Trang 4/4 ĐầuĐầu ... 234
Hiện kết quả từ 31 tới 39 của 39

Chủ đề: Travianer thảo thuận về tộc mới nào !Hóng chờ bản full của matrix!

Trích Nguyên văn bởi Mr.Pi Xem bài viết
    Lâu đài hun lên dc 3 slot ae ơi :)
    Công trình đặc biệt của Hun thôi anh chứ ko phải lâu đài như bình thường (kiểu như Teu là quán bia, Rom là tàu ngựa, Gauls là hố bẫy ấy ạ). Nó vẫn đắt hơn lâu đài mà, có thể là ngang ngửa với Cung điện. Nhưng đây vẫn là lợi thế cho những người chơi off main, đỡ phải băn khoăn việc lên 3 chief ở nhiều main, đỡ phải lo phá cung điện chỗ này để xây chỗ khác...
    Đã nghỉ chờ round 10

Trích Nguyên văn bởi BoNamDinh Xem bài viết
    Chief bọn này Tốc độ 5 cánh đồng luôn @@
    Thì cũng như chief Gauls thôi chứ có gì đặc biệt đâu ạ.
    Đã nghỉ chờ round 10

Trích Nguyên văn bởi UIS Mylove Xem bài viết
    Nghe nói chieff bọn này ko cần phâclâu đài vân chieff dc thì phải?
    Thông tin này em chả thấy bên phát hành nói gì cả. Nhưng em nghĩ phần nhiều sẽ ko có vụ này đâu vì như vậy làm mất cân bằng game lắm, trừ khi chief của tộc này có tốc độ bằng cata thì mới chấp nhận được.
    Đã nghỉ chờ round 10

Trích Nguyên văn bởi Du Hành Xem bài viết
    Thông tin này em chả thấy bên phát hành nói gì cả. Nhưng em nghĩ phần nhiều sẽ ko có vụ này đâu vì như vậy làm mất cân bằng game lắm, trừ khi chief của tộc này có tốc độ bằng cata thì mới chấp nhận được.
    có thể anh nhầm xíu! đọc cái câu ko ai có thể ngăn chặn được chief tộc huns chief làng tất cả chỉ cần 1 ít ram, cata và chút tài nguyên! kaka
    UIS Mãi là UIS
    http://forum.travian.com.vn/showthread.php?t=34587

Leo tiếp quản!

Trích Nguyên văn bởi Du Hành Xem bài viết
    Công trình đặc biệt của Hun thôi anh chứ ko phải lâu đài như bình thường (kiểu như Teu là quán bia, Rom là tàu ngựa, Gauls là hố bẫy ấy ạ). Nó vẫn đắt hơn lâu đài mà, có thể là ngang ngửa với Cung điện. Nhưng đây vẫn là lợi thế cho những người chơi off main, đỡ phải băn khoăn việc lên 3 chief ở nhiều main, đỡ phải lo phá cung điện chỗ này để xây chỗ khác...
    Mình cũng nghĩ như bạn, nếu nó thay thế Lâu đài, thì đã không gọi là công trình riêng cho Huns, vì như thế Huns lại bất thường khi không có lâu đài

Nếu là phiên bản đế chế bại vong, sinh đẻ vô kế hoạch để chiếm đất giành điểm chiến thắng thì ưu thế về chief là 1 thế mạnh lắm
    boyga đánh đâu sập hầm đó

Trích Nguyên văn bởi Boyga Xem bài viết
    Nếu là phiên bản đế chế bại vong, sinh đẻ vô kế hoạch để chiếm đất giành điểm chiến thắng thì ưu thế về chief là 1 thế mạnh lắm
    Đã bảo là broken rồi mà, phá cân bằng game . Ta ghét

Tham chiến thôi

Mình nghĩ bản sinh nhật không phải đế chế nổi dậy, mỗi năm giới thiệu một cái mới thôi. Với nữa các quân đó chắc sẽ cho vào bản thường sau này, nên sẽ là bản thường xây ww để test trước khi áp dụng thôi

Trang 4/4 ĐầuĐầu ... 234