Trang 10/10 ĐầuĐầu ... 8910
Hiện kết quả từ 91 tới 93 của 93

Chủ đề: Thông tin Finals 2017

Bàn thắng phút bù giờ..........

Rất tiếc, nhưng cũng rất may mắn, chúng ta đã được add VTC tại máy chủ comx2 (Quốc tế không phải Ả rập)
    Nếu các bạn kịp chuyển hướng đăng ký trước 19h hôm nay, hãy chuyển sang máy chủ đó để có hỗ trợ VTC nhé

Hiện tại họ vừa gửi mail báo cho mình kèm hình ảnh có VTC tại máy chủ comx2, tất nhiên mình chưa tận mất chứng kiến và kiểm tra.

Have fun!

Trích Nguyên văn bởi dolongdao Xem bài viết
    Dear Matrix,

Dù sao đi nữa, anh em cũng ghi nhận và cảm ơn sự cố gắng của bạn. Hy vọng bạn tiếp tục hỗ trợ anh em trong những vấn đề khác.

Tuy khó khăn nhưng anh em vẫn sẽ chiến đấu hết mình vì màu cờ sắc áo. (Mặc dù Team không dám nhận là đại diện chính thức của Việt Nam)

Một lần nữa cảm ơn bạn.
    Hãy liên lạc với mình qua admin@travian.com.vn nếu bạn có thắc mắc hoặc cần sự trợ giúp nhé!

Một thắng lợi mang dấu ấn Matrix, thay mặt team cảm ơn bạn và hãy luôn ở bên cạnh chúng tôi.

Chúng ta đã có 1 thời khắc đẹp đẽ và hy vọng mọi người cùng cố gắng để làm nên 1 điều tuyệt vời trong vòng chung kết năm nay.

Cảm ơn bạn nhiều.

Trích Nguyên văn bởi Matrix Xem bài viết
    Bàn thắng phút bù giờ..........

Rất tiếc, nhưng cũng rất may mắn, chúng ta đã được add VTC tại máy chủ comx2 (Quốc tế không phải Ả rập)
    Nếu các bạn kịp chuyển hướng đăng ký trước 19h hôm nay, hãy chuyển sang máy chủ đó để có hỗ trợ VTC nhé

Hiện tại họ vừa gửi mail báo cho mình kèm hình ảnh có VTC tại máy chủ comx2, tất nhiên mình chưa tận mất chứng kiến và kiểm tra.

Have fun!
    trinhtrieuvn

Acc
    TNHK

50 phần tăm rùi đó. Còn lại là do sức ae cống hiến thui.

Đốt gold thần chưởng sẽ lên ngôi....
    Chỉ là Huyền Thoại Trong Em!

Trang 10/10 ĐầuĐầu ... 8910