Trang 3/5 ĐầuĐầu 12345 cuốicuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 41

Chủ đề: Trào lưu mới Off roman làm deff :)

Kèo năm nay bắt đầu lệch sau khi PFF về giải tỏa khu 100/0, chia cắt đông bắc / đông nam, chứ ban đầu thấy ts1 đông lắm, chiếm trọn phía đông và lấn sang tây bắc khá nhiều, ta phải năn nỉ anh em gtm trụ lại trung tâm, lấy toàn cap xấu đây này
    OldNewbie

Trích Nguyên văn bởi azn_boy1984 Xem bài viết
    Kèo năm nay bắt đầu lệch sau khi PFF về giải tỏa khu 100/0, chia cắt đông bắc / đông nam, chứ ban đầu thấy ts1 đông lắm, chiếm trọn phía đông và lấn sang tây bắc khá nhiều, ta phải năn nỉ anh em gtm trụ lại trung tâm, lấy toàn cap xấu đây này
    Giờ lên chỗ -100/100 lấy lại cap đi bạn ơi. a e trên đấy nghỉ hết rồi, lấy cap lai sim cho vui.

Acc
    Dragontravian và hoanglvt

Trích Nguyên văn bởi mr_park Xem bài viết
    Giờ lên chỗ -100/100 lấy lại cap đi bạn ơi. a e trên đấy nghỉ hết rồi, lấy cap lai sim cho vui.
    Ok. Sẽ qua hỏi thăm.
    Sông rộng quá, dài quá, bơi mệt roài!!!!"

Khu -100|0 vẫn có khả năng xây WW đấy chứ, còn bao nhiêu acc của LINH_MA với MYTH cơ mà.
    Bác sỹ chuyên khoa II
    Nam khoa - Sản khoa - Phụ khoa
    Bác nào chiến LOL pm Tùng Đầu Gấu TieuSo_TLH

Trích Nguyên văn bởi sonrobby Xem bài viết
    Xuất giờ cũng ko còn ý nghĩa nữa. Nghe nói TS1 qua final và TS3 hết rồi.
    Lần sau các bác đánh chia phe thì nên cho nó cân cân tý, server mới hay.
    Đánh mà lệch thế mất vui.
    Mịa, từ nay về sau mà nghe thằng nào cứ nói cân với không cân thì éo khách khí nữa, chửi thẳng nhé, bực hết cả mình.
    Làm mình mất công reg acc, mất công giao nhiệm vụ cho ae giờ còn bị ae chửi vì chơi gì mà nhàn quá.
    Mịa, đầu game có ông thần Black nào bô lô ba la tới mức mình mới góp ý ae chơi hay không chơi lập tức lên án mình ném đá hội nghị, rồi thì nói ko chơi thì đại khái lặn đừng làm ae LQ nản chí, để LQ đông vui mà có sức, có lực đánh với Ts1, đại khái ông thần này và một dàn phụ họa cứ sợ Liện Quân thua. Mịa, VL.
    Làm mình cứ sợ LQ thua thật nên dù bận cực kỳ vẫn cố mà lập đúng 1 account để mà chơi. Đến giờ phút này thật sự Ts1 làm ăn kiểu gì mà ngay đến mình còn thấy nản chẳng muốn vào acc chứ đừng nói mấy mem bên Ts1.

Trích Nguyên văn bởi huynhtuankiet Xem bài viết
    Mịa, từ nay về sau mà nghe thằng nào cứ nói cân với không cân thì éo khách khí nữa, chửi thẳng nhé, bực hết cả mình.
    Làm mình mất công reg acc, mất công giao nhiệm vụ cho ae giờ còn bị ae chửi vì chơi gì mà nhàn quá.
    Mịa, đầu game có ông thần Black nào bô lô ba la tới mức mình mới góp ý ae chơi hay không chơi lập tức lên án mình ném đá hội nghị, rồi thì nói ko chơi thì đại khái lặn đừng làm ae LQ nản chí, để LQ đông vui mà có sức, có lực đánh với Ts1, đại khái ông thần này và một dàn phụ họa cứ sợ Liện Quân thua. Mịa, VL.
    Làm mình cứ sợ LQ thua thật nên dù bận cực kỳ vẫn cố mà lập đúng 1 account để mà chơi. Đến giờ phút này thật sự Ts1 làm ăn kiểu gì mà ngay đến mình còn thấy nản chẳng muốn vào acc chứ đừng nói mấy mem bên Ts1.
    hèn gì pm vào acc chả thấy trả lời

Trích Nguyên văn bởi TungDauGau Xem bài viết
    Khu -100|0 vẫn có khả năng xây WW đấy chứ, còn bao nhiêu acc của LINH_MA với MYTH cơ mà.
    há há, ta đang bắt đầu chief làng khu đó
    Nâu xinh, Nâu đứng cạnh mình càng xinh

Trích Nguyên văn bởi taynam44 Xem bài viết
    hèn gì pm vào acc chả thấy trả lời
    Anh gọi điện còn chưa biết thế nào chứ nhắn tin vào thua roài. mà lão đó cũng có chơi ah! keke...

Trích Nguyên văn bởi NOMKSY Xem bài viết
    Anh gọi điện còn chưa biết thế nào chứ nhắn tin vào thua roài. mà lão đó cũng có chơi ah! keke...
    acc cap 7c cùi vãi,lại lên sai khu vực coi như phế

Trích Nguyên văn bởi huynhtuankiet Xem bài viết
    Anh nói nhiều vãi, kêu coplay xong ko thấy vào là sao?
    UIS Mãi là UIS
    http://forum.travian.com.vn/showthread.php?t=34587

Leo tiếp quản!

Trang 3/5 ĐầuĐầu 12345 cuốicuối