Trang 5/8 ĐầuĐầu ... 34567 ... cuốicuối
Hiện kết quả từ 41 tới 50 của 78

Chủ đề: Câu trả lời của mh cho vụ ww NOR

Trích Nguyên văn bởi trannhien Xem bài viết
    Em nói gì mà anh nói em tự cao thế.
    Anh tưởng chú có con canon thế nào mà hạ ww Nor hóa ra nhờ lỗi hệ thống thế mà lên khoe như đúng rồi, mà các chú có win cũng là nhờ TN chứ lực của waw tuổi gì em, nên đừng lên mặt vs anh xloi chứ nghe kiểu chú nói anh thấy thật hổ thẹn cho cái meta gọi là waw, win như chú thì round nào a cũng win đc nhé nên đừng thấy bắn đc cái ww lỗi hệ thống mà kêu ngựa hay, chú làm gì có con ngựa nào đi mượn đồ chơi thì đừng lên đây mà tự cao tự đại vẫn còn xanh non và nhớt lắm em

Không sợ kẻ địch mạnh chỉ sợ béo hơn anh TÀI HIV mà thôi

Trích Nguyên văn bởi Sparta Xem bài viết
    Anh tưởng chú có con canon thế nào mà hạ ww Nor hóa ra nhờ lỗi hệ thống thế mà lên khoe như đúng rồi, mà các chú có win cũng là nhờ TN chứ lực của waw tuổi gì em, nên đừng lên mặt vs anh xloi chứ nghe kiểu chú nói anh thấy thật hổ thẹn cho cái meta gọi là waw, win như chú thì round nào a cũng win đc nhé nên đừng thấy bắn đc cái ww lỗi hệ thống mà kêu ngựa hay, chú làm gì có con ngựa nào đi mượn đồ chơi thì đừng lên đây mà tự cao tự đại vẫn còn xanh non và nhớt lắm em
    Nếu công bằng mà nói 5m6 deff của anh thì cũng bay vs 2 con Canon tầm trung. bình thường dan khó không thiệt hại nặng cũng không ngoi lên đc trong 4 ngày đủ để cuộc đua trở lại thế cân bằng khi con Canon romatic xuất. Còn hơn châm châm vào cái main tớ nhất sever mà ăn đc deff không bằng 2con Canon nhỏ. Không phải nhất thiết là phải thiệt to mới hay. Từ thế nằm trên chuyển sang nằm ngữa rồi sang nằm sắp không win được rồi lý do này no thật sự em khinh anh à.

Người lên plan đã tính cả rồi nhé bạn bội kinh vân.mình đã tính đi tính lại rất nhiều lần và rất lâu trước khi đi plan và đã soi cả số lượng kho lớn mà nor xây nhé. Nói thật mình quá bất ngờ khi soi kho của nor có 1040k quá non kinh nghiệm để xây www.trước khi đi plan đã soi cả việc nor có xây nhà kho vs kho lúa thường ko bằng việc send 100 cata bắn kho vs kho lúa thường( nói lên forum=chấp nhận chia sẻ một số mánh khóe riêng nhưng ko sao các bạn có thể lục lại report của các bạn nhé).nói chung mọi sự đã nằm trong tính toán của một số người tham gia plan.các bạn phán như thánh.trước khi đánh soi deff là 5tr3 deff búa chả có quái gì.mà các bạn post hình lên thì deff đang lườm lượp đổ về www còn mồm thì nói deff rút về búa này nọ.nếu sevever ko sập thì ko mất búa ấy vậy mà 1.4tr off đánh búa thi về cả gần 1tr off.mình khuyên các bạn nếu thực sự muốn thắng thì hãy nghiêm túc rút ra bài học sau những lần thất bại đó ms là việc làm thiết thực chứ đừng lên đây mà ...bla..bla... vs giọng cay cú làm gì

Đúng kiểu đái ra quần đổi tại chim nhỉ
    giã từ vũ khí chuyển sang chém gió giải trí
    mài dao chỉ chém thánh nổ tamquocc

Acc
    Hạnh Phúc Ảo

Úi dào các bác xây ww nhanh để end đi. E bỏ acc gần tháng rùi đây
    http://travian-reports.net/vn/report/288490cf6c7
    http://travian-reports.net/vn/report/28850ac6836

Trích Nguyên văn bởi bacconcon Xem bài viết
    Đúng kiểu đái ra quần đổi tại chim nhỉ
    bác nói chuẩn vãi. em thấy Waw và đồng minh thắng được round này là hoàn toàn xứng đáng còn nếu thua cũng không có gì phải hối tiếc vì họ đã làm quá tốt với những gì họ có trong tay còn với ai đó thì lại vứt bỏ quá nhiều thứ họ có rồi lại chỉ biết lên chỗ này chỗ kia để trách móc người này người nọ hay đổ tại may mắn gì đó thì quả thực nếu họ có thua round này thì cũng hoàn toàn xứng đáng
    P/S: Đây là em ms chỉ nói nếu thôi nhé vì chưa www nào lên 100 thì vẫn chưa biết chiến thắng gọi tên ai

Mình đã nói lịch sự thế và ko hề cay cú nhưng ko ngờ bên đội bạn lại có 1 số thành phần trẩu trẻ như vậy :D ( ý mình nói 1 vài bạn nói năng ko lịch sự như NguyenThiHuong chả hạn). Các bạn lên tự nghĩ thấy mình may mắn vì sever nó lỗi đúng lúc đang điều deff. Bạn cần mình giải thích cho ko nhỉ. Nếu ko hiểu ý mình đưa ra thì mình sẽ nói cho mấy bạn trẩu tre ăn nói bố láo như này nè.
    1. Điều off gửi off xong cài giao thương rồi out nick ko vào nữa cũng dc
    2. Còn bên deff phải điều deff cho đến giờ chốt hạ off đến.
    Các bạn được sự may mắn thật sự từ việc sever lag nhưng bên mình vẫn nhận thua thì cũng biết điều 1 tí cho nó lịch sự lại mấy thành phấn ăn nói bố láo như trẻ trâu vậy. Off đi bắn thì toàn off còi bỏ mẹ ra mà nghĩ bắn dc ww trên 5m deff dễ lắm.
    XIn lỗi luôn một số bạn chơi lâu nhưng vẫn còn gà éo biết tính. 10 con off cùi bắn ww cũng ko bằng 1 con off khủng bắn 1 phát về 0. Nếu vẫn ko hiểu được thì vui lòng lục lại các rp trước NOR bắn ww của waw như con OBAMA, vodanhtieutot, khanhchi đều to hơn tất cả đám canon đi bắn của TN+WAW. Nhưng kết quả chỉ bắn dc trung bình 10-20 cấp waw.
    Còn mấy bạn nghĩ canon cùi bắp chưa đến 10k cata của những acc đi bắn ww bên bạn mà bắn nát bét được www NOR thì mình thấy cũng thật buồn cười.
    Còn việc deff búa rút kinh nghiệp từ trận bắn trước bay 2 nhà kho lên bên NOR đã chủ động deff và biết 1 loạt acc đi bắn kho lên xin lỗi đừng nói cướp dc búa của NOR lần 2. Các bạn chỉ biết cộng tổng số off đi bắn lại cho nó to chứ chả hiểu quái gì cả. Round sau các bạn cứ chơi lấy 50 acc canon cùi cùi rồi cộng lại cho to mà đi bắn ww rồi bảo là mấy triệu off với mấy triệu off để người khác cười cho.

Mình đã nghĩ bên NOR thua từ trước vì thật sự nghĩ bên đó có canon khủng của TNMT nhưng sau khi nhìn dàn off đó đi bắn thì mình đã nghĩ khác nếu ko được may mắn vì vụ sever tỉ lệ win của NOR còn cao hơn các bạn.

Trích Nguyên văn bởi bokinhvan Xem bài viết
    Mình đã nói lịch sự thế và ko hề cay cú nhưng ko ngờ bên đội bạn lại có 1 số thành phần trẩu trẻ như vậy :D ( ý mình nói 1 vài bạn nói năng ko lịch sự như NguyenThiHuong chả hạn). Các bạn lên tự nghĩ thấy mình may mắn vì sever nó lỗi đúng lúc đang điều deff. Bạn cần mình giải thích cho ko nhỉ. Nếu ko hiểu ý mình đưa ra thì mình sẽ nói cho mấy bạn trẩu tre ăn nói bố láo như này nè.
    1. Điều off gửi off xong cài giao thương rồi out nick ko vào nữa cũng dc
    2. Còn bên deff phải điều deff cho đến giờ chốt hạ off đến.
    Các bạn được sự may mắn thật sự từ việc sever lag nhưng bên mình vẫn nhận thua thì cũng biết điều 1 tí cho nó lịch sự lại mấy thành phấn ăn nói bố láo như trẻ trâu vậy. Off đi bắn thì toàn off còi bỏ mẹ ra mà nghĩ bắn dc ww trên 5m deff dễ lắm.
    XIn lỗi luôn một số bạn chơi lâu nhưng vẫn còn gà éo biết tính. 10 con off cùi bắn ww cũng ko bằng 1 con off khủng bắn 1 phát về 0. Nếu vẫn ko hiểu được thì vui lòng lục lại các rp trước NOR bắn ww của waw như con OBAMA, vodanhtieutot, khanhchi đều to hơn tất cả đám canon đi bắn của TN+WAW. Nhưng kết quả chỉ bắn dc trung bình 10-20 cấp waw.
    Còn mấy bạn nghĩ canon cùi bắp chưa đến 10k cata của những acc đi bắn ww bên bạn mà bắn nát bét được www NOR thì mình thấy cũng thật buồn cười.
    Còn việc deff búa rút kinh nghiệp từ trận bắn trước bay 2 nhà kho lên bên NOR đã chủ động deff và biết 1 loạt acc đi bắn kho lên xin lỗi đừng nói cướp dc búa của NOR lần 2. Các bạn chỉ biết cộng tổng số off đi bắn lại cho nó to chứ chả hiểu quái gì cả. Round sau các bạn cứ chơi lấy 50 acc canon cùi cùi rồi cộng lại cho to mà đi bắn ww rồi bảo là mấy triệu off với mấy triệu off để người khác cười cho.

Mình đã nghĩ bên NOR thua từ trước vì thật sự nghĩ bên đó có canon khủng của TNMT nhưng sau khi nhìn dàn off đó đi bắn thì mình đã nghĩ khác nếu ko được may mắn vì vụ sever tỉ lệ win của NOR còn cao hơn các bạn.
    xin lỗi bạn chứ trước khi nói một từ nào đó thì bạn nên tìm hiểu rõ nghĩa của nó trước khi phát ngôn bạn nhá, không hiểu từ mình nói có nghĩa như thế nào mà cũng bày đặt viết bài trên forum,xin hỏi bạn trong các mình luận trên mình nói từ nào mang nghĩa bố láo từ nào xúc phạm bạn hay ai đó chưa ??? mình khuyên bạn tốt nhất trước khi nói bất cứ điều gì nên về nhà hỏi bố bạn mẹ bạn hay người lớn tuổi trong gia đình xem nghĩa của nó là gì trước khi phọt nó ra bạn nhé,haizzz,đúng là trẻ trâu thì thường nghĩ ai cũng giống như mình =))
    thay đổi nội dung bởi: NguyenThiHuong, 27-05-2017 lúc 08:44 PM

Trích Nguyên văn bởi Du Hành Xem bài viết
    speed round này đúng là ví dụ điển hình cho câu nói "Hay không bằng hên" =))))) Giờ muốn khôi phục lại trước trận đánh thì cũng là ngoài thẩm quyền cũng như khả năng của admin luôn chứ đừng nói SMH hay MH. Nói chung phải có biến cố này kia thì trên bàn nhậu mới có thêm cái chuyện để chém chơi game này chủ yếu để nhậu + chém gió, các bác của cả 2 team cứ vui vẻ lên thôi

Chuẩn như Lê Duẩn, Games của người ta, thích thì chơi ko thì thích nghỉ. Các bạn thử chơi Game MU của VNG kìa, người ta đầu tư tiền tỷ thế mà nó xóa cái một mà ko cần 1 lời giải thích.

Travian Team X3 Sài Gòn

a mà thừa thãi như thế thì ww TN của chúng e xin đón tiếp a ạ :D
    Trích Nguyên văn bởi Saha Xem bài viết
    Cũng xin chia buồn với ae bên Nor. Game có lúc này lúc khác, travian bị lỗi là điều không ai mong muốn (chắc plan nhiều acc tham gia quá nên bị quá tải-)fun ae chút... Nhưng với lượng off đó chắc www các bạn cũng chỉ còn cấp 10 là cùng. Các bạn may mắn trận nhà FBI roài. Giờ bên mình cũng phải một lần gặp may chứ.hehe
    Sang round sau anh em cố gắng để tạo lên những trận đánh hay nhé!
    Pm: em là Vingaymai đang tìm địa chỉ đốt 250k chùy ăn hại nữa.kaka

Trang 5/8 ĐầuĐầu ... 34567 ... cuốicuối