Trang 1/4 123 ... cuốicuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 38

Chủ đề: Chuẩn bị vòng loại FINAL

Mặc định Chuẩn bị vòng loại FINAL

anh em, những ai chơi final thì lên tiếng nhé

Server will start on
    12.06.17 13:00 (GMT +01:00).
    Chém gió vô đối

tem cái
    nhưng k chơi nhé
    Nâu xinh, Nâu đứng cạnh mình càng xinh

Chơi nhiều chi cho mệt

Cần tìm 1 team để tham gia.
    Đã nghỉ chờ round 10

Trích Nguyên văn bởi Du Hành Xem bài viết
    Cần tìm 1 team để tham gia.
    Thằng mất dạy này toàn đem con bỏ chợ

Đang chơi ts1 rùi,hạn 1 ngày nào đó qua final thử sức !!!
    Cần 1 ai đó nuôi def !

Trích Nguyên văn bởi luciola Xem bài viết
    Thằng mất dạy này toàn đem con bỏ chợ
    Cái nào ra cái đó nhé! Không chơi chung nữa cũng đừng chửi nhau như vậy. Về căn bản thì ts2 để lại acc chính cap 3 ốc với vài con clone là có tình nghĩa rồi, lúc đó xóa mọe nó đi thì mới đáng chửi. Mục tiêu mỗi server không giống nhau nên cách chơi cũng khác nhau thôi. Không biết thì đừng có to mồm phán này phán nọ. Anh đừng nghĩ chỉ quẩy giữa GTM mà tự cho bản thân là ngôi sao nhé, ko có các anh em phía sau thì anh chỉ là con số 0. Cỡ như anh xin lỗi nhé, gặp tôi mà chơi cận chiến cho GTM, anh chuyển acc khác chơi từ lâu rồi chứ ko có chuyện phá lung tung vớ vẩn như hiện tại đâu.
    Đã nghỉ chờ round 10

Trích Nguyên văn bởi Du Hành Xem bài viết
    Cái nào ra cái đó nhé! Không chơi chung nữa cũng đừng chửi nhau như vậy. Về căn bản thì ts2 để lại acc chính cap 3 ốc với vài con clone là có tình nghĩa rồi, lúc đó xóa mọe nó đi thì mới đáng chửi. Mục tiêu mỗi server không giống nhau nên cách chơi cũng khác nhau thôi. Không biết thì đừng có to mồm phán này phán nọ. Anh đừng nghĩ chỉ quẩy giữa GTM mà tự cho bản thân là ngôi sao nhé, ko có các anh em phía sau thì anh chỉ là con số 0. Cỡ như anh xin lỗi nhé, gặp tôi mà chơi cận chiến cho GTM, anh chuyển acc khác chơi từ lâu rồi chứ ko có chuyện phá lung tung vớ vẩn như hiện tại đâu.
    Mày đứt thần kinh hài cảm thụ hài hước hả HÀNH, thế mà thằng NAM bảo mày lầy lắm, haizzzzzzzzz

Mày thấy TS1 nghỉ cả đống, thằng long vứt thối off anh có kêu gì nó đâu. Nó goi vẫn lon ton sang ts2

Anh ko có thói quen mỉa mai, khó chịu anh nói thẳng. Đấy là câu anh nói đùa thông thường. Chứ cáu thật anh rỗi hơi đi lục kiếm cái Icon cho thêm sinh động ạ

EDIT: Ok, xem lại thì dễ hiểu nhầm, chắc tại mày khong chát với anh bao h. Nói chung là ko có ý gì cả nhưng mà mi bật lại hơi kinh đấy.

Acc
    Cafe_chieu Sky-team Tiachopden Number2 Loser

@ Luciola : Hành nó bận thì không chơi đươc, cũng như anh em khác thôi, bận không chơi được thì giao lại người khác chơi là bình thương, tuy nhiên cách nói của em lại dễ khiến họ hiểu nhầm nên thôi không nói nhé

@ Du Hành : Nếu không bận công việc mới về lại chơi thì ới ae nhé em. Ta lại chiến với các bạn GTM bên ts2 cho xôm tụ

Trích Nguyên văn bởi cafe_chieu Xem bài viết
    @ Luciola : Hành nó bận thì không chơi đươc, cũng như anh em khác thôi, bận không chơi được thì giao lại người khác chơi là bình thương, tuy nhiên cách nói của em lại dễ khiến họ hiểu nhầm nên thôi không nói nhé

@ Du Hành : Nếu không bận công việc mới về lại chơi thì ới ae nhé em. Ta lại chiến với các bạn GTM bên ts2 cho xôm tụ
    Em đang cố gắng tìm chỗ trọ khác có wifi mạnh hơn để có thể chơi tournament. Em có thói quen bỏ thì ko quay lại anh ạ nên hẹn server khác tái ngộ. Ban đầu em dự định thuê trọ xong sẽ làm hợp đồng thuê net riêng với FPT nên ko quan tâm đến mạng của nhà trọ, cơ mà bọn FPT bắt đóng 6 tháng trước vì em thuê ở trọ chứ ko phải hộ khẩu ở đó, nên thôi em nghỉ luôn =)))) giờ lỡ đóng tiền trọ nên phải ráng ở hết tháng này mới chuyển được, sợ gián đoạn làm ảnh hưởng tình hình nên em bảo ku Long kubera tìm người khác chơi acc em luôn. Với lại mục tiêu của em ở ts2 đã xong rồi nên em ko lưu luyến gì nữa.
    Đã nghỉ chờ round 10

Trang 1/4 123 ... cuốicuối