Trang 3/6 ĐầuĐầu 12345 ... cuốicuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 58

Chủ đề: Nghỉ chơi tặng đội bạn ts1 ít off

Acc
    Phwill2

Anh đập đá bị snip off miết và raid như cái máy nhỉ, e raid hoài mà ko lại
    Def đâu fake đó, đánh đâu sập đó

Trích Nguyên văn bởi TungDauGau Xem bài viết
    Bác Sói có quay lại đọc thì em tặng bác mấy gạch đầu dòng nhé :D
    - Acc dapda ở gần trung tâm cầm giáo trụ được lâu vậy chắc chắn là phải ôm cứng 200k+ def
    - Có thể ý định của bác bị lộ từ lúc bác trao đổi với nhân vật báo bận vì sếp abc xyz nên không thể xuất off được. Nhân vật này ở cạnh nhà em, nếu round này phát tác gì thì em cho bốc hơi ngay nhưng có vẻ không thể xảy ra vì liên quân ts1 quá yếu nên nằm vùng đợi round sau.
    - Pass hc wolf từ plan đầu đến giờ chưa đổi :P

Nhắc a bạn cạnh nhà anh "... đầu gấu" trước: a mà vớ vẩn hạck acc là a bốc hơi luôn đây. Có định làm gì thì phải cho a ấy bốc hơi trước đi cho lành

Acc
    Dragontravian và hoanglvt

Đốt dc là tốt rồi. Làm mỏ fam hoặc gara cho anh em, gửi deff. Họ nói gì kệ họ, éo quan tâm. Deff dap da pha cap bình thường ôm khoảng 100k. Khi có att thì kêu thêm. Và chỉ có chừng ấy thôi. Vì deff còn giữ 2 main nữa. Nếu fake 4w vào 2 main kia và băm cap, thì deff ít hơn nhìu.@@@
    Chúc mừng đã đốt off thành công.
    Sông rộng quá, dài quá, bơi mệt roài!!!!"

Acc

Trích Nguyên văn bởi phwill2 Xem bài viết
    Anh đập đá bị snip off miết và raid như cái máy nhỉ, e raid hoài mà ko lại
    Raid như máy, thì cũng chạy dc full 4 trại và 2 main 1 cap. Off càng nhìu, càng dễ bị phân tán và khó trông coi.@@@ nên bằng chứng là off toàn bị " thừa" không chạy dc@@@@

Acc

Off thừa này, không chạy dc vì bận..đi vệ sinh@@@

Đánh qua, đánh lại thế mới có hứng@@@@

bác nhắn gì e đấy ?
    Trích Nguyên văn bởi Cửu Long Xem bài viết
    • el_kull, ==> vào khởi động lại ts1 đi e, chứ kiểu này đến a cũng chán, giờ a chẳng thèm lên off, deff vì có biết đánh ai đâu và có bị ai đánh đâu. mấy năm mới chơi lại mà đã chán rồi, làm sao chơi tiếp các ruond sau đc nữa ?. hic
    • wasabi

Trích Nguyên văn bởi Hoanglvt Xem bài viết
    Raid như máy, thì cũng chạy dc full 4 trại và 2 main 1 cap. Off càng nhìu, càng dễ bị phân tán và khó trông coi.@@@ nên bằng chứng là off toàn bị " thừa" không chạy dc@@@@

Mấy thằng không chịu đánh đấm, lười biếng nuôi off gửi sang cho chết bớt đi chứ để làm gì.
    Đã chơi: tiachopden, KXBK, kybinhsat

Sau nhiều năm trở lại, Game vẫn vui như ngày nào

Trích Nguyên văn bởi Cửu Long Xem bài viết
    • el_kull, ==> vào khởi động lại ts1 đi e, chứ kiểu này đến a cũng chán, giờ a chẳng thèm lên off, deff vì có biết đánh ai đâu và có bị ai đánh đâu. mấy năm mới chơi lại mà đã chán rồi, làm sao chơi tiếp các ruond sau đc nữa ?. hic
    • wasabi
    Từ thời T4M em với bác là 1 đội. Win ngoạn mục www Than Sau. Từ khi nào mình trở thành đối địch thế nhỉ

Trích Nguyên văn bởi TungDauGau Xem bài viết
    Bác Sói có quay lại đọc thì em tặng bác mấy gạch đầu dòng nhé :D
    - Acc dapda ở gần trung tâm cầm giáo trụ được lâu vậy chắc chắn là phải ôm cứng 200k+ def
    - Có thể ý định của bác bị lộ từ lúc bác trao đổi với nhân vật báo bận vì sếp abc xyz nên không thể xuất off được. Nhân vật này ở cạnh nhà em, nếu round này phát tác gì thì em cho bốc hơi ngay nhưng có vẻ không thể xảy ra vì liên quân ts1 quá yếu nên nằm vùng đợi round sau.
    - Pass hc wolf từ plan đầu đến giờ chưa đổi :P
    Ta đâu tài năng đến nổi cài đc SPY trong ONE chứ

Trích Nguyên văn bởi Hc wolf Xem bài viết
    Mình xin hóng thôi ko chơi, nx của bạn 5 phần đúng đến 4, còn chuyện plan cho hoành tráng thì mình ko bàn vì hầu như ae ko onl và mình cũng ko nghĩ nhiều đến chuyện hoành tráng, mình chủ yếu sim cho vui là chính độ cống hiến thì cũng ko có gì vì ae muốn giữ off để đến lượt nhưng chưa đến lượt thì ae chán ko muốn đánh nữa mới buồn, phần nữa vì bản thân cũng muốn xem con off còi như mình thì đc bn, round sau chắc có thêm ít kn nếu chơi sẽ cống hiến nhìu hơn
    Bác ra đi vui vẻ nhé. Tưởng bị đánh lúc 19h30, hóa ra lại bị phát sau. Round sau về đội của em chuyên ăn hành bác sẽ có hứng thôi

Trang 3/6 ĐầuĐầu 12345 ... cuốicuối