Trang 1/8 123 ... cuốicuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 78

Chủ đề: Câu trả lời của mh cho vụ ww NOR

Mặc định Câu trả lời của mh cho vụ ww NOR

Mặc dù trận đánh đã kết thúc và sẽ khó làm sao để quay lại thời gian của sever lúc trước khi ww và búa của NOR bị đánh. Nhưng mà có nhiều anh em cảm thấy không hài lòng với vụ ww vì deff là của tất cả ae chung sức gửi về lên mình sẽ đưa lên đây cho ae chém. Nếu admin có xem thì cũng thấy sự việc này đã ảnh hưởng rất lớn đến cục diện x3 round này.

Đầu tiên và deff ww khi các đợt att còn tầm 5h mới đến. khi đó deff là ~ 5m6 và còn rất nhiều cuộc tiếp viện và chưa tiếp viện( lý do seve sạp lên ko vào gửi được def cơ động) đang trên đường đến.

Và điều thứ 2 là nếu seve ko bị sập đúng thời điểm thì chắc chắn búa ko bị mất vì còn 1 lượng deff cơ động chưa kịp gửi vào búa vì sv sập ko vào được. Và búa ko mất thị off nhỏ như TNMT đi main phụ ko tướng + những off còi khác chắc chắn chỉ đến diệt deff chứ ko thể làm hại được nhà kho khi mà tính ra ram húc xong vẫn còn >5m deff.

Bên off ko biết bị chết đói bao nhiêu nhưng chắc chắn lượng off chết đói quá nhỏ so với bên deff. Ví dụ acc vingaymai chet đói 220k chùy so với tổng số off thì quá nhỏ so với lượng deff ww của NOR bị thọt quá nửa + búa sẽ ko mất nếu ko bị sập sever. Lúc đó những acc off nhỏ đi sau ram khó làm hại được ww NOR với lượng deff như vậy được.

Mặc dù nếu sv ko sập bên ww NOR vẫn thiệt hại nhưng chắc chắn ko thiệt hại lớn nvay. Ngoài ra bên NOR vẫn còn 1 con canon khủng >20k cata của romatic. Tuy nhiên cục diện sever dường như đã an bài vì một lý do mà không ai muốn.

Và đây là câu trả lời của MH. Mh trả lời thế này thì tương đối là vô lý. Bên off cũng chỉ toàn off tầm trung và nhỏ lên ko thể có chuyện gần 6m deff mà bay sạch được như vậy.

Multihunter viết:

Chào Anvision,
    Mình đã xem qua báo cáo trận đánh tại WW của bạn, mình chia buồn vì WW của bạn bị đánh sập. Tuy nhiên, lính chết không chỉ có lính thủ tại làng của bạn, mà lính tấn công cũng bị chết đói. Nếu như travian không bị lỗi, bạn có chắc WW không bị đánh sập?
    Thời gian vẫn còn kịp cho bạn xây lại, chúc các bạn vững tinh thần.

Nếu bạn vẫn còn thắc mắc hoặc cần hỗ trợ về vấn đề gì khác hãy đừng ngại liên lạc.
    Chúc bạn vui vẻ cùng Travian.

Thân mến,
    SMultihunter.
    thay đổi nội dung bởi: bokinhvan, 25-05-2017 lúc 08:49 PM

temmmmmmmmm

Cái này tem đc không vậy

off của waw toàn off thọt, còi quá

chac sv dien ra lau qua len bon admin no khong thich, chu cu the nay doi ww waw len cap 90 roi bi ban ve 0 nua thi phai tam 15 hom nua moi xong

Trích Nguyên văn bởi LETRAN Xem bài viết
    off của waw toàn off thọt, còi quá
    thì có ai bảo off WAW to bao giờ đâu bác

với lượng deff như vậy và off canon đi bắn thì toàn off nhỏ thì đến kỳ quan chưa chắc đã bị về 0 nói gì đến việc nhà kho bị phá hết như vậy. Rõ ràng cục diện sever đã bị thay đổi vì vụ này.

Hy vọng các anh sẽ không nản mà bỏ Travian. Hãy cố đánh sập WAW lần nữa. Gọi là ăn ko đc phá cho hôi. Cố cho round sau nhé
    Suốt đời coplay :(

Tất cả là tại seve bị sập, cái này mh trả lời thế là đúng rồi. Lỗi đâu phải tại mh, nói chung đen thì phải chịu thôi

Trích Nguyên văn bởi bokinhvan Xem bài viết
    với lượng deff như vậy và off canon đi bắn thì toàn off nhỏ thì đến kỳ quan chưa chắc đã bị về 0 nói gì đến việc nhà kho bị phá hết như vậy. Rõ ràng cục diện sever đã bị thay đổi vì vụ này.
    thật sự chia buồn cùng các bạn.

Trang 1/8 123 ... cuốicuối