Trang 1/4 123 ... cuốicuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 32

Chủ đề: WAW đáp lễ NOR - WAW gửi lời tạm biệt NOR khỏi cuộc chơi

Mặc định WAW đáp lễ NOR - WAW gửi lời tạm biệt NOR khỏi cuộc chơi

nhưng mấy ngày trước anh Quang (spatar) xuất con canon khủng leo tường kèm theo lời chia buồn đến em. Hôm nay em gửi trả lại lời chia buồn sâu sắc đó lại cho anh và như anh nói đường dài mới biết được ngựa hay thì hôm nay đã chứng minh điều đó. vào chủ đề chính cho những bác hóng sự kiện vậy
    mở đầu là búa bạc
    off minhhung3004 weep

VISA làm phần việc còn lại

và búa bạc về tay

tại WWW
    mở đầu là con ram vingaymai hàng dài nhưng hơi nhỏ con vì đã thọt off đi plan 1 lần

tiếp theo là 3 main của TNMT main 1

off bachkim

off thanhdien79

main 2 TNMT

canon tầm trung emlamanhphe

main 3 TNMT

con off chien_lang bắn bồi kì quan nhưng bị tiêu quỷ nên bắn trúng kho lúa lớn.

tổng kết plan:
    - đội NOR mất búa WWW bay tường ,4 nhà kho lớn, 1 nhà kho nhỏ, 1 kho lúa 1 nhà chính và WWW từ 95 về mo tròn trỉnh.
    - đội WAW và đồng minh: chính thức hết off ăn được 3m deff (gần hết deff www)không biết đội bạn lấy gì đỡ natar đến lúc 0h tới
    - bên lề:do sự cố máy chủ travian bị sập đúng lúc diễn ra plan nên off chết trên đường nên không có những chiến báo đẹp nhất nhưng thiệt hại bên deff lớn hơn chêt đói phải hơn 1m đến 1m5 deff tại www NOR nên plan mới thành công như vậy.
    như câu cuối cùng em muốn nói là off to nhỏ không quan trọng chỉ cần đạt yêu cầu.
    tạm biệt
    thay đổi nội dung bởi: trannhien, 25-05-2017 lúc 12:22 AM

người tính không bằng trời tính ấy mà, :D tem thử phát

Trích Nguyên văn bởi messi17 Xem bài viết
    người tính không bằng trời tính ấy mà, :D tem thử phát
    nhanh vãi đái

Cool

Of vingaymai ko biết lí do gì lại nằm nhà 225k chuỳ kkk ko lí giải đc chứ lgi có chuyện chuỳ kỵ bằng nhau
    w nor giờ lấy đâu ra def mà xây nhỉ,
    tường
    kho
    kho lúa
    w
    nha chính
    Bn ngày xây lại đủ nhỉ
    end thôi cbi ra vòng loại đê
    thay đổi nội dung bởi: nhatrangtm, 25-05-2017 lúc 12:53 AM

Trích Nguyên văn bởi nhatrangtm Xem bài viết
    Of vingaymai ko biết lí do gì lại nằm nhà 225k chuỳ kkk ko lí giải đc chứ lgi có chuyện chuỳ kỵ bằng nhau
    w nor giờ lấy đâu ra def mà xây nhỉ,
    tường
    kho
    kho lúa
    w
    nha chính
    Bn ngày xây lại đủ nhỉ
    end thôi cbi ra vòng loại đê
    hên thôi a ơi. hihi. chết đói là trả về nhà lại hết đó a. đội bạn chắc chết đói cũng gần 2m def:D
    vòng loại cho e 1 vé chơi def hóng hớt nào.

Trích Nguyên văn bởi trannhien Xem bài viết
    nhưng mấy ngày trước anh Quang (spatar) xuất con canon khủng leo tường kèm theo lời chia buồn đến em. Hôm nay em gửi trả lại lời chia buồn sâu sắc đó lại cho anh và như anh nói đường dài mới biết được ngựa hay thì hôm nay đã chứng minh điều đó. vào chủ đề chính cho những bác hóng sự kiện vậy
    mở đầu là búa bạc
    off minhhung3004 weep

VISA làm phần việc còn lại

và búa bạc về tay

tại WWW
    mở đầu là con ram vingaymai hàng dài nhưng hơi nhỏ con vì đã thọt off đi plan 1 lần

tiếp theo là 3 main của TNMT main 1

off bachkim

off thanhdien79

main 2 TNMT

canon tầm trung emlamanhphe

main 3 TNMT

con off chien_lang bắn bồi kì quan nhưng bị tiêu quỷ nên bắn trúng kho lúa lớn.

tổng kết plan:
    - đội NOR mất búa WWW bay tường ,4 nhà kho lớn, 1 nhà kho nhỏ, 1 kho lúa 1 nhà chính và WWW từ 95 về mo tròn trỉnh.
    - đội WAW và đồng minh: chính thức hết off ăn được 3m deff (gần hết deff www)không biết đội bạn lấy gì đỡ natar đến lúc 0h tới
    - bên lề:do sự cố máy chủ travian bị sập đúng lúc diễn ra plan nên off chết trên đường nên không có những chiến báo đẹp nhất nhưng thiệt hại bên deff lớn hơn chêt đói phải hơn 1m đến 1m5 deff tại www NOR nên plan mới thành công như vậy.
    như câu cuối cùng em muốn nói là off to nhỏ không quan trọng chỉ cần đạt yêu cầu.
    tạm biệt
    Thấy chú nói câu of to hay of nhỏ ko quan trọng,chỉ cần đạt yêu cầu là a thấy ok, chấm max điểm cho chú kkk

Bị lõi cũng nện nhau đc à
    Còn trẻ nên rất là trâu
    Fb.com/captain.lupin
    Ingame lol: MNSĐ. Lupin -( Diamond kỳ cựu)

Acc
    Hạnh Phúc Ảo

Bung gần hết def ww sợ thật.chúc mừng các bạn WAW win nhé.NOR lấy cái gì để thắng dc đây.buông súng dần đi
    http://travian-reports.net/vn/report/288490cf6c7
    http://travian-reports.net/vn/report/28850ac6836

Def chắc bị trả về tự động cho nơi gửi 1/2 nên chắc lượng Def của Nor vẫn còn nhiều.
    Xui là bị bắn lúc server bị lỗi.

Sau khi xem xét tình hình búa và ww BLĐ NOR đã thông báo chủ động rút 300k deff cơ động về tăng thêm def cho búa bạc để tránh sập dàn kho lớn tại ww, def về đến nhà 11h không gửi đến búa được do lỗi game, def ww lúc 10h sáng là 5,4m theo lúa.
    Không biết nói gì hơn, đánh hay lại còn gặp may nữa.
    Chúc mừng các bạn WAW, với game hay lỗi thế này không biết có nên hẹn gặp lại nữa ruond sau nữa hay không nhỉ (chờ ý kiến các anh em vậy)!

Trang 1/4 123 ... cuốicuối