Trang 1/3 123 cuốicuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 23

Chủ đề: [Thảo luận & Phản hồi] Tính năng mới và tộc quân mới Huns, Egyptians

Question [Thảo luận & Phản hồi] Tính năng mới và tộc quân mới Huns, Egyptians

Tại đây các bạn có thể thoải mái thảo luận và phản hồi về các đặc tính, đặc điểm, chúng tộc quân mới Huns và Egyptians.

Thông tin ban đầu về 2 chủng tộc mới sắp ra mắt xem ở đây: http://forum.travian.com.vn/showthre...57#post2431957

Hãy đừng ngần ngại thảo luận về ưu điểm, nhược điểm hoặc đặc điểm khác mà bạn mong muốn nhé, chúng tôi muốn nghe những ý kiến của bạn để bổ sung thêm cho các tính năng chúng tôi đã xây dựng và sắp từng bước công bố vào phiên bản đặc biệt của Travian hàng n
    ăm.

Nào, hãy đừng ngần ngại nói ra ý kiến của bạn về những mong muốn ở chủng tộc mới nhé:
    thay đổi nội dung bởi: Matrix, 27-06-2017 lúc 10:15 PM
    Hãy liên lạc với mình qua admin@travian.com.vn nếu bạn có thắc mắc hoặc cần sự trợ giúp nhé!

Riêng Ex là Ex không đồng ý ! lý do : Ex không đồng ý ! nhất quyết và mạnh bạo không đồng ý !
    TS2 2017 TRỞ LẠI

Xem bài tộc mới ở đâu thế, ko có tộc việt nam nhể
    Còn trẻ nên rất là trâu
    Fb.com/captain.lupin
    Ingame lol: MNSĐ. Lupin -( Diamond kỳ cựu)

Ở mục thông báo bạn nhé, tộc Egyp sẽ sử dụng 15crop tốt hơn các tộc khác rất nhiều, hãy đón chờ
    Hãy liên lạc với mình qua admin@travian.com.vn nếu bạn có thắc mắc hoặc cần sự trợ giúp nhé!

có thêm tính năng nào trong item và sản lượng tài nguyên ko bạn?
    ts1r9: acc Tai Lanh

hóng quá :D. thay đổi chút chứ thấy có 3 tộc như này nhiều khi cũng hơi chán

Các bạn chưa có bài cụ thể à. mình muốn biết lợi bao nhiêu, trong nó có loại quân gì...

Trích Nguyên văn bởi Matrix Xem bài viết
    Ở mục thông báo bạn nhé, tộc Egyp sẽ sử dụng 15crop tốt hơn các tộc khác rất nhiều, hãy đón chờ

Trích Nguyên văn bởi duyenhai3morong Xem bài viết
    Các bạn chưa có bài cụ thể à. mình muốn biết lợi bao nhiêu, trong nó có loại quân gì...
    Mới nhá hàng thôi, chắc tầm 1 tuần nữa mới có cụ thể bác ạ... Game nào chả thế
    thay đổi nội dung bởi: Lupin, 28-06-2017 lúc 10:52 AM
    Còn trẻ nên rất là trâu
    Fb.com/captain.lupin

Huns khả năng cao là lai giữa gauls và Teu khi sở hữu tốc độ tương đối chứ ko chậm chạm như Teu và time train quân chắc cũng thua Teu 1 ít, bù lại chắc khả năng thủ khá yếu ( dự đoán tường thành yếu nhất 5 tộc nên cho em này lên núi sim canon hay ramnuker chuẩn bài :v) nên cân nhắc. Egyp thì lai roman cmnr, khả năng sim cực trâu và đã sim trâu nhiều khả năng lính lác thuần def cao, tuy nhiên chỉ số def ko cao bằng roman và khả năng công đảm bảo cũng yếu. ( reg clone farm đã đừng hỏi, có khi em này xây ww khá nuột)
    thay đổi nội dung bởi: Lupin, 28-06-2017 lúc 10:51 AM
    Còn trẻ nên rất là trâu
    Fb.com/captain.lupin

Trích Nguyên văn bởi Lupin Xem bài viết
    Huns khả năng cao là lai giữa gauls và Teu khi sở hữu tốc độ tương đối chứ ko chậm chạm như Teu và time train quân chắc cũng thua Teu 1 ít, bù lại chắc khả năng thủ khá yếu ( dự đoán tường thành yếu nhất 5 tộc nên cho em này lên núi sim canon hay ramnuker chuẩn bài :v) nên cân nhắc. Egyp thì lai roman cmnr, khả năng sim cực trâu và đã sim trâu nhiều khả năng lính lác thuần def cao, tuy nhiên chỉ số def ko cao bằng roman và khả năng công đảm bảo cũng yếu. ( reg clone farm đã đừng hỏi, có khi em này xây ww khá nuột)
    report pin
    TS2 2017 TRỞ LẠI

Trang 1/3 123 cuốicuối