Trang 1/4 123 ... cuốicuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 36

Chủ đề: Chúc mừng đội bạn

Mặc định Chúc mừng đội bạn

NOR đã buông xuôi từ khi server bị lỗi, việc xây ww lên 2 cấp chỉ cuộc thử nghiệm vì một số anh em trong liên minh cho rằng nên dùng rượu vàng xây ww sẽ đỡ phải chạy lúa và một số anh em khác cho rằng phải có lượng def khủng mới không bị bay kho. Cảm ơn anh em WAW đã hợp tác thử nghiệm dùng off còi để bắn - NOR dùng def còi thử nghiệm.
    Đúng như mình đã thông báo bên NOR sẽ không xuất cặp canon khủng (FBI-Romatic) đưa WW về 0 để cho kết thúc sớm ruond này, chuyển sang ruond mới vì dự tính các bạn đã chạy ww dự phòng trên cấp 50 trong trường hợp các bạn không kịp so với natar các bạn chỉ chuyển def sang và lên tiếp.
    Thay mặt NOR FBI xin gửi lời chúc mừng đến chiến thắng của các bạn WAW!
    Xin cảm ơn tất cả anh em NOR, WAW đã tạo nên một ruond hấp dẫn!
    Xin cảm ơn em Romatic đã giữ lại off không đánh tiếp natar để nhường vị trí tướng tấn công số 1 cho anh ruond này!
    Chúng tôi NOR đã có cuộc offline bắc nam vào ngày 28/05/2017 để giao lưu và chuẩn bị cho ruond tới (số thành viên tham dự được gần nửa tearm - hơn một mâm một chút). Hẹn gặp lại các bạn ruond sau!

Cảm ơn LETRAN và anh em đã nhường 1bước để WAW sớm về đích. Có thể nói cuối ruond thật nhiều kịch tính. NOR đã có kinh nghiệm và rút ra nhiều điều cho ruond này. Vì thế chúc các bạn ruond sau thành công

Hẹn 1,5 tháng nữa sẽ lại tái xuất giang hồ cùng các bác..

Acc
    TNHK

Tái xuất....... nghe ghê quá... hóng chờ 1 xuất tái.
    Chỉ là Huyền Thoại Trong Em!

Trích Nguyên văn bởi TNHK Xem bài viết
    Tái xuất....... nghe ghê quá... hóng chờ 1 xuất tái.
    mày đi chết đê vào sài gòn gạch ngói éo thấy đâu. chỉ cho đi uống rượu lượn phố cả đêm

Thì ra acc Spartacus là của thớt à. Ko theo dõi từ đầu game, nhưng thấy thắc mắc acc này oánh cái gì mà điểm att cao thế.
    CS-CES Forever

Trích Nguyên văn bởi Khoi_Nguyen Xem bài viết
    Thì ra acc Spartacus là của thớt à. Ko theo dõi từ đầu game, nhưng thấy thắc mắc acc này oánh cái gì mà điểm att cao thế.
    oánh làng có lính
    Chém gió vô đối

Trích Nguyên văn bởi shu-in2 Xem bài viết
    Cảm ơn LETRAN và anh em đã nhường 1bước để WAW sớm về đích. Có thể nói cuối ruond thật nhiều kịch tính. NOR đã có kinh nghiệm và rút ra nhiều điều cho ruond này. Vì thế chúc các bạn ruond sau thành công
    Khách sáo nhỉ hihihi dù sao thì vnx round 21 đã khép lại,chào tạm biệt hẹn gặp lại ở round 22
    ôi Nhatrang mùa thu lại về

Trích Nguyên văn bởi Khoi_Nguyen Xem bài viết
    ông dự sai nhiều quá, tôi ghi là FBI rồi mà. ông dự romatic leo tường nhưng sai, đủ một cặp luôn nhé.

Acc
    OTB

Có cái hình chụp cặp Ram-Canon cho ae chiêm ngưỡng và ngưỡng mộ thì ngon :)
    Manchester United WE'LL NEVER DIE

Trang 1/4 123 ... cuốicuối