Trang 1/3 123 cuốicuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 22

Chủ đề: Nửa đêm mở khóa chết lính - lỗi tại ai?

Thumbs up Nửa đêm mở khóa chết lính - lỗi tại ai?

Lại tiếp tục một bức xúc ko tưởng nữa của những người chơi game. MH có một trách nhiệm và nghĩa vụ bảo vệ quyền lợi và thực thi chức trách quyền hạn của người cầm còi. Xong lại quá đáng như đang vùi dập chính những người chơi kinh nghiệm và đóng góp cho game đến thời điểm hiện tại!

Ý kiến về game: Các bạn đã và dường như đang cố tình chèn ép metal TG - ts2.travian.com.vn. Hết các hình phạt này đến các đợt xóa acc nọ. Hết các cách xử lý vô cớ đến xóa tài khoản người chơi! Nếu đây là công việc tay trái của các bạn thì hãy kiến nghị với MOON linh động. Còn nếu tay phải thì xin thưa các bạn nên chăm chút với công việc của mình hơn!

Nuôi quân 3 năm dụng quân một giờ! Câu này nó quá đúng với game. Nhưng chúng tôi nuôi quân 3 tháng để các bạn lấy ô tô cán chết quân lính của chúng tôi là như thế nào? Mở acc nửa đêm khi chưa đc sự đồng ý và chưa có kháng nghị. Nói khóa xong yêu cầu chúng tôi giải trình. Sự việc đi vào dối rắm..>!

Lại tiếp tục một ông ngân hàng nữa ra đi. Xưa có luật : "bí mật thư tín" và nếu xâm phạm sẽ bị bắt đi tủ khổ ải. Giờ vào game tin nhắn của anh em metal TG chúng tôi MH cũng đọc và ... khóa acc vì "Xúc phạm"

Nuôi quân 3 tháng để rồi trước cổ vật 24h bị khóa acc. Xử lý công việc thiếu tinh thần trách nhiệm, không thuyết phục. Mình hoàn toàn thất vọng về phong cách làm việc và quản lý của travian Việt nói riêng và game việt nói chung.

MH làm việc giờ đó thì mở thôi cấm ý kiến

p/s: ta đã từng bị kiểu đó và giờ nghỉ game để mh chơi 1 mình rồi.
    Gà Công Nghiệp chính là em

Trích Nguyên văn bởi NguoiSanGau Xem bài viết
    MH làm việc giờ đó thì mở thôi cấm ý kiến

p/s: ta đã từng bị kiểu đó và giờ nghỉ game để mh chơi 1 mình rồi.
    mi nghỉ chờ round sau ah? keke....

Trích Nguyên văn bởi NOMKSY Xem bài viết
    mi nghỉ chờ round sau ah? keke....
    Chờ gì nữa, bao nhiêu ý kiến đã đưa ra MH có thay đổi đâu, chơi nữa để làm gì?????????????????????????

Xin lỗi nói thẳng, đoạn nói chuyện giữa Moon và puskin mình có đọc, cũng đã từng hy vọng có sự thay đổi. Nhưng rồi thì sao???
    WW tx3 vẫn tiếp tục bị khóa, MH bắt s2 vô tội vạ để rồi công sức bao anh em đổ đi, cách thức làm việc vẫn như cũ thì hy vọng để rồi lại thất vọng chăng
    Uống bia không mệt và không ức chế đến thế này đâu lão Lập àh, có say nhưng rồi tỉnh nhanh thôi.

Ta là người bị hại, nói một câu công bằng với cách làm việc của Moon
    Ta nhắn tin xin mở acc từ buổi sáng đến đêm mới nhận lại được tin nhắn và mở luôn và áp dụng hình phạt -10% pop luôn

Theo thông thường phải nhắn tin cho người chơi: " Bạn đồng ý mở acc với hình phạt là -10% pop chứ". Sao đó có sự xác nhận ok từ chủ acc mới mở acc

Đằng này đùng đùng hắn mở acc, nửa đêm nghỉ mình bị khóa nên ko vào acc, sáng ra chết gần hết off. Nản con mẹ nó rồi, mà ta cũng ko chấp nhận cái hình phạt -10% pop nhé, vì lỗi của ta quá nhẹ. Ta chưa có đồng ý mở acc nhé, tại sao lại mở acc đồng thời áp dụng luôn hình phạt mà ko có sự đồng tình hay kháng nghị của người chơi

Làm việc kiểu quan liêu, thích là làm thích là khóa, thích là mở, ko nghỉ đến cảm nhận của người chơi

Thì người chơi đây cũng xin từ travian luôn!
    thay đổi nội dung bởi: satthu_12h, 17-01-2014 lúc 10:17 AM

travian nghĩ chắc kiếm ăn đủ rồi lên đang tính không đầu tư cho game travian nữa

Trích Nguyên văn bởi NguoiSanGau Xem bài viết
    Xin lỗi nói thẳng, đoạn nói chuyện giữa Moon và puskin mình có đọc, cũng đã từng hy vọng có sự thay đổi. Nhưng rồi thì sao???
    WW tx3 vẫn tiếp tục bị khóa, MH bắt s2 vô tội vạ để rồi công sức bao anh em đổ đi, cách thức làm việc vẫn như cũ thì hy vọng để rồi lại thất vọng chăng
    Uống bia không mệt và không ức chế đến thế này đâu lão Lập àh, có say nhưng rồi tỉnh nhanh thôi.
    WW x3 đã bị khóa bao giờ đâu nhỉ. Chỉ có 1 topic ý kiến hỏi liệu ww x3 có bị khóa không thôi mà

Trang 1/3 123 cuốicuối

Tags for this Thread