Trang 4/4 ĐầuĐầu ... 234
Hiện kết quả từ 31 tới 36 của 36

Chủ đề: Chúc mừng đội bạn

Trích Nguyên văn bởi LETRAN Xem bài viết
    Cầm giáo vàng lên vài main 60-70k chùy chỉ để phi vào natar nếu acc của waw thì không biết anh em trong liên minh waw có cho cầm khoảng nhỉ? các bạn nhìn lịch sử cv sẽ thấy FBI cầm giáo đồng, giáo bạc, sách quay tay liên tục rồi mới cầm giáo vàng. Điểm natar khó dự đoán được nhưng thời gian vừa chuyển sang thứ 2 ít, chỉ kip phi 2 lần vào Nat nếu còn thời gian phi tiếp thì điểm nó lại khác.
    Nói chung các bác cứ úp úp mở mở. Cứ lên tivi màu đi là biết. Vấn đề chơi để đạt mục đích do mình đề ra. Chứ thủ dâm rồi thối off buồn và mất công mấy tháng cầy lắm. Chơi game là đem lại niềm vui cho chính mình.
    Như em chơi acc Vingaymai: chơi 1main off nhưng vẫn đi ăn sách, tay trái, lại còn bị bên bác snip cả mớ chùy và ram. Nhưng vẫn tham chiến 3 trận đánh main, 1 trận đánh www thành công. Trong khi em chỉ có 2 đợt mượn giáo đồng 1 tuần. Nếu tất cả để thủ dâm đến cuối chỉ để bắn www 1 cái hoặc thối off thôi thì off của em đạt khoảng trên 600k chùy, 140k kỵ, 48k ram ngay. Kết quả thì ko vui bằng.

Trích Nguyên văn bởi Saha Xem bài viết
    Nói chung các bác cứ úp úp mở mở. Cứ lên tivi màu đi là biết. Vấn đề chơi để đạt mục đích do mình đề ra. Chứ thủ dâm rồi thối off buồn và mất công mấy tháng cầy lắm. Chơi game là đem lại niềm vui cho chính mình.
    Như em chơi acc Vingaymai: chơi 1main off nhưng vẫn đi ăn sách, tay trái, lại còn bị bên bác snip cả mớ chùy và ram. Nhưng vẫn tham chiến 3 trận đánh main, 1 trận đánh www thành công. Trong khi em chỉ có 2 đợt mượn giáo đồng 1 tuần. Nếu tất cả để thủ dâm đến cuối chỉ để bắn www 1 cái hoặc thối off thôi thì off của em đạt khoảng trên 600k chùy, 140k kỵ, 48k ram ngay. Kết quả thì ko vui bằng.
    Mình đạt mục đích chơi game rồi mà: Tham dự đánh cổ vật búa vàng, rượu bạc, rượu đồng, bkh. Sập hầm ở vietyen cùng đồng đội, đánh sập tường ww waw, đánh chiếm búa vàng, chieff main Def. Được cầm các cổ vật như giáo vàng, bạc, đồng, mắt, sách 1, xe đồng, bkh. Còn một main cũng sẵn sàng phi www nhưng đằng nào cũng ko thắng, blđ đồng ý nên đốt natar lấy danh hiệu cá nhân (đạt được danh hiệu cá nhân). Bản thân mình thấy vui mà!

Acc
    TNHK

Trích Nguyên văn bởi LETRAN Xem bài viết
    Đúng là các bác tính toán như thần, mọi thứ đều chính xác, xứng đáng là đội vô địch. Theo chienlang thưởng mỗi bác 5 lon khi offline nhé.
    Ruond sau đừng bác nào quấy em để em bắn cả 2 main show cho các bác xem nhé! (mục tiêu ruond sau 8m búa vàng cũng sập tường)
    Quả này fai úp 20m deff để chống đỡ canon khủn rùi.
    Chỉ là Huyền Thoại Trong Em!

Trích Nguyên văn bởi TNHK Xem bài viết
    Quả này fai úp 20m deff để chống đỡ canon khủn rùi.
    round sau đó nhé hanh nổ,mong chờ lắm đội bạn sẽ lên được những con off như các bạn ấy nói

Acc
    bibi TNHK OCBIR

Trích Nguyên văn bởi NguyenThiHuong Xem bài viết
    round sau đó nhé hanh nổ,mong chờ lắm đội bạn sẽ lên được những con off như các bạn ấy nói
    VNX còn mỗi mình mày ham hố!
    Tổng Tư Lệnh Quân Khu Xám

Acc
    Pham Luong

mỗi Ta lạc bước nơi đây ^^
    TT2017-Phạm Lương
    VNX21-pham luong
    TS1 : pham luong
    reg hóng thoy
    Tự hào là mem CS->CES

Trang 4/4 ĐầuĐầu ... 234