủ, để có thể hỗ trợ tốt nhất cho trải nghiệm chơi game của mọi người.

Mình rất mong muốn đưa cùng game thủ VN có những phút giây vui vẻ thư giãn khi chơi Travian, cũng như phát triển cụm máy chủ VN của chúng ta lớn mạnh và có nhiều người chơi xuất sắc ngang tầm (hoặc có thể là hơn :p) các cụm máy chủ nước khác so với mặt bằng chung.

Vì vậy, mình sẽ luôn lắng nghe những phản hồi, đóng góp ý kiến của các bạn, cùng với đó là việc mình sẽ nỗ lực hỗ trợ tốt nhất để mang đến trải nghiệm chơi ổn định và sảng khoái cho mọi người.
Rất mong được mọi người ủng hộ :)

Trân trọng,
Matrix.